Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WANAUME v/s masharobaro.....Maumbile yaingilia kati!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Feb 5, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Nilikua nasoma utafiti mmoja kwenye jarida moja hivi la Zimbabwe,utafiti huo unadai kuwa wanawake wanapokuwa katika zile nyakati ambazo akikutana kimwili na na mwanaume anapata mtoto huwa wanakuwa na uhitaji mkubwa sana wa kukutana kimwili,lakini kilichoniacha mdomo wazi ni kwamba wanawake wanapokuwa katika kipindi hiki huvutiwa zaidi na wale wanaume wenye sura ambazo jamii inasema ni sura "mbaya".Utafiti huo ukasema kuwa kama mwanamke atakuwa ameolewa kukawa na mwanaume mwenye sura hiyo nyakati hizi mwanamke huyo atakua katika mazingira makubwa ya kusaliti ndoa yake.Wanasema watafiti hao kuwa hayo ni mambo ya kimaumbile zaidi hata wanawake nao wakati mwingine hawawezi kuelezea hali hii,wanadai kuwa wanawake walivyoumbwa wameumbwa kwaajili ya WANAUME,wale ma sharobaro huwa hawana nafasi kwenye jambo hili kwani wanawake huwaona kama wanawake wenzao!Hukosa mvuto nao kabisa,hukutana nao kimwili kwa sababu tu wameolewa nao au ni bf wao.Wanawake hebu jikagueni muone kama kuna ukweli!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Maana yake ni hua wanaangalia mtu ambae ni fit, mwenye feature za kiume na sio sura mbaya. Labda kama hao wanaodai hivyo wanaona sura za kiume ni sura mbaya.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Napita waungwana.
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    duh! Haya bana!!!
     
  5. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hili dongo sasa
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani ukichaa uko waina tofouti inawezekan wale wa zimbabwe wanapenda kina sura mbaya, na wa india wanapenda wale wako kama kina Sharukh khan :biggrin:
     
  7. h

    hayaka JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna kaukweli ndani yake! Hatuangali sura mbaya ila tunaangalia waliokaa kiume zaidi!
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ni tafiti tu zinazoishia kwenye makaratasi hazitengenezi sheria
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ndo maana nao wamedai kuwa jamii ndo inadai hizo ni sura "mbaya"
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mbona wengi wenu mnakimbizana na masharobaro?
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    We unaona kuna ukweli au?Maana ziko tafiti zenye manufaa na hasara pia!
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mie huko kwenye mahamu na ma'apetite ya kumwagana sitii maguu, natia maguu hapo uliposema "sura mbaya" naomba unipe vigezo vya kutambua surambaya.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    uongo mtupu
    ila unakaribiana na ukweli
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tumuulize Nitonye kama wanawake wanamkimbilia.
     
  15. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo umekubali
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Sio mimi niliyesema sura mbaya ila nimesema jamii ndo inasema wenye sura mbaya!Au unataka kudai hujui ni watu wa aina gani jamii inawaita wa sura mbaya?
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ameshakubali huyu!Ndo dizaini yake ya kukubali!Ulishawahi kuona mwanamke amesema ndio?
     
  18. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoja nisubiri mwongoza wa kayanza PINDA.
    Inaonekana mda huo huwa anasumbuliwa sana na maduu.
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mie simo kabisaaaaa!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Well , hiyo jamii ni jinga.
    Kama sura nzuri ni zile zinazong'arishwa kwa poda na lipgloss basi wanalo.
     
Loading...