Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wa Tanzania hawaogi, Hawafui nguo za ndani, Hawapigi mswaki?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Don, May 21, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hili nimelikuta kwenye ukurasa wake wa facebook anasema wanaume wengi wa tz wananuka boxer,midomo,soksi nk,nimelileta hapa jf magreat thinker mnalizungumziaje?
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa kama yeye anatembea na akina kibonde anategemea nini. Aje kwangu aone
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mnampa klediti nyingi sana huyu binti wala asizostahili.

    Anyway, kuna ukweli fulani tena wengi hata boksa hawana.

    Ukipita vijijini utagundua mtu analala siku 2 bila kuoga.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    kama ana-date na visharobaro....vitaacha kunuka.....afate wanaume wenye staha zao aone.....
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    anamwongelea kibonde na wanaume wa redio clouds kina ruge...aje huku aone kama atabanduka..kajitongozesha kwa mabossi maskini wee matokeo yake ndio haya
     
  6. n

    ngaranumbe Senior Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haijatulia
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Preta, kama ameongelea kwa popn ya TZ nzima kunaweza kuwa na ukweli.

    Asilimia kubwa ya watz wako vijiji na hizo shower jely watazipata wapi? Au hizo boksa watapata wapi wakati wanahitaji mahindi ya msaada?

    Kuna ukweli hapa, labda kama tunaongelea hawa wa mjini wenye makazi makubwa.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    utamjua mtu kwa company yake. inaelekea naye ndivyo alivyo!
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe ananini na maboss wake!.
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanaume wachafu sio watz tu...embu ajaribu wazungu wanigeria wakongo alafu atuambie kama watz ndio wachafu zaidi...
     
  11. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina mashaka na huo utafiti, isije ikawa katembea na vivulana viwili-vitatu halafu anawaita wanaume!
     
  12. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Pia alichouzi zaidi mbona hajazungumzia uchafu wa wanawake pia?wengine yani......
     
  13. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ameyataka wacha achanwe tu kanajidai kana jua sana kale ka bint
     
  14. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Alisema msimzungumzie jaman wanaJF hamsikii?
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    diva loveness ndo nani? Na ametembea na wanaume wangapi moaka akafikia hiyo conclusion?
     
  16. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kama hataki kuzungumziwa basi na yeye afyate mdomo kimya,siyo kuona ana haki ya kuzungumzia wengine akisutwa inakuwa nongwa
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    pieni pic zake hapa kwanza tumuone
     
  18. luhala

    luhala JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani amekutana wapi na wanaume hao wengi nchini? Nina mashaka na utafiti anaosema ameufanya, wapi amepata sample na aliipataje, isije ikawa kachukua wanaume wa hapo hapo kazini kwake wawili, watatu akajiridhisha ati ndiyo wanaowawakilisha wanaume wa Tanzania nzima.
     
  19. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Yeye kafata Bomba au Boxer,atoe matokeo ya alichofata,au nae awape ukumbi vile vibitoz vianike kikufuli chake kilivyo!
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Watu wengine badala ya kudiscuss maada, mnaanza kumdiscuss yeye......!! Anyways.....ila kwakweli hawa wenzetu walio wengi mmmh vitu wanavyovivaa ndani duh....disaster!!!
     
Loading...