Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wa kuogopa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mimi ai, Sep 18, 2012.

  1. m

    mimi ai Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umri miaka 35 kwenda juu hajawai kuoa ,ana watoto mama mbalimbali(hawezi kutulia na wewe)
    ndo kamaliza chuo hana kazi na wewe una kazi(hapo anapooza machungu ya maisha hakuna love)
    anajiona superstar (ni mjinga sifa zitakumaliza)
    anakupipu pibu ata kama mnatumia mtandao mmoja(bahili)
    ni mchoyo(ukitoka nae anaomba menyu na kukagua kila kitu sh ngapi in advance then ananunua vya bei rahisi)
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Mbona hilo ni kama dongo kwa mtu....?
     
  3. m

    mimi ai Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaume wote wanaojiona masuperstar nchi hii hata wewe kama upo
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    this supposed to be a status update somewhere FB,hi5,digg,tagged whereverrrr!!!
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naona umeandika ukiwa na mahasira yako kakupitia nini halafu shaaaaaa kama kawa maana na wewe uliingia kichwa kichwa anakudanganya ukakubali unadhani ni millionaire
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Nchi ipi hiyo?
     
  7. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 761
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    tehee....tehee........ yamekukuta!
     
  8. m

    mimi ai Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanzania
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Oh kumbe Tanzania...mimi sipo huko.
     
  10. m

    mimi ai Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yanikute wapi ? unitoe out nikale wali dagaa mie
     
  11. m

    mimi ai Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good for you
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nchi ya wagagagigikoko! Lol!
     
  13. m

    mimi ai Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni rough road sipitiwi na magari nyanya
     
  14. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaaaaa
     
  15. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    ukisikia paaa..............
    ndugu una mauzoefu ya kutosha, vidume vyote vitano vimekutenda duu!
     
  16. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ohooooo Rough road tena wa eneo gani Mto wa mbu ama Babati maana hawa ni so hakuna haja ya kutongoza ni kuwambia tu upo room number ngapi. dah we balaa
     
  17. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaa unaloooooooooo!!!!!!!!chezea wanaume weye!! umesahau wanaume tunakuangalia umekaaje kaaje kama unapoz za kimalayamalaya unategemea nn..haujui kuongea na mwanamme upo kishankupekupe..tunakupig acha juu tunasepa...always mwanamke anayejieshmu na kujitunza even bad boyz huwa wanamuogopa...!!we reserve her for marriage!!
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ukiona manyoya....
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hahahah! Unatafuta ugomvi mkuu.
     
  20. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole sana kua uyaone!
     
Loading...