Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume tuwe wasafi jamani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Oct 6, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna Mambo sisi wanaume lazima tuyaache na tujue jinsi ya kuwa wasafi.

    1. Mtu soksi zinanuka kwa sababu ya kuvaliwa kwa muda mrefu haoni kama ni tatizo

    2. Hotelini mtu anasukutua na kutemea mate au kohozi kwenye sink linalotumiwa na watu wote. raha mustarehe

    3. Una Soksi ina bonge la tobo kwenye kisigino na kwenye dole gumba lakini bila ya aibu unaivua mbele za watu.

    4. Unaingiza dole lako kwenye pua na kutoa Kamasi au ugando wa kamasi bila ya wasiwasi mbele za watu

    5. Unafanya kazi Gereji hufui nguo zako hadi tofauti kati yako na Grease za gereji inakuwa sawasawa na Ziro

    6. Unajijua una kikwapa lakini kunyoa nywele zako za kwapani inakuwa ni mgogoro mkubwa.

    7. Unakula kitimoto, unakunywa bia na vitu vingine kadha wa kadha,lakini mswaki kwako mwiko!

    8. Huwezi kuoga mpaka ujue unakwenda kwenye kideti kipya.

    9. Domo lako unajua kwamba linanuka lakini wewe ndiyo kinara wa kutaka kunong'oneza watu.

    Update:

    10. Mtu mkewe akisafiri wiki nzima basi na yeye hatandiki kitanda chake wiki nzima. Huo ni u-smart au ni uchafu?
    11. Kila ukikutana na kichochoro au kigiza kidogo, mzee lazima umwage "kojo" tena lenye harufu kali. Jiheshimu!

    Hizi ni tabia ambazo baadhi yetu wanaume tunazo ila wengine wanazitetea eti ndiyo "ugumu" jamani tuwe wasafi kwani usafi nao ni sehemu inayochochea mapenzi.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280

    hapo kwa red ningeomba ufafanuzi yakinifu.....huwa pananichanganya sana.....
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah sjui nikupe nini wewe??
    ahh umeongea fresh jaman...lijitu linanuka kwapa utasema kaficha tope la choo

    ahh kuna njemba moja iyo olevel ebwna ehh sjapata mfanoe yule bwana alikuwa anapenda kunihug kila akiniona na akishanihug anataka aninongoneze et ata masomo mema ye anataka anisemee kisikion sasa BALAA LAKE ILO KWAPA jaman ahh yaan akipanua mkono utasema kuna jalala limefunguliwa...na izo njino zinavyonuka jaman,...dahh afu anapenda kuzungumza chngereza mda wote bas watu wakawa WANAMPONDA AHH HAUNA LOLOTE MWINGEREZA GAN DOMO LINATEMA..raha ya chngereza domo livutie..
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aisee...vingine hata vinachefua!
     
  5. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heeeeeeeeeeeeee?ya leo kali.........ila nadhani wamesikia kwa mjumuisho huu wasipofanyia kazi ni viburi.
    jf na darasa tosha
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280

    Umeandika vizuri lakini inaelekea una visa na kitimoto, we ni jihad au mujahidina, basi umeharibu yote mazuri uliyoyaandika. Kwani Kitimoto ndicho kinaudhi mdomo!!!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Roziiiiiiiiii......achi achi achia bodi

    Achi achi achia bodi....

    Umedata wee binti.
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280

    We Rose ni mwanamke kweli au geresha ya jina unafoka sana
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Wewe katika yote umeona la kikwapa tu?
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwasababu yakiwa marefu sana yanachangia harufu ingawa WENGINE UTAKUTA ANA LINYWELE ILOOO LAKIN WALA HALITEMI...ahh lakin sasa ufuge jaman..yaan mwngne asubui anaomba kabsa BANIO LA NYWELE LA MKEWE APATE KUBANA AYO MANJUNJU...manake mpk shat linafanya kumbana jaman khaaa puuh stak mie!!!!!!!
     
  11. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna watu kwa asili wana kikwapa na kikwapa ni ugonjwa wa ngozi na wataalamu wa magonjwa ya ngozi dermatologists wanajua jinsi ya kushughulika nalo. Tatizo kuna watu wanajua kabisa wana kikwapa lakini kwa vile wanajidai wako Bize basi kunyoa ni mpaka watu wawe wameshapiga sana chafya kwenye daladala.
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha Rose umenichekesha sana,na hizo jino hukawii kuona mabaki ya maharage na mchicha lol
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    vp kakugusa nin?
    unayo?..ntakupa banio langu la nywele usijali...
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Walahi tena nyoko alikudondosha ukaangukia kichwa ulipokuwa mtoto!
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    imbombo ngafu haaaaa pole kwa kuachwa dada,uliyavumilia mwanzo haaaaaaa
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hiyo nasikia ni dawa ya kuua mbu
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dahh ulijuaje mama?
    yaan akicheka unamwona dagaa mzima mzima kasimama kwenye njino zake ..dah hatari sjui ilikuwaje panapo denda na mkewe manake naskia ashaoa...
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Hahahaa mimi sijatoa bado senti zangu mbili kuhusiana na personal hygiene. Nikizitoa lazima kutakuwa na onyo la PG-13.
     
  19. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Teheteheteheteheh,,,,,:loco: MBAVU ZANGU MIE.. BASI KUMWAMBIA LIVE UNAOGOPA UNABAKI KUGEUKA PEMBENI TU.
     
  20. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Hao wanaume wenye tabia hizo ni wa huko kwenu,.....ambako hakuna maji,sabuni,maduka ya kuuza miswaki na dawa,hakuna leso,...etc,..huku kwetu hayo mambo hayapo_na hao kina Preta na Rose1980 wanao kussuport nafikiri mnaishi nao huko...waambie waje kwetu wataona tofauti
     
Loading...