Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wanafanya na kujitesa vipi ili kuvutia wanawake kama wanawake wanavyofanya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tausi Mzalendo, Nov 23, 2011.

  1. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanawake hujikondesha/kujinenepesha, hujichubua,
    Huvaa nguo za kubana ( cosettes, pelvic girdles etc) zenye kuumiza,
    na mengine mengi ili kuwafanya wavutie kwa wanaume wao.
    Hivi, wanaume nao wanajiumiza kwa ajili ya wanawake? Kama ndiyo, ni mambo gani wao hufanya?

    Nasubiri michango yenu akina The Boss, Kaizer, MMKJJ, NN,TF,Mbu, etc......fungukeni fasta!!
    Na wengine tafadhali msisite kusema..
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nshaona wivu yaani hata jina langu hujalitaja na mimi nijione mtu kati ya watu, sichangii miee..........!
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Sisi tunahitaji zaidi kumiliki mali ili mtupende, kwa hiyo ubabe katika kutafuta unatutoa jasho, lengo kuu ni kutaka kuwamiliki wanawake........ ingawa hata hivyo kwa wanawake umiliki wa mali sio lengo kuu............ kwa hiyo tunarudi pale pale kwamba kuwaza kwetu, ndoto zetu, na namna tunavyotafsiri mambo tunatofautiana sana na wanawake....................
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Changia bana, mbona mie sijatajwa na nimechangia, wewe na mimi tunaingia kwenye kipengele cha 'etc'
     
  5. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani Ndyoko..acha wivu...nilikuwa naja kukutaja kwenye awamu ya 10 bora lol....kimbelembele chako kimekuponza hadi umejishusha daraja..
    Haya Ndyoko funguka basi....au wivu ndio umewekeza ili kufurahisha mwanamke wako?
     
  6. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mtambuzi, Ndyoko, Kimey, Camaraderie, Nguli, mko wapi?
    Wapi MTM, BAK, babu Asprin,Mnyamahodzo,Mzizi Mkavu............
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    wala tusiwasingizie wanaume. ni kukosa kujitambua kwa maana ya kutafuta confidence from without!! kama unajiamini, huhitaji mwanaume akuambie mzuri ndio ujisikia mzuri. wewe ni mwanadamu, wa kike, uliyeumbwa in a unique way. huhitaji kuwa mweupe kama flani, ama mwembamba kama fulani. hivi ulishawahi kudhani kwa nini wachina hawako sana kwenye mambo ya urembo? kwa sababu hakuna diversity. tofauti yangu na wewe tausi mzalendo, ndio hasa ladha ya maisha. kuna dada mmoja anafanyaga diet hadi anazimia na kupata aneroxia anaenda kulazwa ulaya, mumewe ni alwatwan huku town.
    mtambuzi kasema wanaume wanapenda umbea:dada wa watu mrembo,she is flawless! najiuliza angeijua hiyo 'equipment' mumewe anayotoka nayo, ambayo ni skul mate wangu nadhani yule dada angeweka miguu juu na kufurahia maisha aliyoyachagua!
    if u dont take no sh*t from nobody; nobody can give u no sh*t. not even ur boss,lol!
     
  8. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    MWANAUME KUWA NA MALI SAWA NA DEMU KUWA MZURI...- mwanaFA
     
  9. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    S*T happens all the same for no reason King'asti..
    but you know what? "Attraction" nis an important ingredient..sizungumzii tu "uzuri" ambao ni subjective bali nazungumzia ukweli wa maisha.Unajua kuna wanaume wanaazima vitu mfano nguo, gari, etc ili tu ku impress a woman? Ninachotaka kujua ni vile vitu vyenye kuumiza ambavyo wanaume hufanya just bcoz ampate mdada.Forget about self-esteem theories for now ili tuweze kufurahi mjadala.
     
  10. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    hapa mkuu mtambuzi una-generalise sana bana na unakosea!mimi kaka sitafuti mkwanja kwaajili ya mwa/wanawake eti wanipende!natafuta kwaajili yangu mwenyewe as maisha yanakuwa a bit easier ukiwa nazo.sifanyi chochote to wow ladies(labda hii ni miongoni mwa tabia zangu mbaya au labda mi mbinafsi au nina kiburi but THAT'S ME)!kama kapenda apende nilivyo,i wont push her to love me hata afanye mengine yatakayomuumiza and i expect the same from her.mambo yakianza tu kuwa tofauti mkataba wetu utakwisha with immediate effect au njia mbadala za ku-co- habit zitakuwa adopted!
     
  11. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    da tausi ukifanya kama hapo nilipo bold kweli tunaaweza furahia mjadala ila hatutakuwa realistic.mtu anaeazima nguo au gari and alike maana yake anajaribu kutengeneza taswira asiokuwa nayo kwa mlengwa,maana yake hayuko halisi hata kidogo.maana yake hajiamini kwa vile alivyo anaweza,maybe,kumpata mwanamke anaemtaka,akidhani kwamba huyo msichana/mwanamke labda yuko kwenye hadhi ambayo yeye hayuko na anajaribu kuifikia!these people are fake na namshukuru Mungu mi ni mwanaume.sijui wanawake wanachukuliaje watu sampuli hii,hivi hamuoni kama wanatukana hivi!!?
     
  12. h

    high IQ Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanabeba chuma
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    lol....la msingi kwangu ni kujiweka fit (afya njema,) smart, na muhimu am happy being myself bana...
    mambo ya kujifananisha, au kujibebesha nondo nifanane na Power Mabula, au soap soap za kufa mtu kama
    prezidaa Nyoshi el Saadat aka mzee wa ngwasuma, hapana!

     
  14. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hili la chuma nalo neno! Kumbe wakaka mnajifua Gym ili kuwadatisha akina dada ehh?
    Kuna mikaka unaiona ina vifua vya kufa mtu 6 Pac si 6 pac utadhani kaweka kigoro ndani ya kifua!
    Mi binafsi nikiona mtu wa namna hiyo namuogopa kweli maana
    akikuchapa kofi utakufa hapohapo lol...
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...lol...weight lifting madhara yake ya ndani ni makubwa kuliko muonekano wa nje...
    nguvu zinahama toka sehemu nyeti, na kuhamia zisiko hitajika mara kwa mara,
    aheri aerobics bana.
     
  16. E

    Edo JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumbo bana linanitesa, nahangaika kupunguza!
     
  17. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ooh samahani tausi....nimeposti wakati siko kwenye orodha.ipotezee tu kama vipi!
     
  18. Mti Mkavu

    Mti Mkavu Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuna msemo kwa lugha ya ndg. zetu ilitamkwa hivi:-
    "Girls we love for what they are; young men for what they promise to be" Hii nadhani itakuwa imeeleweka.
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tausi umenikumbusha kisa kimoja kuna mshikaji wangu alikuwa na rafiki yake, huyu rafiki yake anafanya kazi Gym as an Instructor wa mazoezi sasa mabinti wakawa wanampenda sana jamaa kutokana na they way his body was built, sasa huyu jamaa mwingine nae akashikwa na wivu akaamua naye kuingia Gym kwa hasira ili na yeye awavutie mabinti matokeo yake yakawa tofauti the tactic never worked.
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi amemaliza kila kitu hapo!
     
Loading...