Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume Wameshindwa, Wanawake Tumeweza !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Feb 9, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanaume wameshindwa, Wakina mama Wameonyesha njia. Picha inajieleza !
    [​IMG]
     
  2. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Ukisoma historia ya nchi hii vizuri, ni wanawake ndio walikuwa nguzo kubwa wakati wa kupigania uhuru wa Tanzania. Yani FFU wangethubutu kuwamwagia maji ya kuwasha na kuwapiga mama zetu hao virungu, cha moto wangekiona. Wengi tungeenda kufia pale pale, kuokoa mama zetu.
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa, leo nilipoona kwnye tv hii picha ilinuma sana. nipo tayari na mimi kuongoza maandamano
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,370
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Wanawake wa Kenya waliiokoa bustani ya Uhuru isiuzwe kwa mafisadi baada ya kukusanyika hapo bustanini. Polisi walipoenda na virungu vyao ili kuwapiga, akina mama wakavua nguo wakabaki kama walivyozaliwa; polisi wakakimbia na Uhuru Park ikabaki hadi leo.
     
  5. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mipolisi yetu ya bongo mmh! Naona ndio itawakodolea macho na kuwashika makalio, Sijui hawazionagi kwa wake zao?
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wanawake tunaweza kasoro Anne makinda
     
  7. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Shikamooni wanawake wote wenye moyo wa ushujaa kama hawa...
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,406
    Likes Received: 2,531
    Trophy Points: 280
    shikamoo wakina mama kama hawa.
     
  9. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Shkamoo kwao, wamekamatwa na wasomi wa JF wakanyamaza bila kuwatetea
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wengi humu tumekuwa tukijigamba, eti tunahitaji mtu wa kutuanzishia tu ili tufanye "demonstration". Akina mama wakaonesha moyo wa ujasiri....na hapo ndipo wana-jf walipoonesha ujasiri wao wa kuandamana kwa kutumia keyboard.

    Ama kweli sisi ni mabingwa wa kuandamana kupitia barabara za keyboard, monitor, mouse, na keypads na hatimaye kuingia jf kwa ajili ya kumng'oa rahisi.

    Tuna Safari Ndefu....
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kijo bisimba na nkya tu,except bi kiroboto
     
  12. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    kuna watu wanaoamini kuwa 'watanzania ni waoga' ila wakisema hivi wana-exclude watawala na majeshi yao. Endapo itathibitisha kweli tu waoga basi mimi naamini hata hao pia ni waoga kama Watanzania wengineo na ndio maana wanaogopana wenyewe kwa wenyewe.

    Tumezoea kuwaona na kuwasikia kwenye tv na redio akina Ananieli Nkya, Bi Kijo Bisimba nk, lakini juzi kwa kuwa FRONT wameonyesha kweli kuwa mabadiliko (hasa kwa wale wasio yaamini) ndio yamefika tayari na naamini utokeaji wao pale Slender Bridge umechangia kwa kiasi kikubwa maamuzi ambayo serikali imetoa.

    Fikiria endapo PM asingetokea na wakaamua kama walivyokuwa tayari wamejiandaa kurudi pale hiyo jana (Alhamisi) ina maana tungelienda wengi zaidi kuwaunga mkono na kama ingelifikia Jumamosi, wimbo wa 'Tahirih Square' labda ungehamia Dar es Salaam.

    Lakini Watanzania tusijisahau, wametuonyesha njia na matokeo yake waliosimamishwa kazi (sio kufukuzwa) ni wawili tu. Bado Mh. Mponda na Naibu wake. Kwa hiyo ni budi kujipangia muda ili ikifika hapo kabla na hao hawajaachia hizo ofisi za umma tuangalie pa kuanzia. Hii ina maana wameondoka 'nyoka' wawili tu (tena wadogo) na bado wamo wengi hivyo anayeamini nguvu ya umma (na hasa hawa WAMAMA) imesaidia haya ni bora kuiunganisha. Huu uwe mwanzo, tukilala hali itarudia ileile.

    Hongera Akina Mama
     
  13. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hongereni akina Mama kwa Ujasiri ulioufanya.:poa
    Kwa mtazamo wangu,
    Huu ni mkakati uliopangwa huko huko ndani ya serikali kuvunja ukimya baada ya kuona mkuu wa nchi amekaa kimya na hatoi tamko.
    Ndo ikaamuliwa wanawake ndo watakuwa mistari wa mbele na ulinzi mkali utakuwepo kuwalinda ili wafikishe ujumbe kwa mkuu wa kaya( Huoni PT iko pembeni ina wahakikishia usalama? hata wao polisi walichoshwa na ukimya wa mkulu.

    KWANINI SERIKALI ISUBIRI MAANDAMO NDIO WAWAJIBIKE NA KUWAJIBISHWA KWA WAHUSIKA? :smash:
    JE WASINGEANDANAMA HII HALI INGEDUMA MPAKA LINI?:photo:
    AU WALIKUWA WANAONEANA AIBU KUWAJIBISHANA
    MPAKA PINDA ALIPOAMUA KUVAA BOMU
     
  14. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tatizo hawachelewi kusema, mkitupiga mnatuonea, mkituacha mnatuogopa'. Ukweli mwingine ni kuwa ffu wanaangalia waanze vipi kupambana na hao wanawake? Kila cha kinguvu utakachomfanya unamdhalilisha. Hivyo kusema wanawake wameweza ni kupotosha
     
  15. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Doctor hawa inabidi muwe mnawapatia matibabu extra

     
  16. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hawa wakina mama ni mashujaa....yes we can do it.hapo nakubali kuwa wakina mama wametuzidi kete.
     
Loading...