Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume tuache ulalamishi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Dec 7, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani inashangaza, kuhuzunisha, kustaajabisha na kuchekesha.
    Ukiingia kwenye jukwaa hili kila siku wanaume wanalalamika juu ya wanawake wao, je ni sisi tu tunaotendwa?
    Au hizi habari si za kweli ila zinaletwa kuchangamsha jamvi?
    Au wanawake wana vifua vyenye uwezo wa kuhimili machungu na kutunza siri zaidi ya sisi wanaume?
     
  2. g

    gnasha Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake tuna vifua vya kuweza kutunza siri pia tunaweza kuvumilia
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wataisoma!! huu mwaka wao!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    tumeamua kula mneli
    tumethubutu, tumeweza, tunasonga mbele
    ukimwelimisha mwanamke umeelimisha jamii
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huwajui wanawake wewe. hapa wanaona noma coz kuna sisi wenye 'mguu wa tatu', vizia wakiwa wenyewe kwa wenyewe ndo utajua stori gani huwa wanazipiga/kuanzia zile za matatizo yao ya ndani mpaka 'live' events za 6x6.

    Kuna siku ilibidi nikohoe ili wajue kuwa ndani kuna mtu ili waache hizo stori zao maana walikuwa wanavuka mipaka na marital privacy zao.............acha kabisa wewe kamanda!
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    we hiyo signature yako ndo kusema unashadidia ufisadi au?
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Habari nyingine huwa zinaletwa kujaribu akili za wanajamvi tu.
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hebu ngoja ni DUKUE (hack) PM zao
     
  9. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wanaume wanapenda kulalamika, kujiosha na kujisafisha wakati wao ndio chanzo cha matatizo katika mahusiano iwe ndani au nje ya ndoa. wametufanya wanawake tumekuwa sugu na tukijaribu kufanya wanayoyafanya wao, wanapiga makelele ile mbaya.
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    wengi wanatunga story tu mkuu...never take JF seriously
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanawake wana kifua chakustahmili mengi,mwanamme hawezi au kama mwanamme angeweza kuhimili siri moja ktk maisha yake basi angekua chizi,mwanamke aaaaaaaaaaaa anapokea tu matamu,machungu, kusuguliwa roho na mengine mengi....Hongereni wanawake wenzangu...
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mshukurun sana mungu nyie wanaume,Na muache kulalamika kupita kiasi,
    Km mngepewa mioyo km ya kwetu nadhani hata majanga ya vifo yangepungua duniani,
    Hii ukijaribu kufikiria hata hao mababu walikuwa wanawanyanyasa sn wabibi lkn uvumilivu na busara zao leo na sie tumezaliwa,
    Kwa maana hiyo wanawake tunayo mengi mnatuumiza ila tumeumbiwa uvumilivu na busara,
    Ndio maana tuna uwezo wa kubeba hata siri zenu nzito msizoweza hata kuwaambia wazazi wenu.
     
Loading...