Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wa jf manaoa lini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 30, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wapenzi wa jf muda muafa kuhimizana kuwa na wenza wetu jamaninajua kuna wengi wanashida na kuogopa kuoa kuhisi kuongeza matatizo la hasha ndoa ni njema na baraka usiogope majaribu hata yesu alijaribiwa..je wewe nasema wewe unaesoma unaoa lini...embu jitahdi kuwa na mwenzako mpendwa...achana na vikaragosi wa kwenye bar vile vijimambp vya pale makumbusho embu fikiria muda muafaka wa kuwa na familia na watoto...usiogope ndoa na majaribu yameumbwa kwa kila mtu kama wale waendao jela bila makosaFANYA UAMUZI WAKO SASA....TAFUTA MCHUMBA
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Uliweka mkataba na watu kwamba wataoa au unawazushia tu ? Au unatafuta mtu wa kukuoa ?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe bado hawajaoa ??
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kesho
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wee nani alikuambia watu hawajaoa? au na wewe unatafuta mume?
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    watu sasa tunatafuta nyumba ndogo tena , wewe ndo kwanza unauliza tunaowa lini? hehehehe hivi na wewe unaolewa lini?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    halafu wewe baada ya WC ndio ukapotea kabisa....nimekumiss mwenzio ujue
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hehehe na mimi nilikumiso kweli mpaka nikawa samtaimu naandika jina yako kwenye kanote book kaofisini. nilikuwa kwenye konfrensi ya global warming nchini bangaladeshistan
     
  9. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi Jumamosi, ila sijui ni Jumamosi ipi
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni wazo zuri tu ila mkubwa, wengine tumeamua kuwa waseja kimaisha so not only that we are Celibates but also we straggle to live Chastity!
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Si kwamba hatujaoa mama bali pia hatuoi, ni waseja mama si wajua maisha yetu?
     
  12. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hujampata tu wa ubani wako,ukimpata utasimulia mengine..
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    swala la kuoa ni jambo la kuyatoa mhanga maisha yako kwa mtu mwingine
    usiyemjua nyuma ya pazia hata hivyo ni jukumu linalohitaji sana hekima,
    na si jambo la kulichukulia oya oya tu,

    wale walioolewa ama kuoa wamekubari kuwa wapiganaji hasa,
    maana wameamu kuingia msitu ambao kwa nje huonekana
    hauna wanyama, bali kwa ndani ukishafika kunahitaji ujasili
    wa hali ya juu, maana kuna kila zuri na la hatari pia lipo
     
  14. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmh nahisi kama unatafuta mchumba vile
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Not at all Rose ni uamuzi wa kimaisha huu wala si kwamba sijawaona wakufaa nimeamua kuwa hivi nilivyo kama mkombozi alivyokuwa ili niiendeleze kazi yake!
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    kuoa au kutokuoa.. hilo ndilo swali? Lakini kwani kuna mashindano kwamba ukichelewa basi utakosa?
     
  17. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umenichekesha sana, basi bwana watu husema kila siku binti olewa muda unakwenda, sijawahi kuelewa huu muda unakwenda wapi ni kwamba tunatakiwa kukimbizana na muda au tunatakiwa kupata tunaopendana nao kwa dhati ili tuolewe
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kinachosababisha majuto na machungu ndani ya maisha ya ndoa kama kuja kutambua kuwa ulikimbilia ndoa kwa sababu watu wengine wote walikuwa wanakuhimiza utimize wajibu.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jul 30, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Aisee kweli kabisa. Au licha ya hata wengine kukuhimiza.....wewe mwenyewe tu unaweza kufuata mkumbo baada ya kuona wenzako wakuzungukao wameoa au kuolewa na wewe ukajipa shinikizo la kuwa na hiyo 'status' na matokeo yake you end up settling for less or marrying the wrong person. So it's better to do it on your own timetable without rushing.
     
  20. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Wengi wana ndoa zao!!!
     
Loading...