Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wa sasa hawana tofauti na Wanawake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndokeji, Jan 13, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Siku moja nikiwa na safiri kuelekea Dar esalam kutoka mbeya nikiwa kwenye kituo cha mabasi, kulikuwa na wazee wawili, walikuwa na maada ambayo walinifanya niwadadisi kwa undani zaidi ,wakidai kuwa vijana wa kiume wasasa hawana tofauti na mwanamke isipokuwa maumbile tu ndiyo yanawatenganisha mengine yote nisawa ,walitaja sababu 1. Vijana hawana ujasili. Wanaogopa kumukabili mwanamke 2. Kwenye ndoa mwanamke amekuwa na amri sawa na mwanaume 3. Waoga hata kumtokea mwanamke 4.wakikutanisha macho na mwanamke huwa wakwanza kuinamishwa kichwa chini 5. Akimtongoza mwanamke yeye ndiye wakuuma uma nyasi na kushika ukuta 6. Walio kwenye ndoa humpikia mwanamke wakidai haki sawa 7.huosha vyombo 8.mwendo wamelegea legea kama wanawake 9. Huongea kwa kurembua rembua 10.HAWANA NGUVU kila siku kwa waganga kutafuta nguvu za kiume 11.wanakubali kuhongwa wakiita zali la metali
     
  2. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    umenifanya nicheke.no comment
     
  3. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Madume mko wapi kuna ukweli hapo jamani
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    1. 'Wamukabili' mwanamke kwani mwanamke ni adui yao?
    2. Kua na maelewano/majadiliano ndani ya nyumba kuna ubaya gani? Maana kinachowauma ni wazo la mwanamke kuweza kushauri/sisitiza kitu ambacho hata mwanaume anaona ndicho sahihi na sio zaidi ya hapo.
    3. Wanafikia vipi kuoa? Na aliyekwambia kumtokea mwanamke ni ujasiri nani? Ujasiri onyesha kwenye kupambana na simba sio kutongoza.
    4. Kumkodolea mtu macho kunamhakikishia vipi mtu uanaume wake umekamilika?
    5. Hao unaowaongelea ni wavulana au tuseme watoto wa kiume na sio wanaume ndio wanaotongoza uchochoroni kwenye majani na kuta.
    6.Kumpikia mke sio haki sawa, ni mapenzi na maelewano.
    7. Wakati wanapokua single na wanaosha vyombo/au wale wanaofanya kazi mahotelini uanaume wao hua unachukuliwa na sabuni ehhh?
    8. Unataka watembee kama wanajeshi wako jeshini?
    9. Mtu anaongeaje kwa kurembua? Sauti nayo hua inarembua?
    10. Wanawake nao wakipewa nguvu za kiume watakua wanaume? Wanaopata hayo matatizo kutokana na magonjwa kuumwa kwao nako ni kwasababu sio wanaume ehhh?
    11. Hamna aliyezaliwa anacho. . . kika mtu anapewa kuendana na anachotoa.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haya, ila wanazalisha, ndo kikubwa ulichosahau.
     
  6. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Wewe binafsi unaona kuna ukweli hapo.
     
  7. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    jino kwa jino
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ndokeji,kindly refer uzi wa The Boss,tofauti kati ya 'wavulana' na 'wanaume'
    Ukimaliza hapo rejea uzi wa Aspirin 'sisi wanaume bana'!
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    uko wapi Kongosho? the Boss keshanasa? Mi niko mbwii!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    12 hata mavazi wanavaa kama wanawake, suruali nyekundu, za pink, za blue, blouses zenye darts, sarawili chupa/tite
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    King'asti?!!!!?!!!!
     
  12. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    wazee wakiona yote hayo na wakifanya comparison na enzi zao wanaget confused
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu na kushika ukuta zimo? bora nilivyokuwa sio kijana wa kisasa
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ni kweli vijana wengi wa sasa wameharibika sana,vitendo vya kupaka poda,lipshine,kuvaa hereni,kuweka nywele dawa,kupaka mkorogo, kuvaa majeans ya kike na vitopu,kuongea kwa mapozi kwa kubana pua kuliko wasichana,kutembea kwa mikogo kuliko wakinadada.
    Kusuka nywele..ni baadhi ya vitu vinavyoonyesha kupotoka kwa wavulana wengi wa kizazi hiki!
    Mungu awanusuru!
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nostalgia?
     
  16. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    This aint a playground for gentlemen.
     
  17. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Heeheeeheeee! Ni vizuri kuwa walikuwa wanawaongelea wavulana... siyo wanaume!!! Na hao wazee kuna kitu walisahau sijui ni kwa sababu ya uzee?! Wavulana wanapenda sana kuacha wazi na kuyaonyesha makalio yao pamoja na kuwa hayana mvuto wowote...!!! Pyutuuuuu.
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wanawake wamekua kama wanaume!
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    umenena vyema dada!

     
  20. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulimwengu wa wazee wetu na wa sasa ni tofauti hiyo ndiyo inawafanya waone wanaume wa sasahivi wapo tofauti. UKANDAMIZAJI NA KUMFANYA MWANAMKE SI BINADAMU HIYO ILIKUWA MAIN IDEOLOGY YA WAZEE WETU HAIFAI. WATUACHE TUANDIKE CHAPTER YETU YA KWAO IMEPITA
     
Loading...