Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wa kihaya kugomea vitambulisho vya wakazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ta Kamugisha, Aug 24, 2012.

  1. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,553
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    kutokana kwamba sisi sio wakazi bali ni washaija, hivyo basi serikali ituletee vitambulisho vya washaija, kama wamekubali kuwaletea wakazi wetu tu? haiwezekani na hatukubali, liwalo na liwe!
     
  2. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hapo sasa inabidi wataalamu wa 'linguistic' wahamie BK au la sivyo nasi tupewe mikungu ya ndizi ndipo tukubali kuhesabiwa kama hao watakaochinjiwa pundamilia
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Iwe ta kamugisha leka kujuma omutwale! Bati enjuma bakulu tejuma omoi= ( Ta Kamugisha acha kuwatukana wakubwa, mtukana wakubwa haishii kwa mmoja)
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    upuuzi mtupu
     
  5. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakora Ta Kamugisha. Infwact kwa chihaya Wakazi ni wanawake bwana, sasa kugamba eti chitambulisho cha wakazi sisi wanaume tutaandikishwa lini jameni. Sirikali itugambile open before siku hiyo. Ta Kajuna ulio, aba Katerero mlimu, nabakeisa.
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mimi Sensa nimeielewa ni ya watu na makazi na siyo wakazi!
     
Loading...