Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume tunaridhishwa kwa vitu vidogo...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 19, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,385
    Likes Received: 2,447
    Trophy Points: 280
    Hivi hii kweli hii sentensi ya kweli au miye nimefikiria tu.. ?
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    vidogo kwa mujibu wa nani?
    Halafu hivyo vidogo ni kama vipi?
    Aah swali juu ya swali
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    tumeumbwa hivyo Mkuu,mi mwanamke akiniambia 'dadii ahsante yaani niko hoi magoti yamelegea,yaani dadii you are strong,kweli dadii umejaliwa.....daddiii sikujua mambo unayaweza hivi....' yaani hata kama ni urongo urongo mimi nakwisha kabisa na kesho yake nitamtupia angalau ka 'spacio'.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mwanamme hadi aridhike ni siku anaingia kaburini.

    Anywa unamaanisha kwenye mahusiano au maisha mengine nje ya mahusiano?
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hujambo Kongosho? X mass unailia wapi?
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    mimi na wanakijiji wenzangu kamwe haturidhishwi na vitu vidogo,.............nyie wa mjini labda!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yes ni kweli!
    Kupokewa begi ukitoka kazini,
    kupewa pole nyiiingi,
    Kuna mwimbaji mmoja alisema Dawa ya ndoa ni maneno Nisamehe, Nakupenda, na Asante!
     
  8. S

    SMART1 Senior Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hapo Kongosho umekosea, nadhani vaisi vesa iz truu
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakati mwingine wanaume ahitaji hatab hivyo vitu vidogo ili kurishika
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,792
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    nisamehe....nakupenda.....asante.....noted that....
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisaaa Mzee, unajua vijiridhiko vidovidogo hua havichukui muda mrefu kuvipata yaani kutoka karidhiko kamoja hadi kangine.
    Ndiyo kusema ukivipata vijiridhiko vitano kwa siku ni sawa na ridhiko moja kubwa! . Kwani kupata ridhiko moja kubwa kwa kila siku au kwa kila baada ya masaa kamwe hua si vyepesi.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nitakuwa Antananarivo
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmh!...sio kwa wote_usije leta hizo kwa watu kama sisi halafu ukashangaa unarudi patupu,...........take it!
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Busu tu linatugharimu mamilioni............
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ndo maana nikauliza kwenye mahusiano ya kimapenzi?
    Kwenye mahusiano ya kimapenzi ni kucheza na EGO ya mwanamme umemaliza
    Mfanye ajione yuko juu kwa kila kitu basi

    Ila kwenye mambo mengine mwanamme haridhiki, sijui pesa, power na nini nini
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mwanaume anataka MWANAMKE full stop!Kama kuna anaehitaji ufafanuzi aseme!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa ziko mkononi kama njugu ningeomba mechi ya majaribio
    Ile hati ya nyumba ya Nkasi nakuambia ungenipa within no minute

    Vichwa vinakuwa vikubwa kama vya scania lisilo na tela

     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    We nawe kwa kunifuatafuata!Nakanseli hiyo safari nitaenda lia x-mas kwenye milima ya ukerewe!
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kubebwa mgongoni kwenda bafuni,kuogeshwa,kulishwa,kukubali kila anachosema hata kama ni upupu,kumuacha awe free usiguse simu,akichelewa usiulize alikuwa wapi, na alikuwa na nani,mpe pwd na atm card yako. Yaani uwe silent
     
  20. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    :juggle: :juggle::juggle:
     
Loading...