Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume:utajisiakiaje.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nakapanya, Jul 26, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Inatokea kuna mdada umempenda sana,unachukua uamuzi wa kumtongoza na yeye bila hiyana anakukubalia,mnaingia kwenye mahusiano,inapita kama miezi 3 bila kukutana kimwili tangu muanze uhusiano maana kila ukimuomba penzi anakuzungusha kwa sababu mbalimbali na ahadi zisizotimilika.Unaamua kutulia tu;siku moja unapokea sms yake inasema hivi,"HONEY NAKUPENDA SANA,NAPENDA KUWA NAWE ILA KABLA SIJALALA NAWE/KUFANYA MAPENZI NAOMBA UNILIPIE PANGO LA NYUMBA MIEZI 6(72000) COZ KWASASA SINA KAMAPANI NA NIMEFULIA,JE UPO TAYARI?".sasa kama ungekuwa wewe ungefanyaje?
     
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    hii biashara tu haina shida sana unachofanya ni kukubaliana naye
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    he he he heeee

    unajibu hata mimi nakupenda saana
    nitalipa tu hapo baadae
    baada ya mda wa kuchunguzana kuisha na kuanza mapenzi rasmi lol
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Haya ndo matope ya wanawake wachahce ambayo nikiyaskiaga natamani kutapiaka lol!

    hela ya mwanaume tena si mume ni mpenzi aisee tumeumbwa tofauti. am your love but my doesnt know you and yours doesnt know me. nipe kwa upendo pasi kuomba kabisa nalia shid aduh hapana niacheni tu niuze ice cream na karanga darasani.
     
  5. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ukikubaliana naye inamaanisha anakuuzia penzi na sio upendo wa kweli
     
  6. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ina maana wakati huo utazidi kumuamgalia tu ilihali anakutamanisha.
     
  7. Avaya

    Avaya Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo kazi ipo huyo mdada hafai kuwa mke maana hana mapenz ya dat anatanguliza hela tena kabla ya kudoo ndo umlipie pango kwanza duuuuuh kimbia hakufai hata kidogo
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    i admire tichaz lyk u,,,,umefundishwa SAIKOLOJI na mama TUNGARAZA NINI????
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    na yeye si namtamanisha wallet?
    ngoma droo
     
  10. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ukweli ni kwamba wengi wao wakishapata mtu kama huyo huona huo ndio wakati muafaka wa kutangaza shida zao,wanashindwa kufikiria kwamba penzi linapomea ndipo vitu kama hivyo huja automatically.kwa yale unayosema kama wewe huna tabia kama hizo ni vema na ni msingi mzuri katika mahusiano.
     
  11. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wanawake wengine wana macho makavu. Hivi unaanzaje kuomba hela as if ulimuwekesha. Mungu aniepushe na huo wizi. Inatia kinyaa.
     
  12. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    we utamtamanisha waleti lakini na wewe mate yatakuwa yanakumwagika,na pia mtakuwa mnatunishiana misuli,je hufikiri haya ni mapenzi-pesa?.
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    acha kabisa aiesee mama tungaraza ni mwl wangu miaka 4 nikiwa BeD siyo leo hii wanasoma miaka 3 sijui
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    sikiliza nyimbo ya Ali Kiba
    single boy
     
  15. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kweli anaweza kuwa hafai kuwa mke,vp kama unakuwa umempenda na yeye ndio msimamo wake huo?
     
  16. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    lipa pango, kula mzigo!! sioni cha kuuliza
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Unakumbukaaaa????Rejea siredi,Khaaaa!!Kwani lazima????
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Caroline Danzi katika umaskini ambao unatakiwa kuukimbia mwanamke ni wa kuomba hela hasa kwa mpenzi wako. ni ujidhalilisha sana na men do gossip atakwenda kukutangaza kuwa ni mtu wa mizinga ama anakupa huku analalamika ya nini? yakwako yakwao yakwangu yakwangu na mwisho wa siku kama nakupa nakupa kwa upendo na kama unanipa unipe kwa upendo ila sikuombi.

    ni jeuri nzuri sana kwa mwanamke ukiiweza inakupa kujiamni na akili pia ya kutafuta hela huwi tegemezi hata siku moja.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahaaaa....hayo mi huwa naona ni usanii tu,ila kwa suala hili linanisumbua kichwa coz huyu dada nampenda ila tatizo ndio hilo.
     
  20. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    waweza nikumbusha japo kidogo
     
Loading...