Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume tunadangaywa na kudanganyika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NyaniMzee, May 11, 2011.

  1. NyaniMzee

    NyaniMzee Senior Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 103
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Huwezi amini kuwa katika tafiti zilizofanywa inaonyesha 99% ya wanawake do fake orgasm. Katika pita pita yangu nimekutana na nukuu hii:"I'd really like to try to have an orgasm tonight.""What do you mean. Don't you always?""Hmmm...no.""You have been faking it!""Yeah, sometimes.""How many times have you faked it?""Uh....over twenty.""Twenty times!!?""No, over twenty years."source: http://www.associatedcontent.com/article/395600Sasa huu ni udhaifu wa wanaume kutowafikisha au umahiri wa kina mama kutokufika huko kwenye mlima wa chocolate. nawasilisha wakuu.
     
  2. T

    TAITUZA Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wew ndo huwa unadanganywa, anaecheat utamjua tu, au mpaka tukuelekeze?mwanamke haparamiwi kama kuku, hisia zake ziko mbali na huitwa tartiiiibuuuuuuuuuu! Kaka unahitaji darsa, ama sivyo utaibiwa hivihiviiiiiiiii!
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama mnadanganywa unataka nini kwa sasa?
    basi acha kufanya mapenzi ili usidanganywe.
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pengine wote au mmojawenu hajui real orgasm ni nini,na pengine mmojawenu anajua na hana ujasiri wa kufikisha ujumbe kwa mwenzie afanyiwe nini ili afike ktk real orgasm au kwenye huo mlima wa chocolate.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Sio rahisi kudanganywa...
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    What is the purpose of faking orgasm/climaxing? Please ask yourself. The answer will propel you to conclude if women do fake orgasm/climax or not. A prostitute can fake climax to imprest you and get more money. What about your dearest, wife or GF? I am absolute sure that she will not do it. If she does, then, there is a very big problem which needs your attention! Please do not judge sisi wanawake vibaya! Naomba kuwatetea wanawake wote!
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Labda kama ni mgeni wa mapenzi
    Tena kwa wanawake wengi wa TZ utawagundua tu
    Nilipelekesha mwanamke mpaka aka . . . . . acha tu
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Akafanya nini?????Káma unatoa ushuhuda toa mzima mzima!!
    Alafu inawezekana hata hicho alichofanya alisingizia ili ujione umemaliza kazi*!!
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    kuuula bila maganda af raaaamba king'amuzi uatona mwenyewe
     
  10. a

    agwambo 86 Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ndo ukweli hata BBC wameshawahi kufanya utafiti wa mahojiano ambapo wanawake 120 walihoojiwa,104 kati yao walisema wamewahi kufika kilelen mara moja au mbili tu katika maisha ya mapenzi yao,10 wanafika kilelen wakikutana na wapenzi wapya,the rest hawana uhakika, na ndio maana katika topic ya wanume wanaaraka ya kusex kuna dada kacomment kwamba mpenz wake anamchezea mpaka hana haja na uko kileleni so unaconclude that the isseu of orgasm is sometimes fake
     
  11. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    it myt be pocbo mwanamke kumdanganya mwanaume only if dat woman knows how to control dat man....and dic iz very true ingawa wanaume wengi hawataki kukubaliana nalo....i think it depends on a man himself kama anaweza kujua pale anapodanganywa kama hajui...imekula kwake...huyo mwanamke lazma atachakchua tuuuu....
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapa kuna watoto wadogo, huwezi ukatoa ushuhuda wowote waziwaz, hasa wa kimahusiano
    Hivi unaweza ukasingizia kitu ambacho kikakusumbua wiki nzima, tukakupeleka hadi hospital na ukadungwa sindano???
     
  13. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usitudhalilishe wanaume. Sisi sio watu wa kudanganywa kibwege. Mwanaume anayedangwa bila kujua anadanganywa basi huyo ana matatizo kichwani
     
  14. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,955
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    ahahahahahaaaaa....hivi ukimfanya mwenzio hadi ukamuumiza (kwa either kuwa na dudu kubwa kupita kiasi au kwa maandalizi mabovu hata asitokwe ute wa ukeni) kesho akapelekwa hospital inamaanisha kuwa "ulimfikisha kileleni?"....

    naomba kujuzwa juu ya hili..la sivyo naamini kuwa wengi wa wanaume tunaamini katika hayo niliyo yasema..eti "demu alikuwa analia ile mbaya..mara nimemkojoza mara mbili amelia full kulalamikia **** etc.....

    TUCHAMBUE KWA KINA TOFAUTI YA KUFIKA KILELENI KWA MWANAMKE NA KELELE PLUS MALALAMIKO YA MAUMIVU YA UTIAJI WETU WA KIMABAVU NA KI-MFUMO DUME... NI MAONI TUU
     
  15. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana hujui majambo wewe na inaonyesha unaparamia mtu bila kumuandaa acha kutuabisha hapa
     
  16. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi hii mada ihamishiwe kwa wakubwa ili utoe ushuhuda wako wote au unasemaje mzee mwenzangu??
     
  17. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahhahhahahhaaaaaaaaaaa.............wee jamaa du :A S-baby:
     
  18. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbn mnazinguana sana ndan humu kulikon tena
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mnacheza kumfikisha mwanamke kileleni si mchezo hata kama ungejua kufanya yote. zipo sababu nyingi zinamfanya mwanake asifike kileleni siyo lazima kwamba mwanaume haji kufanya mapenzi.
     
  20. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tena kama umechoka ndio kabisaaaa fake ziko nyingi sana, na sio kwamba anae fake afiki anakuwa labda kashafika jamaa bado du linachimba madini hapo ukimsindikiza na fake moja akuuuu huyo anashuka mwenyewe. Narudia tena hasa wale utawasikia nimefika mara tano kumbe mara mbili tatu fake
     
Loading...