Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wa ARUSHA na Dar wapi wakali/wa maana?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Marytina, Jun 13, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    imezoeleka wanawake wapi wazuri/wembamba/wanene/mkoa gani wa mabinti bomba sasa leo kwenu

    Wanaume wa ARUSHA na Dar wapi wakali/wa maana?

     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wa arusha hatuli tigo,sisi wakristo
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    yaani
    wewe umeanzisha thread kabisa?
    huoni ile thread ilikuwa ya kijinga????

    je kama mtu kazaliwa arusha na anaishi dar kwa miaka mingi?????
    au mzaramo aliezaliwa arusha??????
    au mhindi wa arusha na dar wanatofautiana????
    mpemba wa arusha na dar??????
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wanaume wa dar( sio wote ila asilimia kubwa) ni masharobaro balaa, kaz yao kubwa ni kuoga, kupaka powder, lip shine, na kukaa kijiweni! Wanapenda kuomba vocha hao..hawapendi kazi!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakali kwa kupiga vibao au kudunda wanawake?
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe hujaelewa hapa nazungumzia maeneo wanamoishi na sio wanapotokea.
    Mpemba anayeishi Arusha ni Muarusha na anatabia za kiarusha sasa wewe unashindwa lipi?
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ugomvi huo
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yote sawa
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unajipigia promo
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wa Tarime wanaongoza
     
  11. P

    Pat Gucci Senior Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaposema "wakali" una maanisha maHB au?
     
  12. P

    Pat Gucci Senior Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    biashara matangazo!
     
  13. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    sistaa we niaje? Unataka utufananishe na wapaka poda sisi?huyu manzii niaje.....acha usoro!
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio ugomvi, huo ndo ukwel. Ogopa mwanaume akiongea maneno 10, 9 lazma amtaje bmkubwa. Hawapend kujitegemea. Wanapenda kujiremba tu mda wote. Wachache sana ndo wapo kiume!
     
  15. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    watoto wa arauchuga wengi wao utasika anasema natak nimwachae prado mamaa mi ninunue mkonge,wa daa utasiki nyie nendeni tu na bajaji mshua kabana ufunguo hata bi mkubwa mwenye hajakubali kutoa hela ya mafuta.

    Tafakar then chagua mwenyewe.
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    wanaume wa DaR wapo juu.dar ni chuo kikuu cha maisha.kama anaishi dar basi mheshimu sana.mia
     
  17. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Onene nale sukuma gete gete.. Angu..?!!:crazy:
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha! We unaongelea mafuta?? Mbona mbali hvyo?? Hela ya vocha anasubir bmkubwa ampe. Utasikia aaah baby cm imeishiwa, nasubr bmkubwa aje anrecharge au baby kama vp nirecharge wewe basi!...lol...
     
  19. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    hii thread haina hata maana wala haijengi. Hii mambo ndo inashusha hadhi ya jamvi.
     
  20. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Umesomea nini mkuu kwa sababu wewe ndo hujui unalazimisha mambo ya uongo mtupu. Ina maana wachaga wanaoishi Dar ni Wazaramo? you have definitely missed out the point, yaani kwa ufupi UMEJIKANGANYA KAMA SIYO KUJIKOROGA" Hujaelewa unataka kuongea nini naomba URUDIE!!!.

    Nasema hivi kwa sababu ni sawa na kusema hivi viazi vya Mbeya na vya West kilimanjaro vipi vitamu; halafu kumbuka vitamu ni RELATIVE TERM ambayo inategemea maana ya utamu kwa kila mtu.
     
Loading...