Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wa kichaga hawajui mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by X GIRL FRIEND, Jan 20, 2012.

  1. X

    X GIRL FRIEND Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wao wanajua kutafuta hela na kiukweli hela wanazo lakini kwenye mapenzi ni 0, hata kutongoza wengi wao hawajui wanajua kuhonga tu, na wanawake wanawakubali sababu wanapewa matumizi yakutosha ila wengi wa wake zao au magirl friend zao wana wanaume wapembeni wa kuwaridhisha kimapenzi. USIBISHE FANYA UTAFITI
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    hivi huwa mnasema "never boring" naona kama ina anza kubore!!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    to me their my favorite
    maisha sio ngono tu,kuna starehe nyingi
    ngono inaaply kwa % chache
    kuna starehe nyingi,kunywa mvinyo,kuwatch movie,kuchatchat nk
    so kwangu mimi sijali kungonoka
    i love u chagas
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ilikuwa "wanawake wa kichaga wazuri kwa sura na hawajui Mapenzi",
    zoezi limegeuka! naona sana ni wanaume wa kichaga! jamani hizi topic kuhusu wachaga hapa JF zimekuwa nyingi mno!
    inaboa sasa!
     
  5. c

    christer Senior Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhh h naguna kidogo maana hoja yako ni nzito.
    hivi karibuni nimeshindwa kufahamu kama kuna watu hasa mijini bado wana hulka za makabila ukiacha majina tu.
    hivi mtoto wa kichaga he/she amezaliwa mji tofauti na kwa bahati mbaya anapata kwenda bush kila baada ya miaka 5-7 akiwa mkubwa utamwita mwanaume/mwanamke wa kichaga.anajua nini huko?

    katika mapenzi kujua au kutojua ni relevant na mpendwaji mwenyewe hivyo kwa akili yangu nadhani kuwa hakuna kabila ingeneral ambalo watu wake wanajua kupenda au hawajui kiujumla.ina tegemea umekutana naye kivipi?anakuchukuliaje au hakupendi wewe siyo kwamba hajui kupenda.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni kabila teule tanzania wapo juu
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Vibinti vilivozoea kusuguliwa tangu vikiwa nasare skuli, akili zao zinafikiria ngono tu! Hayo mashimo yangekuwa yanajaa ingesaidia sana kupunguza haya masredi upupu..... CRAP at its best
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    hivi tulivyochanganyika hivyo bado makabila yana nafasi kwenye lolote lile?
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Am sure you deserve each other...............
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hureee mis you babu.
    umeona eeeh
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Here comes another PUMBA EXPRESS.

    Achana na kaka, baba,wajomba, wadogo au WANAUME WETU kwa lugha nyingine. Kama akili yako inawaza ngono 24/7 tafuta wenzako (I guess hiyo yaweza kua sifa ya kabila lenu) mngonoke mpaka mchakazane miili. We Chagga ladies and lads have better things to worry ourselves with.
     
  12. M

    Malova JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mambo ya 6 X 6 haya.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Babu embu niruhusu nimlabue mtu. . . Smiley utanisaidia.
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    taratibu lizzy watu wanangonoka na mimba ya miezi tisa hadi anaenda leba unategemea azae nini mamii?achana nao
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyu atakuwa kaanza hiyo kitu toka mchanga sasa ngozi ya .....imekufa ganzi kakutana na bwashee anataka kumaliza hamu arudi kusaka heshima(mshiko) anaanza kulalamika.

    akatafute mhaya.
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Aseeee..........yani nasare washakuwa mashimo ya panya buku!!
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    babu unajisikiaje na hali?
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kwani mapenzi ni nini?
    kungonoka?
    au yanaanzia jinsi mnavyoongea, mnavyo-care, michezo ya kimahaba, kuspend pamoja nk

    ila mmewaandama wanawake wakichaga weeee mmechoka sasa mmeanza na wanaume wa kichaga

    this is boaring kwa kweli
     
  19. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe x girlfriend wa mchaga au? Wewe umewafanyia utafiti wanaume wangap wa kichaga? Kama alivyosema mdau kabla kuna watu ambao wamezoea kungonoka hivyo wamepitiliza kias kwamba kwao siku ikipita bila hiyo kitu ni tabu. Sex ni sehemu ndogo tu ya mapenzi. Sijwahi kumsikia mke wangu akilalamika ht siku moja kwmb simpi kitu anachotaka na kwa bahati nzuri yeye hata sio mchaga na antokea kwenye makabila yanayoaminika ni wataalamu wa kungonoka
     
  20. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    duu kuna watu sijui wakiamka asubuhi huwa wanawaza nini???
     
Loading...