Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wagumba..........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Mar 23, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Kuna jambo nimekutana nalo limenishangaza mno
    nimeona nililete hapa na watu wengine waeleze uzoefu wao...

    kuna watu wawili tofauti nawajua.....
    inasemekana hao watu ni wagumba...
    licha ya kuoa mda mrefu hawakufanikiwa kupata watoto
    lakini wake zao walikuja kuzaa watoto....na inaonekana ni watoto
    wa nje....au watoto wenye baba wengine.....

    sasa hapa ndo nikabaki na masswali kibao ya kujiuliza....

    kwa nini wanaume wengi hawataki kwenda hospitali kupimwa???
    kwani inasemekana asilimia 90 ya matatizo ya ugumba yana tiba

    la pili ni kwa nini inavyoonekana ni kuwa wanaume wakiwa wagumba
    wanawake hutafuta watoto nje....?

    na kwa nini wanaume huonekana kukubali hali hiyo?????

    na je nyinyi mna ozoefu gani na kesi kama hizi?

    mimi nimebaki nashangaaa na haya mambo......
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Naomba tushangae wote king.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Haya ngoja nifanye booking ya seat hapa nitarudi....
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    nilifikiri na nyinyi mta share uzoefu wenu
    labda ya kwangu ni isolated case...
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    What if they decide together to do it? people can be desperate sometimes, they do unexpected things. Mbele yenu wanajifanya hawajui kua sio wao but if you could notice that, he could notice it too...
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Male infertility treatments kwa Tanzania haziko advanced kihivyo. Sasa ukichanganya na male ego ndiyo inakuwa balaa kabisa.

    Mwanaume gani wa Kiafrika atakubali kirahisi rahisi kwenda kupimwa rutuba yake?
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    The Boss,

    Katika dunia ya Afrika, hakuna mwanamume mgumba...Ndiyo maana mke asipozaa ni tatizo lake na siyo la mwanamume!

    Na kama ndo hivyo, ataenda hospitali kupima nini wakati haumwi?

    Hata hvyo hayo matatizo mengine ya kuhanja hanja nje kutafuta ka-baby ni ya kujitakia. Mila zetu zina solution ya karibia kila kitu....!!!

    Enzi zetu, mwanamume alifanyiwa test kwa kupewa mwanamke mwingine eg shemeji zake. Ikishindikana basi mke wake anaombwa apate huduma ya shemeji zake...Lengo ni kuficha aibu ya ukoo!!

    Babu DC!!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    unajua niliwahi experience
    mwanamke mmoja kunitokea kwa nguvu mno
    huku ameolewa.....halafu kama hajali watu kujua..
    nilimkwepa...later on nikagundua mumewe ana tatizo hilo
    huyo dada kazaa na mwanaume mwingine but still yupo kwenye ndoa..
    nilibaki puzzled nilipokuja gundua the truth mwishoni....
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli kaka,

    Hivi kuna mtu anaweza kupata courage ya kumweleza mwanamume wa Kiafrika kupima afya yake ya uzazi?

    Kama ni mie lazima nitasababisha deformity ya reception kwa gharama yoyote!

    Babu DC!!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280

    yaani kuna mambo yanashangaza mno kwa kweli
    sasa kwa nini watu wasi adopt tu
    kuliko kuona mwanamke yuko bize kutongoza vidume wengine?
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama alifanya wazi kabisa bila kujali watu kumfikishia mumewe, maybe she had discussed (and agreed on) it with her husband.
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Duuuuuuuuuuuuuuuuuu,

    Kumbe ulishakaribia kufanywa dume la mbegu?

    Do you look like one??? (sorry kama nimefanya uchokozi...ila mhhhh.....)

    Babu DC!!
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwani kwenye mila zetu kuna kitu kama adoption??

    Halafu sijui kama inakata kiu ya kulea na kubembeleza kichanga!

    Babu DC!!
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280

    mkuu DC kwa kweli sina hakika hasa
    na nini alitaka kutoka kwangu
    na mimi nilikuja kujua ukweli baadae
    sijui hasa kama alikuwa na nia hiyo au la...
    najua tu alikuwa anakuja kwangu kwa nguvu
    na mimi mumewe namjua nilikuwa siko tayari
    ukweli nilikuja kuupata baadae.....
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Nakubaliana na wewe kabisa,

    Jamaa alishapitishwa kwenye vipimo na vikao vyote...I bet, even written minutes of such meets were available in the bedroom files!!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mimi sikuwahi kuhisi hiko kitu hadi baadae kabisa..
    na mumewe alikuwa familly friend...
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Unaona sasa?

    It goes without saying...huwezi kuanzia kazi ya kuwinda 1000 miles away...Lazima unaanza na viwanja vya home!!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaa umenichekesha kweli kaka. Watu wanaichezea ego ya mwanaume wa Kiafrika.

    Mfumo dume bado unatawala sana katika jamii zetu za Kiafrika.
     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naona unasisitiza sana kua you knew her husband. so what would have been the situation if you didn't know him?
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    inawezekana aisee
    sasa hapo utaona 'desperate situations'
    zinavyowabadili watu

    usikute aliwahi kusema huko mwanzo mkewe akitoka nje tu ni talaka
    lakini tatizo linamfanya hadi mtu ashiriki kumsaidia mkewe 'kutoka nje;..
     
Loading...