Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume tuu!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mvaa Tai, Jan 10, 2012.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wadau naomba kupata uzoefu kutoka kwa wanaume tuu. Mwenzenu mara nyingi kazi zangu zinanilazimu kusafiri nje ya mkoa wakati mwingine hata miezi mitatu nakuwa mbali na familia yangu, ninaposafiri kikazi nje ya Mkoa ninapata taabu sana kukwepa kutoka nje ya ndoa. Mara nyingi huwa nastahimiri kipindi cha mwezi mmoja mpaka mmoja na nusu, lakini kuanzia hapo hata nitumie mbinu gani nimejikuta nashindwa kabisa uzalendo...... Naombeni kupata uzoefu kwa mdau mwenye nature ya kazi kama yangu anawezaje kushinda hii hali?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ukianza kuona shida hiyo ita mama hukohuko Sumbawanga, anakaa wiki moja, then anasepa!...Hela makaratasi, kwani nini bana!
    Mwezi na nusu tayari uko HOME na unaenjoy nae tena!..
     
  3. A

    Ados Senior Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha tabia hiyo Ndg utaiangamiza familia yako ,yesu anawezakuondoa kiu hiyo na ukawa mshindi
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Na yeye ni mfanyakazi, somewhere alafu kazi yake inamuhitaji sana hawezi kutoa excuse za kijinga jinga akaeleweka labda achukue likizo, ishu inakuja je atachukua likizo mara ngapi?
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni jambo la kawaida maana ni shughuli kukaa robo mwaka bila kukata kiu!!! Ila kumbuka kutumia dawa ya penzi kila unapojivinjari huko ugenini......
     
  6. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Mkuu kikubwa hapo ni maamuzi tu.ukiamua hakuna kinachoshindikana
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kama kazi haikubani sana jaribu kuomba ruhusa siku za karibu na wikiendi, uende home ukahondomole kwa mkeo halafu ukirudi wafanya kazi kwa bidii kwani kiu ishaisha kama sio imepungua.
    Ila njia nyingine nzuri ni hiyo hapo aliyokupa Pakajimmy naona inawork vizuri zaidi.
     
  8. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    huwe unapiga punyeto ukizidiwa..wewe ukifanya hivyo na mkeo na hivyo hivyo kuna ndoa tena hapo..
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    OWA MKE WA PILI.

    REASON

    Hakuna sehemu Yesu kasema kuoa mke wa pili dhambi.

    Hakuna sehemu PROPHET wa mungu wamesema KUOA mke wa pili dhambi.

    Sehemu ile kama hakuna wanawake hapo inabidi ufunge kama wanavyo fanya wa islam, au upunguze kula chakula ili shahawa zipungue...Mana shahawa zikizidi unaweza kuchanganyikiwa ukarukia hata wanyama....Au kama kutakuwa na wanawake sehemu ile, utakutana nao wale ambao watakushawishi utoke nje ya ndoa.

    Kuna totoz zina fig 8 mazee, huwezi kuzipita itabidi uvute handbrake juu.

    All the best.
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hili ndio suala la msingi!!
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nimeamua nisi-cheat ila nimeshindwa ndiyo maana nimeanzisha hii thread kupata uzoefu, nipe uzoefu tafadhali
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni jambo la kawaida sana hilo kwa mwanaume lijali na mwenye afya njema,cha msingi ni kuwa mwangalifu na cheza salama maana kukaa muda mrefu bila sukari ya Mungu huwa ni ngumu sana kwa mwanaume.
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hivi kupiga punyeto siyo ku-cheat????
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ahaaaaa kazi ipo? Miezi mitatu kusastain unashindwa mbona mimi nina miaka mitatu?
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni nini kinakuwezesha kuyashinda majaribu kwa siku moja? Wiki moja? Mwezi mmoja? kama unaweza kuvumilia kwa mwezi mmoja, nini kinashindikana kuendelea na miezi mingine?
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    We Fazaa kama huyajui maandiko ni bora ukaacha kumpoteza mwenzio,angalia 1kor 7:2,pameandikwa;"Lakini kwa sababu ya zinaa kila mwanaume awe na MKE wake mwenyewe na kila mwanamke awe na MUME wake mwenyewe" mstari wa 10 unasema;........"mke asimwache mumewe".,....11....."Mume asimwache mumewe".Fazaa hakuna palipoandikwa wake au waume!
     
  17. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Yaah sawa kabisa, kama ilivyo pia kwa mkeo, naye huwa uzalendo unamshinda ikifika kipindi kama hicho! Ezan, Kumbuka unapokuwa mbali na mkeo kikazi na yeye mkeo anakuwa mbali na wewe kwa umbali huohuo. matamanio yako hayatofautiani na ya kwake kwa sababu wate mmekuwa mkitimiza mahitaji yenu kwa pamoja. Yeye ni binadamu kama wewe na ana feelings kama zako. kama huwezi kuiheshimu ndoa yako kwa kuwa mwaminifu kwa mkeo je mkeo akikufanyia unavyofanya wewe utafurahi? mkeo naye akishindwa kuvumilia basi agawe vyombo vyako kwa wanaume wengine? Tena fikiria kama wewe huwa humfikishi penyewe halafu likatokea janaume linalojua kazi kukuzidi likamridhisha mkeo, nakwambia atakuwa anaomba uwe unasafiri kila siku tena hata kwa mwaka mzima!
     
  18. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kujiendekeza tu acha kuwaza waza ngono fanya kazi
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hkwenda kumpa tendo la ndoa mume wangu hii ni sababu tosha ya yy kupewa likizo! jaribu utanambia
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakushukuru sana Eiyer,nimependa ulichoandika.
     
Loading...