Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume wajibu..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamii01, Mar 4, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    katika pitapita zangu mtaani na kusoma habari nimegundua kunaobgezeko kubwa si wanaume au vijana kuwa ubwabwa(mashoga)haijarishi ameoa au bado..na wengi wao huwa wanafanya kwa siri kubwa na hata kwa Tanzania tatizo linakuwa kwa kasi zaidi tofauti na watu wengi wanavyofikiri..wanaume ambao wamekwisha kuwa na farmilia basi hufanya kwa siri kubwa na gharama kubwa ili kutunza usiri..

    Ukienda katika nchi ambazo zimekwisha endelea ndiyo kabisa..hata shetani anakataa si yeye...

    Jamani shida kubwa wanaume wenzangu ni nini?na hawa vijana wetu tutawaficha wapi?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hatari kweli!Ila sidhani kama kuna mhusika anaeweza kusema hapa live... na wao ndo wanaojua sababu zinazowapelekea kufanya hivyo mbali na ushetani unaowasumbua!Wengine watalaani tu!
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Sina uhakika na ukweli wa hili maana hata wewe umesema yanafanywa kwa siri sana, kwa hiyo ni vigumu mimi kujua siri zenu
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi mwanaume anaanzaje kuwa shoga?
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hii hatari sijui ni maisha magumu au kuna nini kinachosababisha hali hiyo
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    anaanza kujibinua binua.
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ni dalili za mwisho
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Yaani kwa kweli hata haijulikani ni kwa nini matendo hayo yanaongezeka kwa kasi katika jamii yetu..
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    globalization nadhani, kama watu wapiga game na mbwa na horse itakuwa tigo?
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Lizzy kwani we mwanaume???
     
  11. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nina mifano miwili tofaut nimeshuhudia wala siyo siri sana,
    1. mwaka jana nilikuwa nafanya kazi kwa wahindi dereve wa bosi ni mbongo huyo mhindi akawa anamwambia amfanyie masage then atampa mshiko kijana kwa sababu ya shida akakubali kummasage kama wiki mbili yule mhindi badae akamwambia nataka ongeza wewe mshahara kama utanisugua na hiyo dudu yako knye ******* naongeza wewe mshara mara 3 jamaa hakuelewa akamwambia unatka nikuf*** mhindi akasema ndio lakini mtua asijue, mshikaji kutokana na mshahara ulikuwa mdogo 150,000 kwa mwezi akakubali kupata 500,000/= kwa mwezi. mashart kila wiki lazima akamkoboe mara 3

    2. Jirani yangu mmoja yeye anawakoboa mapolisi wawili kila wiki lazima waje mmoja mmoja kupigwa mpipi hii huwa naona kila akija unakuta jamaa yuko nje then wanaingia ndani anatuaga anaenda kula mzigo baada ya dak 40 wanatoka, siku mmoja huyo polisi akaja kumbe jama alikuwa hana yale mafuta ya kupaka akamwambia leo sina dawa njoo kesho watu tuaona /tunasikia kweli kesho yake akaja kama kawaida.

    mambo yapo sana nasikia ukianza huwezi kuacha
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    halafu watu wanasingizia watu wa pwani.kumbe haya mambo yapo kila sehemu,isipokuwa yanafanywa kwa siri.mimi namfahamu mmoja,alifumaniwa na mke wake kwa huyo m.me mwenziwe,ikabidi talaka itolewe na siri itoke.
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    me huwa naona hata kuongelea ushoga tu ni dhambi,huh
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tena Majuzi naye Obama kasema ushoga si kosa na ni haki ya kibinadamu!!!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimevaa suruali na shati DA...sinakwalifai kidogo?
     
  16. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa manaume anayekubali kuguswa nyuma/mk***u wakati anafanya mapenzi mpenzi wake wa kike tafiti zinaonyesha hata akipata mwanaume akamgusa huko atafurahi nakuachia kila kitu atendewe na mwanaume pia.Na matokeo ya kuguswa nyuma mbele huwa hakusimami.Enyi wa kike angalieni wapenzi wenu kama ankuwa hasimamishi vizuri jua anataka kuswa nyuma ndipo mbele kuitikie wito.Fani yangu imelichunguza hili kwa upande wa hospitali wafikapo watu hawa.
     
  17. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
     
  18. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Mh! hii kiboko...ila navyojua wanaojibinua binua huwa tayari walishapitiwa zamani............
     
  19. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    em tuthibitishie madai yako.kama ni risech umefanya wap?? umeintaview watu gani, umri gani, uelewa gani, interest gani, n.k!!
     
  20. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Japo kuna watu niliosikia na hata mdada mmoja kumkimbia mmewe kwa kumkuta mmewe chumbani kwake na mwanaume, lakini sikujua kuwa limekuwa tatizo kubwa la vile.

    lakini nadhani ni kwasababu ya kupenda pesa tu!! Unajua ugumu wa maisha, na watu wanataka pesa, halafu wanunuzi wapo, basi mtu anaingia popote tu, baadaye anapotea kabisa kwa kunogewa. Ni kama bangi au unga tu.
     
Loading...