Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wa nchi hii mnanisikitisha sana. Komboeni nchi yetu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwazani, Oct 24, 2011.

  1. Mwazani

    Mwazani Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni aibu nchi inaporomoka lakini wanaume wa nchi hii mpo tu mnalalamika kila kukicha bila kuchukua hatua.

    Ni aibu viongozi wa nchi hii wanachuma mali na kujilimbikizia huku idadi kubwa ya watu ni masikini wa kutupwa lakini wanaume wa nchi hii mpo mpo tu.

    Wananchi wengi wa Nchi hii tuna hali ngumu.

    Rushwa imetawala katika nchi hii.

    Maji ya uhakika hatupati, Umeme ndio kitendawili, huduma za afya ni mpaka utoe rushwa vinginevyo utakufa hivi unajiona lakini wanaume mwakaa kimya tu hamchukui hatua yeyote.

    Mmekosa hata plan B?

    Wanaume wa nchi hii Mungu amewaumba Wanaume kwa sababu maalumu.
    Tuongozeni na mtukomboe katika huu Utumwa.

    Shame on all Tanzanian Men.

    Laiti ningeumbwa mwanaume, ningefanya kitu fulani, nisingembweteka kama mijanaume ya nchi hii.

    SHAME ON YOU.
     
  2. majata

    majata JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Wanawake mtuongezee mashamsham kwanza ilitupate mshawasha wa kuwatetea na kuact.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwazani:

    Kuachwa Kubaya

    "Woman's heart is a deep sea of secrets"
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    aisee kwaiyo mungu alikosea kukuumba mwanamke? Kama wewe ni boya ni boya tu hata kama ungekuwa mwanaume
    UKOMBOZI WAKO UPO MIKONONI MWAKO MWENYEWE AMINI UPO ULIVO KWA SABABU YAKO WEWE MWENYEWE
     
  5. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukombozi wa nchi ni wa wote na si jinsia ya kiume
    wewe ni wa kike au kiume?
     
  6. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwazani, ncha yaa risasi za CCM/Polisi haichagui jinsia
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,185
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    ukimsomesha mwanamke umesomesha JAMII NZIMA
     
  8. u

    utantambua JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yemen na Syria wanawake ndio wanaongoza harakati za kupinga udhalimu wa Saleh na Assad. Wanawake wa bongo vipi?
     
  9. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    More than 90% ya sisi Wanaume wa Tanganyika ni Makolongwee mtake msitake.
     
  10. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wangapi uliowasomesha wametukomboa? Acha nadharia hizo, ukweli wanaume ndio wafanya mabadiliko ya kinchi sio wanawake. Wanawake wangapi wamepigia kura chama mbadala ikiwa wapiga kura wengi ni wanawake?
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    wanaume kazi kwenu sasa,
    wamama tumechachamaa,
    tumekuja juu,
    tuambieni tuwasilikie.
     
  12. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Tutawakomboaje wakati kwenye kampeni mnahongwa kanga , kofia, mpaka chumvi. Mnauza shahada za kupigia kura, mmemchagua Kikwete kwa uzuri wa sura yake sasa mnalalamika nini?
     
  13. l

    luhwege Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtaji mkubwa wa kura za ccm ni wanawake,Je si nyie mnao lazwa chini Hospitali na mnahangaika sana kujenga familia zenu kama kutafuta maji, kuni,chakula hapa nazungumzia wale wa vijijni hasa sasa sisi wanaume tuanzie wapi wakati kura ni siri ya mpigaji na karatasi yake.Tunakuomba uwahamasishe wanawake wenzio kwanza kwani ukombozi wa nchi hii unaanzia kwa akina mama mkiamua. Hongera kwa kutoa changamoto mama.
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ukiwaona barabarani utahisi watu........................!!!!!!!!!!
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    daa kunakaukweli na matusi ndani yake!
     
  16. k

    kaeso JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha matusi wewe binti.
     
  17. k

    kaeso JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mke wangu angekuwa na mawazo kama yako, ningeshaingia mtaani.
     
  18. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haya wanaume token shimon naona wanawake wametushikia risasi kisogoni kama huendi hupati uchi. Kazi ipo. Wakitoa ofa kama hizi mbona wanaume watakwenda tu hata hawabishi wapoleeeeeeeee
     
  19. R

    Rweye JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,710
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Wanawake wa nchi hii wanauza utu wao,wananunuliwa kwa kanga na pilau na kama haitoshi wanauza penzi kwa wanaowahujumu waume zao (Mwigulu type) lakini bado wanawalaumu waume wa nchi hii eti....labda wanaume wa ccm ndo mizigo kwenye nchi hii maana ndo wanaenda anticlockwisely
     
  20. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Rudishen Kwanza Khanga, T-Shirt na kofia zao na msizipokee tena.. Sisi tutawakomboa
     
Loading...