Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wa Tanzania na romance

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ashangedere, Sep 30, 2010.

  1. A

    Ashangedere Senior Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asalaam aleykum wanajamvi, kuna jambo huwa linanitatiza saaana kuhusu ndoa nyingi (si zote) za kitanzania.
    Hivi kuenda na mke wako kwenye sherehe na kukaa nae ni kinyume cha maadili yetu???
    Kumshika mke wako mkono mbele ya watu hata kama watoto wapo ni kinyume cha maadili yetu??? au ni kuwafundisha watoto wawapende na kuwathamini wenzi wao pindi wa kiwa wakubwa???
    Kumuweka mke wako mbele kuliko marafiki na ndugu mfano: Rafiki anakuambia muende somewhere kuhave fun ukimwambia uko busy na wife ni kinyume na maadili?? kuna jambo lingine linanishangaza saaaaana, siku ya harusi tunashikana mikono kanisani, tunakula keki moja tena twalishana na mdomo, tunadance ziro distance mbele ya umati lakini baada ya hapo yote yanakuwa KINYUME NA MAADILI, hapo kanisani kila mtu anakaa upande wake, kushikana mikono kushney,kwenye sherehe kama hamjuani no kudence no romance, no what, naombeni wanaume hapa jamvini mniambie why this is happening.... Je mnajua howmuch your wives wanapenda romance??? I can assure you women love romance more than anything else, we love displaying affection kwenye public japo kwa mipaka. Plz wanaume naombeni views zenu on this.
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mie sisubirigi afanye, nikijickia kufanya nafanya vyovyote vile ninavyojickia bila kuvunja sheria, c wangu bwana bac nipo nae free na anatakiwa nae ajibu mapigo kama hataki kec....na kweli kwenye wedding mabusu kibao ngoja leo mpo kwenye cjui party ya ofc, yupo busy na colleagues, hapo hapo na mie ndio nabana.
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    tatizo wanaume wa kitanzania eti ukiwa bize na wife washkaji wanakwambia mwanamke anakuendesha,anyway mi kama nataka unibebe unikumbatie unikiss anywhere u must do,thats the meaning of love,love has no limitation ch muhimu ni kuangalia tu mpo katika situation gani
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nafikiri ninavyofikiria hapa sijakosea
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,041
    Likes Received: 5,224
    Trophy Points: 280
    Jamani,
    wanawake wananiboa,
    wanataka kila kitu aanze mwanaume kufanya.
    Utafikiri wao ni vipofu, viziwi, viwete, na wana ulemavu wa namna zote
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sema baadhi...wengine tukijickia/ hamu ya kufanya hiki au kile, tunafanya!
     
  7. A

    Ashangedere Senior Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baadhi ya wanawake wanaogopa kushushuliwa kwani unakuta walishajaribu sikumoja wakashushuliwa so wanakuwa wanyonge japo wanapenda na wanaogopa kuanzisha
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    tatizo mnapenda sana show game, wakati sisi tupo very realistic kwa mambo mengi tu!
     
  9. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo ujue hakupendi ulilazimisha kuolewa. Wanawake wengi wa tz wanatabia ya kulazimisha ndoa na mtu anaweza hata kubeba mimba ili mradi aolewe so kwa kufanya hivyo unakuwa umelazimisha ndoa na ndio maana mambo kama hayo yanatokea. Kama mtu alikuoa akiwa amedhamiria na sio kulazimishwa hawezi kukushushua matokeo yake atafurahia. Na sio hilo tu hata infidelity haiishi kwa sababu ya mambo kama hayo ya kulazimisha ndoa.
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hivi vitu ni tamaduni tu unajua tofauti yetu na wazungu ni kwamba wazungu wanaonyesha mapenzi kwa vitendo kabisa kama mtu kafurahi anaonyesha kwa vitendo ila sisi waafrika tuko tofauti kutokana na tamaduni zetu utakuta mtu anampenda sana mwenzi wake lakini kuonyesha wazi anaogopa kutokana na tamaduni zetu hata kwenye harusi utakuta MC ndio anawaongoza au padre na sheikh kuwa unaweza kufunua shela na kumbusu au mchum mchum mwaaa baada ya hapo inachobaki ni wivu tu na kuulizana mbona umechelewa ulipitia wapi au mbona nimekutumia msg hujajibu yaani mapenzi yetu yanaonekana kwa wivu wivu tu na si kwa vitendo

    na siku ukijifanya kubusu busu kwenye sherehe za kikazi au harusi (zakualikwa) mkitoka hapo kama sio gazeti la udaku kuwatoa front page basi ujue ndio itakuwa discussion kwa waalikwa wote

    mapenzi ya kiafrika na kibongo yana miundo mbinu yake tofauti na sinema na movie za Marichuy, tunayaweza wenyewe
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    vunja ukimya ....

    siku ukijiskia unataka maua ......mpigie simu umwambie leo usirudi home mpaka uje na maua! yanini kujikera kwa kutaka mwanamme afahamu ile inaitwa 'ilmu lghayb' (elimu iliyojificha) ya kusoma mawazo yako?
     
