Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wa wanawake wafanyakazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ma jery, Jul 28, 2011.

  1. m

    ma jery Senior Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna kitu kinanishangaza utakuta mwanamke ameolewa na mume wake anao uwezo kawaida ila saa ya lunch anaomba omba vioffer ivi wanaume mnashindwa kuwapa wake zenu ela ya lunch?
    Mi na wish nipate mwanaume atakaenicare kwa vitu kama ivo jamani anipe nauli na hela ya lunch ata kama ninayo.i will be broud of him.so wanaume kuweni na moyo wa kuwajali wake zenu
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,043
    Trophy Points: 280
    Hela ya lunch? Kama na wewe unafanya kazi hela ya lanchi ya nini sasa? Au zako unazibania ili ununue vikarolaiti vyenu?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni njaa tu za ajabu!!

    Kama wewe mwenyewe unafanya kazi unakosaje pesa ya lunch mpaka uombe ombe?!Au ndo yale we unaweza kuafford chapati na soda ila unachotamani na kutaka kula ni chips kuku au burger?!

    Alafu na mwanaume akikupa wewe pesa ya lunch kula siku na yeye anapewa na nani?!Kama huwezi kuafford kununua lunch beba kiporo nenda nacho kazini.Hamna haja ya kutamani vitu usivyo na uwezo navyo mpaka kuishia kuomba omba.Maana siku utakayoambiwa ulipe madeni ya watu ndo utakoma!!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Na mwisho wake ni kula ile 'lunch kubwa'.Huna haja ya kuwa tegemezi kihivyo.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Anatafuta kidumu huyo si bureeee
     
  6. m

    ma jery Senior Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i wish tu anipe aonekane kunijali si kuna kufulia jamani? Si ndo baba wa family au?
     
  7. m

    ma jery Senior Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutakuwa tunatumia wote ila i wish ajue niko oke muda wote
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo kukupa pesa ya lunch tu ndio kukujali?!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    Ma jery leo nikupe ofa ya lunch?
    Waenda restaurant ipi???????
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bora na wenzangu mmeona. Si wanawake na wanaume pia wamo!!! Inakera sana
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Yaleyaleeee!!!Kaazi kwelikweli!
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ehhh makubwa aya so km baba wa family basi ata ped akununulie?ata km unamshahara wako?

    KES YA KUFULIA INAJULIKANJA NA WALA AITOKEI DAILY...BT WEWE unamaanisha unamtaka yule mwanaume wa daily asubui...bibieee ehhn chukua ela apo juu ....ukichek kitwenty ivi...na kesho pia akupe,...

    badala ya kuwaza kitoto like kupenda upewe tu /utumbue tu pesa za mmeo kwa jina la CARE..ni vyema mkakaaa chini mkapanga woote pesa zenu/zake mzifanyie nini..

    like...ths month kwa chakula apa home tutumie sh 8
    usafiri sh 5

    benk tupeleke sha 5
    izi sh 3 tukawanunulie sukari wazaz...

    ukfanya ivo utajua kwamba ela inamatumizi na si ya kutoa/ku show off ata km akuna ulazima wa kufanya ivo

    NOTE;WAWEZA PEWA PESA NYINGIIII LAKIN UKAWA AUPENDWI....NA PESA SI ISHARA KUJALIWA/SI ISHARA YA CARE


    mf....wewe unaumwa unampigia simu mmeo ehh bwana mi nipo hoi naumwa nimerudi home...yeye anajibu ahh ok ebu chukua laki 5 apo juu ya kabat nenda hospital bas mi nipo bar kidogo nakula bata na washikaji ela km aitoshi unambie basi ntakuche badaye km vip....


    apo utanambiaje/jamaa kakucare?
    shda ako asi pesa umepewa lakin je umeridhika?

    PESA SI ISHARA YA CARE MAMA...thk fresh
     
  13. m

    ma jery Senior Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisi hatutoki twaletewa lunch box babu na bill labda nikuletee iyo bill
     
  14. m

    ma jery Senior Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so mtu mnaagana asubui hata hajui status yako ni fair kweli?
     
  15. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Duh!

    With all love, dada hiyo wish siyo nzuri..yaani unatengeneza kuwa tegemezi kwa mwanaume..

    Kwanza ..tafuta yako... kama umepata sema No toka kwa mwanaume..Kama umekosa anaweza kukuinua..lakini sio akubebe..iko siku akuliza!
     
  16. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utanisamehe mtoa mada! Sijaona tofauti ya huyo mwanamke unayemlaumu kwa kupenda dezo na wewe mwenyewe... Amini usiamini wewe na huyo mna mtazamo mmoja kuhusu wanaume na pesa.
     
  17. m

    ma jery Senior Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    somehow"
     
  18. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ushauri wako ni nini hapo?sijakuelewa.
     
  19. m

    ma jery Senior Member

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupo na mume asiemjali
     
  20. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ya kwake huwa unaiulizia?

     
Loading...