Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wa Tanga na Mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stephot, Jul 23, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Juzi kati tulikuwa na jamaa tuna discuss mambo ya kikubwa,tukafikia topic ya kabila gani Tanzania ni mafundi kwa mapenzi ya Kitandani,wengi waliishia kusema kuwa wanaume wa Tanga ni mafundi sana,kuna ukweli wowote katika hili jamani?Hili nadhani tunaweza kuchangia wote yaani wanaume kwa wanawake,karibuni.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Sijui!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    mmmh, ngoja waje wao.

    Ila, duh . . .
    naimagine mwanamme anazungusha kama pangaboi aaggrrrr!!!!
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    We huoni Arusha wapaka rangi kwa wanawake wengi ni wasambaa, wanabembeleza hao mpaka wanalia.....
     
  5. N

    Neylu JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmmh... Me nahitaji mapenzi ya kawaida.. Hao watani zangu wanaume wa KiTanga Hawajui kupambana na ugumu wa maisha..Wavivu kwenye kutafuta ngawila hao..Maisha sio jigjig peke yake..!
     
  6. Nasema

    Nasema JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 558
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inawezekana, lakini mimi niliwahi kutoka na kijana wa kitanga but he was not kiviile. Nafikiri uwezo wa hiyo kitu kwa dunia ya leo ya utandawazi unategemea mambo mengi, sio sahihi sana kuchambua mambo hayo kwa kufuata makabila hususan kwa wanaume. Siku hizi wapo hata wanaume wa kichaga watundu!
     
  7. next

    next JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahaha, u made my day!
    dah? nimecheka sana
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    hahahahaaaaaaaaaaaaaa...
    saa umekasirika nini?
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sasa mbona umeamua kuja kuniumbua hadharani hapa x? au na mimi nitoe zako?
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hilo ni muhimu kwao kuliko chakula na pesa,kwanini wasilimudu?
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    mtanga wangu alikuwa ndio mwenyewe
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawana lolote,wazigua ndio malaya haawa watu we chunguza utajua ninachokisema wengi huachwa na wanandoa wenzao,hujifanya wanayajua mapenzi kumbe wapi malimbukeni tu,mwanamme akiniambia mimi wa tanga natapika nyongo hapohapo.
     
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mimi nafagilia huko kigoma ila awe amekaa kaa mjini mana niwashamba kweli hujua kuongea bila kujali wanaomzunguka wanaelewa au la, ila niwazuri wakiridhika wanafia kifuani hahahahha huku anaongea kiha
     
  14. Nasema

    Nasema JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 558
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Teh teh! Tuko sio wewe bwana, ni kijana wa kitanga mwingine!
     
  15. m

    maswitule JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hata dada mwingine wa Tanga alinieleza hilo kwamba wanaume wa Tanga si saana, ila mie nimejaribu bibie wa Tanga wako juu eti. Kwa wanaume nadhani wasukuma ndio wako juu.
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Wachagga??? Mmmh...yaan hawa watu wa huko nadhan wamrithi mambo ya mababu zao mpk keroo,niwatafutaji mwanzo mwisho awe wa mjini awe wa bush..hawapo creative ktk mapenz..kwanza hata hilo neno creativity ktk mapenz ni geni kwao..we taja PESA ooohhooooo fasta atakupa michakato km elfu tano ikiwemo kulala njaa ili mambo yaende..
     
  17. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Enhe!hebu tupashe kisukari ilikuwaje?
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuna huyo mchagga mmoja niliwahi toka naye, ukimwambia bby luv u kwenye simu, saa hiyo hiyo utasikia hivi ilie m-pesa nilikutumia umpe mrosso imefika?? mwambie apakize mbao nazitaka leo leo! namwambia bby basi nijibu, utasikia bana ee ile nilikwambia siku nakutongoza inatosha! nakutumia pesa baadae, kwaheri! lol! yalinishinda na pesa zake nikamuachia khaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! lol
     
  19. Nasema

    Nasema JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 558
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Siku hizi wachaga nao wamekuwa watundu kwenye majambozi jamani, utandawazi umewasaidia. Msiwadharau jamani, wanafukuzana tu na wamakonde, wasukuma, waha, etc!
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    sijakasirika, nafikiria tu.

     
Loading...