Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume tukumbushane tulipobalehe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nginda, Jan 18, 2012.

  1. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati huo nilikuwa natamani kuwa na G. Friend. Ishu ya kutongoza ilikuwa hivi:

    Dada mambo? (Poa).

    Siku hizi mnona hatuonani? (Nipo tu)

    Ndo unaenda nyumbani? (Hapana, naenda kumwona rafiki yangu)

    Sasa utaniruhusu nikusindikize? (twende tu)

    Nyinyi si ndo mnakaa ile nyumba nyekundue? ( Hapana tunakaa nyumba yenye rangi ya blue)

    Ahaa naifahamu (poa)

    sasa nilikuwa natakaaaa! natakaaaaa! natakaaa! Jana sisi baba amenunua TV (hata sisi tunayo)

    Yakwenu kubwa? ( ee ni inch 32)

    Ok!!!!!!!

    Shuleni kwenu mnatoka saa ngapi (saa tisa)

    Mwalimu wetu mkali !


    (unaweza kuendelea kama unakumbuka)
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Usijali, naomba nikupitie ukitoka shule nikusindikize home....lol
     
  3. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ukiona mtu anakubabaisha niambie! hata ukitoka shule nitakusubiri nikusindikize.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Kwenu mna mbwa? (hatuna)
    Kwetu si tunapaka.(haya)
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi nilifikiri unataka kuswema ilikuwaje siku ya kwanza ulivyo du ilikuwa je? Ni wapi? Na alikuwa nani?na sasa yupo wapi? Hata kama ni mke wa mtu.
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hii ni barua yangu ya kwanza kabisa ya kutongoza.

    [​IMG]
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nilijua tu!
     
  8. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa binti wa mtaa wa pili na siku akatoka kuchota maji, mimi nikamzungukia, nae hakupita moja kwa moja nilipouwa ila nikamwona anatokeza barabarani kwa mbele (pembeni kuna migomba na makahawa). mimi nikamwita. akasimama. nikamwambia nije? (kufanya nini?), usinifanyie hivyo, nije (kufanya nini?). Mimi nikasema sawa bwana unanifanyia hivyoe?

    kwa sasa ameolewa na ana watoto wanne.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha, ulijua nini?

     
  10. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Darasa la pili bwana. nikaandika barua haitofautiani na hii. Nilikula bakora, nikasahau hilo zoezi hadi darasa la sita.
     
  11. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Haha haha haa. Halafu walimu walikuwa so unfair. Unamtongoza msichana anaingia laini mara ghafla mwalimu anawakamata. Adhabu anapata mvulana tuu. Msichana anaachiwa. Noma sana. Kuona hivyo, niliaamua kutongezea kitaani.

    [​IMG]
     
  12. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku moja akaja binti mmoja kushtaki nyumbani. Anasema (Nginda amenipiga) kakupiga wapi. akafunika macho. nikaulizwa umempigaje (nikajibu muulizeni) wakamuuliza amekupiga kikubwa au kitoto. Mpaka leo sijui maana
     
  13. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa domo zege balaa !
    Demu wangu wa kwanza,siku ya kwanza nilimwekea noti ya shs kumi mpya inanukia ndani ya mkebe wake bila kumwambia kitu.
    Yeye alikuwa darasa la tano,mi la sita nilimsimamisha tu koridoni na kuomba mkebe wake nikaweka mapene na kusepa.
    Zikapita siku 3 mzee naitafuta gia ya mdomo siioni!
    Siku ya 4 tulipotawanyisha mchana nikamwita kwa ishara ya mkono. Akiwa hukohuko mbali akaropoka,
    "nitakujibu kesho."
    Nashukuru hakuniangusha kesho yake,baada ya kutawanyika tukabanana darasani juu ya dawati mchana kweupe! (mbona ilikuwa dakika 5 tu,hakuna kuremba). Bahati nzuri alipomaliza skuli akawa beki 3 wetu(hakufaulu),mzee wakati wa likizo nikawa namaliza ukame wote wa boarding kwake.
    'Sadly' miaka 2 mbele akaolewa na kuondoka home.
    Hivi sasa ana watoto 5 na wajukuu 2. Mi ninacho kimoja cha mwaka 1.
    NIKIENDAGA LIKIZO KIJIJINI NA KUMUONA BADO NAM FEEL MBAYA,HASA NIKIVUTA HISIA YA ENZI HIZO !
     
  14. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani mimi nilikuwa domo zege hakuna mfano,nilipoluwa darasa la sita kuna mwanafunzi mmoja msichana alihamia kutoka Tanga.Msichana huyo alikuwa mmoja wa walimu katika shule yetu alikuwa rafiki wa mama yake mdogo wa huyo mwanafunzi.Sasa yule mwanafunzi alitokea kunipenda sana hasa ikizingatiwa mimi nilikuwa mtaalamu wa namba(hesabu).Yaani yule binti hakuficha hisia zake hata kidogo kwangu,kila kitu alitaka tufanye pamoja mpaka darasani wakaanza kushtuka.Alisubiri kauli ya mwisho kutoka kwangu ili tucheze mechi ya miguu minne tena isiyo na jezi.Basi nilishamgundua lakini kwa vile nilikuwa domo zege nilijiuliza nitaanzia wapi?Yule bint baada ya kugundua udhaifu wangu siku moja akaniambia leo lazima twende kwenu.Basi tuliporuhusiwa akaja nyumbani,mimi nilikuwa na chumba cha peke yangu na nilikuwa naishi na dada yangu ambaye hakuwepo silku hiyo.Alipofika chumbani alivua shati la shule na kulala kitandani.E bwana nilipoona chuchu za saa sita nilpagawa sana,uvumilivu ukanishinda nikamaliza mchezo.Huo ndio ulikuwa mchezo wetu mpaka tulipomaliza shule.Nashukuru hakupata ujauzito sijui ingekuaje.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heheheheh. . .
    Mi mvulana alikua akiniambia "mambo?" namjibu "chupi ya mgambo". . ."ni vipi??" = "vipisi" anageuza zake.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,204
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Una mdomo mchafu wewe
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mi nilikuwa naota ndoto nyevu tuuu..
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nshauosha. . . wanna see?

    Hehehe alafu sasa ulitaka niwarembee ili?
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mentor wangu enzi hizo.

    [​IMG]
     
Loading...