Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume wa fesibuku wanapenda kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Purity Emmanuel, Dec 13, 2011.

  1. Purity Emmanuel

    Purity Emmanuel Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni mnisaidie kidogo ili nipate kufahamu maana naona hii social network haina faida kabisa,
    Mara ya kwanza tulionana fesibuku nililike picha yake hapo sasa ndo kosa baada ya hapo nikatumiwa namba mi sikuona hatari kwani nilichukulia kama social networking tukawa tunawasiliana alinialika nyumbani kwake sikwenda basi akanialika ofisini kwake.

    Sikua na wasiwasi kwani nilijua ofisi ni sehemu yenye watu wengi hivyo hakuna baya linaloweza kutokea baada ya story za hapa na pale niliomba kuondoka akaomba anikumbatie bila hiyana nikakubali kumbe hilo ndo kosa langu hapo hapo mara akaanza na mabusu mara antaka na romance sikuweza kumkubalia ilibi nimng'ate kumbe ndo kama nilikua nampandisha hisia zaidi hakunielewa mara ulimi sikioni na kutaka kunichania blouse lakini sikukubali matokeo yake aliniumiza shingoni nikaondoka na alama.

    Sio siri nilijuta sana ile siku na dakika hiyo hiyo nikadeactivate account yangu ili kujipa break kwanza,
    Baadae alintumia message na kuniambia 'I love you' nikabaki najiuliza huko kunipenda ghafla kumetokea wapi au ndo love at first sight inavyokuwa?au alikua na kiu zake akataka kuzimalizia kwangu?
    mimi sina hisia zozote juu yake zaid namuona kama rafiki embu nisaidieni mapenzi ndo huwa yanakua hivi?
    wanaume wa fesibuku wanapenda kweli au wanataka kutimiza tu kiu zao?na ni sahihi kweli kupata mchumba fesibuku au mi sielewi
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa unatumia ID gani?
     
  3. Purity Emmanuel

    Purity Emmanuel Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikua natumia jina langu nlilopewa na wazazi maana hili la purity nimejipa mwenyewe
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hahahahaahahahahahahah si uende huko huko ukawaulize..................hapa ni swa na kutuuuliza maswal ya kindergaten sisi wanafunzi wa secondari
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Ambalo ni lipi?
     
  6. Purity Emmanuel

    Purity Emmanuel Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajibu hata kama wewe ni sekondari,jibu kisekondari kwani unafikiri wote mliomo humu mna miaka 30 wengine tuna miaka 20,kwahiyo bado hatujawahi kukumbana na hayo we unachotakiwa kufanya ni kutoa ushauri kama unaona swali la kindergaten basi liache
     
  7. mrere

    mrere Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli jf imevamiwa na watoto
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Khaaa! ODM walitakia nini jina la binti? Au wewe ndo umemng'ata??..lol
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Malizia kufanya hiyo kazi ya tuition uliyopewa jana...
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo ni limbukeni. Ulitakiwa umripoti polisi kwa 'shambulio la aibu'. Pili uwe makini na kujificha na stranger kwene sehemu ambazo sio public, next time utabakwa na kuachiwa magonjwa yasiyo na tiba.
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Nataka nijue kama ni ka-Matesha kangu ili nikirudi home nikakabwenge makwenzi LOL
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna waliopata wachumba kutokana na Facebook
    Kuna walioolewa kutokana na Facebook
    Kuna walioumizwa kutokana na Facebook
    Kuna waliochana kutokana na Facebook
    Kuna waliosaliti ndoa zao kutokana na Facebook
    Kuna waliokutwa na mauti kutokana na Facebook

    Hitimisho: Facebook kama Facebook ilivyo sio mtandao mbaya watumiaji ambao ndio sisi wenyewe ndio tunaufanya mtandao wa Facebook uonekane kama vile kichaka cha maovu, same applies to Jamii Forums kuna viroja vya hapa na pale lakini hauwezi kulaumu mtandao wenyewe maana watumiaji ndio wanakuwa wana misuse privacy na uhuru wa kutumia internet.
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Taratibu bana, matesha toka lini akakomaa sura kama huyu mng'atwaji?...
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Swahiba kumbe usipoamkia kaunta unakuwaga na mapointi hivi?...


    Utanidai azam juice moja..
     
  15. A

    AOL Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi social network hizi watu wanasoshaliziana kweli kwel na wengi tulivyo vichwa panzi.....hivi unakutanaje kwa siri na mtu usiyemfahamu?
     
  16. Purity Emmanuel

    Purity Emmanuel Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni nimewaelew vizuri..
    Kupitia hii post nimejifunza humu ndani kuna wengine akili zao hazifikirii sawasaw,Eti jamii forum imevamiwa na watoto eti kwa mkasa huu jifunze kutokua mtu wa kutoa hukumu WHO ARE YOU TO JUDGE ukiona post ya kipuuzi/ya kitoto achana nayo kuliko kupoteza muda
    Nimepena sana The finest alivyotoa maneno yake na wengine baadhi ambao ni watu wazima wanaelewa wameona ili nikue ni lazima wanishauri ili nipate kujifunza kwamba maisha ndivyo yalivyo.
     
  17. Purity Emmanuel

    Purity Emmanuel Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amabalo ni Tulinagwe
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kila mtu ana njia yake ya kutongoza , na inaonyesha ulikuwa unamkaribusha kila kitu ndo maana hakuchelewa kuvuka mipaka ... hukujiwekea mipaka kwake na akautumia udhaifu wako ..
     
  19. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ulimwamini sana mtu usiyemjua. Na ukampatia fursa nyingi (namba ya simu, kumtembelea ukiwa peke yako, kukumbatiwa n.k) pia ambazo yeye kwa akili yake alitaka azitumie ipasavyo. Feisi buku ni zaidi ya uijuavyo, kama alivyoainisha The Finest, yapo mengi mazuri yanaweza kufanyika kupitia FB.. Lakini kwa sisi binadamu tulivyo % kubwa wanaitumia kwa yale yasiyo mazuri.
     
  20. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    So so true...na hakuna mahali palipoandikwa kuwa mwanaume unaekutana nae facebook ni muongo kuliko mwanaume unaekutana nae JF.... Ila kwa jinsi hiyo stori ilivyoenda,sina uhakika kama huyo mwanaume ana mapenz ya dhati.. anataka tu kamchezo,akishakulamba kwisha habari yako mamaa....
     
Loading...