Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume tu ndo wasome hapa........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smarty, Jul 11, 2012.

  1. S

    Smarty JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    kama we nin mwanaume na umeoa na mungu kakujaaalia watoto au hata kama bado basi fahamu kuwa unapoipatia familia yako mahitaji ya muhimu...au chochote unachofanya kwa ajili ya familia yako basi fahamu kuwa kufanya hivo unakuwa unatoa sadaka na tegemea malipo kutoka kwa muumba wako...kwa wale wasiopenda kuihudumia familia mnakosa mengi ......ni hayo tu.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Umetoka wapi sa ivi mkuu, kwa hiyo tuzihudumie familia zetu vizuri kwa sababu tunatoa sadaka!!? Ahsante
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Pole kwa maswahibu yaliyokukuta ni upepo utapita tu
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kitabu gani kinasema hivyooooo? Quran au Bible????
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kweli unachosema, na cha msingi hapa si familia tu, ni kuwa mwema kwa kila mtu, utavuna kwa wakati wake!
     
  6. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akili yako umeikonfaini pembeni mwa ukuta wa chumba chako....aliyekwambia wanaume ndio wanaohudumia familia nani hasa familia halali za nyumba kubwa? kama ni sadaka basi wanawake wanaongoza kuitoa wao pengine hiyo sadaka wanaitoa kwa nyumba ndogo na kulea watoto wa wanaume wenzao ilhali watoto wao wanasota na mama zao

    liwalo na liwe
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mkuu hivi viroba jogoo vitakufanya mwehu muda si mrefu!
     
  8. M

    Mundu JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    duh kama mfumo dume fulani hivi...Sasa hapo mbona na mwanamke inamuhusu kwa asilimia zote kabisa?
     
  9. blea

    blea JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Itakua vizuri na mwenzio ukamshirikisha hiyo sadaka ili ipate kibali machoni pa Bwana. Mkeo ni sehemu ya wewe hivyo ingependeza zaidi kama ungesema WANANDOA mnaozihudumia familia zenu kwa uhakika ni sadaka njema na mtavuna mema kwa BWANA
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    He sasa ndio iwe kwa wanaume tu????.....kwani wanawake hawatakiwi kuzihudumia familia zao?......afu kwa taarifa yako kwenye hii dunia tenda wema kwa kila mtu kwa kadiri ya uwezo wako na malipo yake utayapata......huduma sio kwa familia tu bali kwa yeyote anae ihitaji na wewe unao uwezo huo basi fanya na Mungu atakulipa siku isiyokuwa na jina! .... tenda yale yanayompendeza Mungu afu sahau!
     
  11. S

    Smarty JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    pole kwa yaliyokukuta...hayo matatizo ya kupenda images.....
     
  12. S

    Smarty JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    hata wanawake watalipwa kwa kuwatii waume zao....
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Fafanua zaidi!
     
  14. S

    Smarty JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mwanaume ndo ana jukumu la kumpatia mkewe chakula malazi na mavazi mkewe.....ndo maana wanasema kumtunza mume ni kazi ila kumtunza mke ni kazi zaidi.....
     
  15. S

    Smarty JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    umeoa???? Au umevamia uzi
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kutelekezwa kubaya jamani.

     
  17. S

    Smarty JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    kumtii mumeo ni kupana zaidi ya tunavojua sweetlady...mfano inaweza kuhusisha kumuheshimu, kufaham mumeo ni kipi umfanyie na kwa wskati upi?? Kulinda na kutunza mali zake na heshima yake() '...na mengine kama hayo
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sijaridhika na maelezo yako ila vile nimechoka afu nna usingizi wacha nikubaliane na wewe!
     
  19. B

    Bob G JF Bronze Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni wajibu wa mwanaume kuhudumia familia yake
     
  20. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Na wale wacameroon sasa tuwaweke kwenye kundi gani la familia???
     
Loading...