Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume, tupeni majibu hapa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gfsonwin, Aug 15, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanini wenzetu nyie si wepesi hata kidogo wa kukiri makosa yenu na kuomba msamaha? Kwanini mara nyingi huwa mnatafuta means ya kujusfty makosa kuliko kuomba msamaha? je ni ubabe ama ni aibu ama mnahisi kufanya hivyo ni kujishusha hadhi yani kutoka kuwa mwanaume na kuwa mtu mwingine?

    je na kwa wale mnaokiri na kuwaangukia wake zenu kwa samahani, je wake zenu wamewahi kubadili heshima yenu ama hata kukudharau?

    leo akina mama tukae tuwatupie maswali kwa kila hoja watakazo leta hadi tujue nini ni nini.

    nawasilisha.
     
  2. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwakweli..
     
  3. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    afadhali kungwi wetu umerudi
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nitayainua macho yangu nitazame milima...
     
  5. o

    omary2222 Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dada kiukweli sipokwenye mahusiano lakini hapo ni ukatili sana na uonevu
     
  6. m

    muhinda JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Malezi dadangu
     
  7. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kwa sababu ya ubabe na kutokujali hisia za wenzetu,malezi ya kijinga yanayotujenga tujihisi ni watawala.
     
  8. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,507
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    "Heri kuishi juu ya paa la nyumba, kuliko kuishi na mwanamke mgomvi"
    sehemu ya nukuu toka katika vitabu vitakatifu..
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mwaya nimerudi ila leo nataka hawa wakaka wa humu jf watuambie manake jamani hatuwaelewi. ama sijui wenzetu ni malaika.
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sasa kwanini mnapenda kuonea wanawake?
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    inamaana malezi mnaambiwa msiombe samahani?
     
  12. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wanaume wa jf mko wapi? tunawasubiri mtusaidie kwa nini samahani inakuwa ngumu kana jiwe?
    ila mie naweza sema nina bahati naombwa msamaha pale anapokosea lol
    wanaumee were r u?
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi mtawala huwa ni role model ama ni mbabe?
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    so womn always ni wagomvi kwa mujibu wa vitabu hvyo?
     
  15. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    kama matone yanayovuja katika nyumba ni sawa na mwanamke mkorofi katika nyumba kwikwikwikwikwi
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280

    aisee! you are lucky ila kuna wanaume ni wabish wasamahan na wengine wanadai eti kuish na mwanamke mgomvi ni bora uish kwenye paa. yaani men .................goja waje niwaskie hapa.
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Wenzetu gani dear? wanaume?
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280

    na kama moshi unavyoumiza macho ndani ya chumba cha jiko ndivyo ilivyo kuish na mwanaume mkorofi ndani ya nyumba.
     
  19. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sio wote. Just like kwa wanawake kuna ambao wanakiri makosa yao
    (kwa dhati au kwa unafiki) na wengine wanakomaa na uongo au kiburi.
     
  20. m

    muhinda JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    unakuta mtu kalelewa kwenye family ambayo anaona mama siku zote ananyanyaswa, na hajawi kuona baba anaomba samahani hata siku moja. what do expect out of this man!

     
Loading...