Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume sometimez mnaboa nyie !!!!mkoje lakini teh teh

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Oct 29, 2009.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Katabia kenu huwa sikapendi/hatukapendi ka kulindana

    huwa mna ubavu gani unakuwa na mke na marafiki zako wanamjua kama shem wao lakini bado ukiwa na ma G/F unawatambulisha marafiki zako " shemeji yenu " kutana na shemeji yako
    nao wana accept na kuanza muita shemeji hai-make sense !!!!!!!!
    FL1
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Sasa tupe kaushauri basi tutambulisheje? Hawara, nyumbandogo, kibustani, kimeo au jina gani. Manake kama namegana naye, eventually ni shemeji yao. Period.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehehehe mbona na nyie mnalindana sana na viserengeti boys
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yamekukuta nini? Usikasirike basi hivo shemeji ina maana nyingi ati
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehehehe!
    inaongezaga konfidensi kwenye vikao vya pombe hiyo:D
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ........inabidi aendelee kuwa shemeji!ila mimi nasapoti tu,sio mlevi wa hicho kinywaji:D
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wanaungana mkono kwa sababu wote wanao hao mashemeji wa pembeni .......ndo unakuta hawawezi kupinga hiyo kitu.
     
  8. M

    Msindima JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Morning Binamu.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua hata kama akiondoka yule akaja hawara mwingine wataendelea kumwita na huyo mgeni shemeji hivi wewe utafrahia kama unamegwa nje uitwe hawara?
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Na wanawake wanaboa sana yaani unajua mtu ameoa lakini unamkubali hadi inafikia anaamua kuktambulisha kwa rafiki zake eti huyu shemeji yenu wewe bado hautaki kukanusha....hehehe perfect way to get back.
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Morning binamu? How are you and your he?
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!
    yua he AI EM FAINI thenki yu!
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio njia nzuri ya kutambulisha, ukitambulisha kwa namna nyingine may be mtoto wa dada au mpwa rafiki zako hawachelewi kummega a.k.a kumla mwili. Kwa hiyo inabidi kuwa mkweli ili kupunguza risk ya kumegewa g/friend wako.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    chrispin sio nikupe jina uache tabia hii mala moja kama unayo sio nzuri kabisa
    wewe unajisikia una wife na bado unamwambia friend huyo ndo G/F teh teh teh :)
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    who told you?
    labda mwanamke alokubuhu na ushakumpe ndo anaweza fanya hivi
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    hehehehe! Bwa-shee umebadili dini tayari? Lol!
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    yeah!ki-bluray kidogo.eikei ei KIBEBA-BOKSI:D
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Tunawaona mtaani, kwa sababu tunaishi nao na hao serengeti boys ni ndugu na rafiki zetu, sometimes wanatuambia wenyewe! Let me ask you, mwanamke alokubuhu na ushakumpe yukoje?
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    bado hayajanikuta ila huwa naona katika mazingira yetu ya kila mala
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyo anakuwa hana soni hata kidogo ..
    wanawake ni wenye staa tofauti na wanaume
     
Loading...