Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume!tusifieni jamani tusifieni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by snowhite, Aug 29, 2012.

  1. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    Sawa ni wajibu wetu kuwapikia,sawa ni wajibu wetu kuwafulia,sawa ni wajibu wetu kunyoshea nguo,sawa ni wajibu wetu kulea watoto,sawa ni wajibu wetu kuweka vyumba na nyumba nzima safi,sawa ni wajibu wetu kujiremba.lakini jamani kwanini wengi wenu ni ngumu sana kuonyesha mmefurahi,mwambie mkeo umependeza,wife leo msosi wa leo baaab kubwa,honey leo umekatika vizuri ile mbaya,au mke wangu mashuka uliyonunua ni mazuri yameshine vizuri sana kitandani,kama mkeo /mpenzi amebadili style ya nywele and it appeals t yu si umwambie?kama amebadilisha setting ya bedroom kwanini usimwambie kilivokuvutia kwa hu mpangilio mpya!PLEASE JAMANI TUPENI TU HIZO CREDITS ZETU !
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    but kipi bora?
    honest credits au tusifie sababu tunajua ni ugonjwa wenu kusifiwa?

    what if unasifiwa but sio ya moyoni?
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mie nimezoea kusifu kimoyomoyo kwani najua ukimsifu mgema Tembo atalitia maji........................LOL
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    unaweza msifia mtu akageuka 'mjuaji'

    na mwingine akikosolewaa anachukulia 'katukanwa'

    na mwingine ukimsifia tu,unaanzisha maapya kabisa

    all in all kuwasifia ni kitu kizuri 'mnapostahili'
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Snowhite nimependa hiyo shuka kwenye avatar lol
    umeinunua wapi? lol
     
  6. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Msifie basi snowhite kuhusu hiyo shuka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. N

    Natalia JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    A men will treat you the same way you want .
     
  8. N

    Natalia JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Insecurity
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    meaning?
     
  10. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mimi uwa nawasifia nipate nnachotaka, sionagi ubaya
     
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pacha snowhite shukrani zikija bila kusukumwa na ndio zinanoga..
    Saa zingine tunapishana namna ya ku'appreciate'..
    Kikubwa msome hubby wako ana pozi gani when it comes kukusifia wewe mkewe..
    Wakati mwingine tunaonaga kuwa mmefanya wajibu wenu..why kusifia??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we nidanganye danganye danganye tuu............,
    ukiniambia ukweli nitaumia........

    hahahaaaaaa.................
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,054
    Trophy Points: 280
    dah wengine kusifia tunaonaga kama tunatangaza DEATH SENTENCE...........
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kuna aiina za watu
    ukiwasifia tu,watakwambia cut the story ....what do u want?? lol

    since watu wengi humwaga sifa ili kupata wanachokitaka

    mimi i prefer kutoa sifa genuine ......
    na nikipewa sifa 'nakuwa uncomfortable kiana'
    knowing sifa nyingi huwa sio genuine
     
  15. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nafikiri ni vizur kumjua vizur mwenzi wako anaangukia kwenye aina ipi, ya wanaopenda sifa au wasiopenda sifa......

     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna wengine hawasifu eeh? Poleni.

    Sisi tunasifiana hata baada ya shughuli mwaya...na wala sioni kama ni sifa fake...nina amini ni genuine kwani siku tukichemsha tunaambizana pia. Lol.
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hapo ndio nimekumbuka ule uzi kwa nini wanawake wanapenda players. Kwa nini usi behave kama player kwa mkeo? Yani mnaenda kibubu bubu. Lol
     
  18. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chukueni
     
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    sasa na we ukinisifia la uongo ndo inakusaidia nini?nisifie lililo la kweli as well as kunikosoa kwenye la ukweli pia!
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
     
Loading...