Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume tukome kuwekeza kwa mahawara!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Sep 29, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hii sms jana mke wa ndugu yangu kaibamba kwenye simu ya mumewe ambaye alisevu jina la mtuma meseji kuwa anaitwa ' Mose fundi bomba':
    'Mpenzi leo nimepita madukani Kariakoo.Bei ya vifaa ni hizi: Stima (500,000._), Draya(400,000.-), Stima ya fasho(200,000.-), viti (60,000.-) na sinki(600,000._). Fanya hima kesho (yaani leo) unipatie hizo pesa maana nasikia bei karibu zitapanda.Ukinipa milioni mbili na nusu zitanitosha na kununulia dawa za kuanzia.mmmmmwwwaaaa i love you,ikamalizia hiyo sms.

    Wakuu timbwili linaendelea,na tatizo kubwa bi mkubwa mradi wake wa kuku umesimama mzee anasema hana hela na wanaishi nyumba ya kupanga. Kinababa haya mambo ya kuzima moto kwa jirani huku kwetu kunaungua matokeo yake ndo haya.
    Nawasilisha.
     
  2. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    da kweli hilo ni tatizo kubwa badala ya kumpa mradi wa ukwel mkewe yy anapeleka kwa hawara
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    mmmh! ngoja nivute punzi kwanza maana hii ni habari kubwa
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    hawa ndo wanatelekeza familia na kuwekeza nyumba ndogo. Wanaume wengi wanajifanya vipofu /viziwi hawajui kuwa mwanamke anakubali mume wa mtu ili amchune. Hakuna mapenzi pale fedha tu
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    huyo shem wako mgonjwa
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Una maana gani!
    Mbona unamtuhumu mtu asiye na kosa?
    Kosa lake ni kutomsechi bwanake mifukoni, au?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hahaha! sasa ntaamini nilisikia mwanamama anaambiwa ' u should never be understanding'. sio unaambiwa sina hela ndo kwanza unampa za upatu mwenzio akapeleke small house. aah, mjini raha sana jamani,kha!
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh huyo mwanaume ni balaa
    Nyumba ya kupanga na bado anaambiwa apeleke milioni mbili na nusu
    Ni matofali mangapi au ni mifuko mingapi ya cement au si anapata sehemu ya miguu ishirini kw aishirini nje kabisa ya mji wakati akisubiri amalizie bei ya manunuzi
    Kweli akili ya kuambiwa changanya na ya kwako
     
  9. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hah maisha ndivo yalivo
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    shem anasema sms iliingia usiku mzee akiwa amelala ndo akaisoma na kuifowadi kwenye simu yake.
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    My bad ......mgonjwa ni ndugu yake.

    Itakuwa sikuamini kuwa aliyefanya hivi ni ndugu yake Bishanga. (@-@)
     
  12. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    mi
    Rocky my friend ukistaajabu ya Musa utayaona ya firauni, haya mambo yanatokea duniani chini ya mbingu hii hii tunayoishi. Hata mimi nimekuwa shocked na ujasiriamali huu wa kuwekeza kwa hawara. Kusoma nisome mimi, kazi nifanye mimi halafu hela zangu aje kuzila lijananke ambalo hata si mama, dada , binti wala mke wangu? This is ridiculous na ma kweli wanaume tunatofautiana!!!!!!!!.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wewe umeshalitekeleza hilo?
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Positive side ya stori: Abarikiwe mama kwa kuwa na mradi wa kuku.
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Lakini kumbuka kuna theory inayosema usiweke mayai yako yote kwenye kapu moja. Nakumbuka niliambiwa na mwalimu wangu wa portfolio Analysis
     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Life cannot just take any course !!!!!! hili nakataa na ndiyo maana vichwa vyetu havina upepo ndani kama mpira bali ubongo tuliopewa na Mungu kufikiri na kufanya maamuzi sahihi1.!!!!
     
  17. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Unataka kufunika kombe mwanaharamu apite au?
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapana, nilikuwa najaribu kuonesha umuhimu wa kinamama kujiandaa na situation kama hizi, sio unafuma meseji ya hawara hata pa kutokea huna, una makucha marefu mikononi tu na malipustiki ya India.
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mimi ni ritayadi ofisa kwenye sarakasi hizi.
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyo mwanaume naona maraliangono imepanda kichwani
     
Loading...