  12. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,202
    Likes Received: 4,868
    Trophy Points: 280
    Hii sredi nimeipenda, mi siku moja nimeenda kwenye arusi nakutana na mshkaji yuko na waif wake hadi arusi inaisha hawajaongea, kama vile haitoshi ilipofika muda wa msosi waifu akazuga kwenda msalani, aliporudi akaunga foleni nyuma ya hubby wake kama mtu wa tatu, sikuipenda kabisa ile. Kama vipi si wangeacha kuja tu. Ila jamaa alikuwa anautafuta ukaribubila mafanikio.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    No time to weste.tupobusy na hela.
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    ukiona hivyo ujue hiyo ndoa ni kongwe ina miaka zaidi ya mitano, ndoa kongwe zina visa sasa si bora hao walikaa pamoja kuna nyingine unasikia mtambulishaji anasema baba mdogo na mkewe popote mlipo tunaomba msimame unakuta baba mdogo anasimama mbele ya ukumbi na mkewe anasimama upande wa pili kabisa
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haki ya nani Funzadume wewe hamnazo, nimecheka sana, ndoa zina mambo jamani, sasa walilazimishwa kwenda huko, ingekuwa mi ni bora nisiende kabisa.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Let it be that way and it shouldn't change
     
  17. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,202
    Likes Received: 4,868
    Trophy Points: 280
    Ila kiukweli jamani kushikana mikono kwenye harusi au mkusanyiko wa watu ni ujasiri, unless ni katika vipindi vya kutegana (initial stages za uhusiano). Nazionaga sana chuoni kwa wenzangu wa UDSM wanakumbuka njia flani ya Yombo kuelekea Hall 4 na Hall 3 ndio mambo hayo kwa sana. Malizeni chuo afu mkutane kwenye harusi au matukio mengine na wahusika, kwa bahati wawe walioana, unakuta kimyakimya kama sio wao. Izi mambo ni noma.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu sijui kwanini mwingine ukimshika mkono anasema anaona aibu anakwambia sipendi tushikane mikono mbele za watu, halafu baadae huyo huyo anaanza kusema ohooo sijui u dont show me love and affectionate
     
  19. A

    Ashangedere Senior Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiseme hivyo kuna wanaume wanasema ukimtaka mwanamke unamfanyia chochote lakini ukishamuweka ndani ndio baasi. hapo utakuta mama ulibembelezwa ile mbaya kuolewa uliobwa na kufanyiwa yoote, lakini sasa ukimwambia nataka uwe romantic anakuambia kwani wewe si wangu tu kwani lazima nikufanyie hivi na vile?? kwanza tumeshaoana kwani unataka nini tena?? wala sio kwamba mtu alilazimisha ndoa, lakini hata hiyo mnayosema ya kulazimisha ndoa mi hainiingii akilini mwanamke hawezi kukurupuka na kukulazimisha lazima muwe na mahusiano na mahusiano mwisho wake ni ndoa sijui kama kuna mwanamke alilazimisha kuolewa na mwanaume asie na uhusiano nae!! aonjae asali sharti achonge mzinga!!!
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Utakuta ndoa ni ya mtu wa karibu na mnatakiwa wote muwepo. Nyumba hizi zinaficha mengi sana kuna jamaa niliwahi kuwaona wametoana out wenyewe pale Girrafe Hotel sijui walikuja kusuluisha ugomvi basi walikaa pale hawakuongea mwanzo mwisho na baada ya m/mke kumaliza chakula akamwambia jamaa maliza haraka tuondoke jamaa akamwambia usini-force kula haraka kilichofuata yule dada akabeba funguo za gari akanyanyuka akamwambia utanikuta kwenye gari. Yule m/ume alikasirika halafu watu kibao waliona ile movie ilivyoenda baadae akaagiza mzinga wa konyagi kubwa akaunywa kama juice ulivyoisha akatoka kumfuata mwenza wake kwenye gari
     
Loading...