Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wa kiafrika... hii bado ni challenge!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jouneGwalu, Oct 20, 2011.

  1. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa napitia makabrasha hapa nikavutwa na maneno haya

    "............
    As the records show that the Black man is dying to go to bed with the White woman..........."

    Botha's Speech -1985 - Racism At Its Worst.

    Mifano mtaani na mazingira bado inaonyesha wanaume wengi bado tunaangukia hapa kwenye hizo records za Botha.
    Hii ni changamoto sana hasa ambapo wengi sio sababu ya mapenzi ila kutoka kimaisha kama tunavyosema.

     
  2. K

    KAMALELA Senior Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu inakuwa hivyo kwa huko Africa lakini ukiwa kwao yaani ughaibuni wanawake weupe ndo wanatamani sana kuwa na waafrica yaani watu weusi... Nionavyo mimi ni ile hamu ya kutaka kujua kuna nini tofauti. Ndio kutoka kimaisha nalo ni jambo linalochangia pia.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    njaa mbaya sana
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    What about black woman aren't they die to go to bed with the white vibabu???
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    and why white women run for black to get 'real' sex
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    black mna real sex??????????????????
     
  7. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nikipita mitaa ya Posta utawaona wale ma-ras wanajifanya ma-guide...
    Kutwa wanahangaika na kukimbiza wazungu...
    Mwisho wa siku wengine wanaolewa tu..
    Njaa mbaya sana!
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ila sina nalo uhakika mkuu.....
    Labda tupe rejea
    Mi nimeleta kauli ya huyo jamaa Botha ambayo inaonekana kusimama
     
  9. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hata kama hii ni kweli...
    Pia muulize hiyo ndio sababu ya kuuza utu????
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hivi hamjui white man fantasy is to go to bed with a black woman pia? by the way, Botha never had that speech
     
  11. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hebu tujielekeze kwa hili la wanaume kuuza utu...
    Ujinga wa wanawake hauwezi kuhalalisha ujinga wa wanaume...
    Sisi ni vichwa mkuu!
     
  12. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwenye red hapo, hatubishani... hiyo nimechomoa sehemu ya hotuba ya Botha... unaweza uka-google!
    Hili jingine linawezekana pia!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa namna alivyoi-present naweza kusema inatokana na mahitaji ya mtu binafsi na haiishii kwa mwanaume mweusi tu bali kuna wanaume na wanawake wa rangi zote ambao ndoto zao ni kuwa na partner wa asili/rangi/utaifa mwingine tofauti na wake.
     
  14. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ahsante Kiongozi!
    Pia concern yangu imekuwa atleast mtu uendeshwe juu ya mapendo!
    Nimekazia kwa wanaume waafrika sababu pia mi ni mwafrika..... Then pia sababu hcho kitu kilipatwa kusemwa na hilo li jamaa!
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pesa ilimuua yuda!
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    God plz help us!Itachukua muda gani hadi sisi kujua kwamba mtu mweusi ni bora kuliko wote?Hatujajua kuwa mtu mweusi amekua threat kwa maendeleo ndo maana amekua anaandamwa kila kukicha?W Botha aliendeleza mbinu ya kumdhoofisha mtu mweusi kwa kutoa kauli zinazomfanya ajione hafai ili asijitambue na kuuona ubora wake,HEY BLACK PEOPLE,WAKE UP!
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    nenda mitaa ya sleepway uone dada zetu walivo na vibabu tena bila hata aibu..............YOTE NJAA TU.
     
  18. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahahahahahahahaahahaaa...................ohhhh dear!!!!!
     
  19. s

    shalis JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wala si njaa ni mapenzi kwa taarifa yenu
    mmetuchosha na bwebwe zenu
    na tutazaa nao sana tu life goes on
    ahahaa aa
     
  20. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mi nakubaliana na wewe hata mimi najivunia sana uafrika wangu ila kama yalivyo matatizo mengine tu katika jamii zetu.
    Hili bado lipo, na inapelekea mademu wa kizungu kuamini anaweza kumpata kijana wa kiafrika mda wowote na hauwezi kumkatalia.
     
Loading...