Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume tuna tabu.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mateka, Apr 19, 2012.

  1. M

    Mateka Senior Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    indian.jpg

    Yote hii ni kwa ajili ya nanii......
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo kafanya hivyo kupata ujira sema wewe umeenda mbali
    OTIS
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Jamaa anawekeza hapo usidhani anafanya huo msaada bila malengo. Huo wema si wa kawaida lazima malipo yake yatakuwa mazuri saaaaaaaaaana
     
  4. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kumbe umeonaeee?
    Asilaumiwe ntu hapo. Mbona anafurahia. Malipo sio lazma iwe pesa babuee! Wana makubaliano yao ati.
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wakati wa mafuriko huku mitaani kwetu vijana wanajiajiri kubeba kinadada kuwavusha kwenye maji
    Wabongo wakiona picha kama hiyo hawakawii kusema true love,limbwata etc
    Kumbe mtu yupo busy anasaka shekeli
    OTIS
     
  6. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Shape za dademu wa ukoo hizi zinaruhusu.....Demu wa kibongo hapo (Vitambi vya bia) lizima ukalazwe MOI. kiuno huna wala kuzalisha tena kutakua mashakani!
     
  7. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Kuna wengine wanabeba watu kuwavusha mvua zikinyesha mjini.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mvumilivu hula mbivu:blabla:
     
  10. B

    BLB JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hii ki2 hii ki2 hii ki2,
    hii ki2, hii ki2
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa ndiyo njia ya kweli na uKAVU. Mtu hutafika upande wa pili ila kwa Njia ya YEYE.
     
  12. N

    Nationalist Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana hawawezi kuvuka hapo?
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Halfu huyo jamaa mbona kavaa gwanda la CCM? Ndugu yake Rostam nini?
     
  14. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ajira mbona hata bongo ipo? wakati wa masika watu huvushwa kwenye madimbwi kwa bebe ngongoni kama watoto.
     
  15. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mwenyewe nashangaa au kwa vile rangi nyeupe?mbongo kama mie hapo navuka hata mara 20
     
  16. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mapenzi sio mabusu tu, hata kwa hilo ni ishara ya penzi la dhati na ahadi ya kulinda. Kwa nini apate shida ya kutegua mguu wakati mi nipo?
     
  17. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Duh!Hii too much aisee!!
     
  18. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Chek wnavyochekelea..hawa watu sometimez hawana huruma kabisa!Ndo kwaaanza wanasaidiana...
     
  19. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubali wanaume kweli tunashida!! yote hii ni kale kamshahara, si unakajuaaaaaaa!!
     
  20. h

    handboy Senior Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli!
     
Loading...