Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume someni hii stori. Mkijifanya wapole mnadharaulika...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ramos, Sep 7, 2012.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yupo mdada fulani ambaye alikuwa demu wangu before. Kutokana na sababu zilizokuwa nje ya uwezo wetu ilibidi tuachane pale alipopata mwanaume mwingine, lakini tukabaki marafiki na watu wa karibu sana. Huyu mdada amekuwa akinipa stori nyingi sana kuhusu huyu jamaa 'handsome'. Demu anasema ingawa jamaa ni mzuri, ana heshima, ana hela kiasi chake (mdada hasumbuki mambo madogo madogo na ada), na anamridhisha kiasi fulani kitandani, still anamwona kama sio mwanaume aliyekamilika. Kisa ni kwamba huyu jamaa ni mpole sana, kiasi kwa pamoja na kuwa na uwezo mdogo wa kuargue na watu mtaani, lakini pia huyu mdada anamkoromea mara kwa mara.
    Mara kadhaa huyu mdada anakuwa amemkosea jamaa (including kumcheat), lakini jamaa akitaka kumaind, mdada anakuja juu jamaa ananywea!!! Huyu mdada anasema hajisikii furaha sana kuwa na mtu kama huyu, kwani anahisi baadae wakioana hatajisikia kuwa na 'mwanaume' ndani!!!
    huwa namwuliza kama anataka huyo jamaa yake awe anamchapa vibao, mdada anasema hapana, but anataka awe na uwezo wa kumkoromea, kuwa na msimamo na kumuamrisha, pale wanapotofautiana, au anapotofautiana na watu wengine barabarani, anapenda aone mwanaume wake anaonyesha kaubabe fulani!!!

    Wanawake bana... tukiwa wakali shida, tukiwa wapole shida!!!
     
  2. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haha ha a kama unafikiri alikudanganya fikiri tena, wanawake hawana maana kabisa
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Ndo hapo watu wengine huamua kupiga wake/girlfriends zao ili kuonyesha tu kwamba yeye ni mwanamme.

    Not condoning that, lakini wanawake wengine ndo wanapenda hivyo.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa huyu dada anafanya makosa ili akoromewe??

    Kweli punda haendi bila fimbo.
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    ulipokuwa naye wewe ulikuwa unamkoromea!
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni wewe bana acha kusingzia wengne.
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    anakueleza matatizo ya BF wake ili wewe ufanyeje.....au anatafuta namna ya kukurudia
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Namshauri arejee kwenye uzi wa Babu Dc ili ajue mwanaume wa kiafrika anatakiwa aweje.................Ni ukweli ulio wazi wanawake wengi hawapendi mwanaume mpole sana, wanataka mtu atakaye waonyesha kwamba kuna kiongozi hapa na hakuna upuuzi unaoruhusiwa...........Utashangaa JITU korofi lina ndoa ya zaidi ya miaka 20
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. by default

    by default JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viumbe waliokuja kwa huruma za wanaume wanatabu sana
     
  10. R

    Ramos JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni vigumu mtu kujijaji. Nilivyokuwa nae sikuwahi kumkoromea kiviile, bali sikuwa kukubali hata anisonye...
     
  11. R

    Ramos JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa namshauri mambo mengi... na katika hili siku zote namshauri asimdharau wala asiwaze kumuacha jamaa, eti kwa sababu ni mpole...
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Sheria ya maumbile inafanya kazi!
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Ramos hongera kwa kuwa mshauri wake.....mnakutanaga wapi kwa kupiana maushauri... kuwa makini usileta hadithi ya mkonowapaka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mwanaume asipokuwa kiume huwa namdharau.....wanawake tunapenda madume wa kiume....
     
  15. L

    LADY JO Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanaume ameumbwa kuwa kiongozi
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Girls love bad boys....you didn't know this. Mwanaume mpole ni boring...
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,006
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Hapa nangoja jibu kutoka kwa AshaDii aje amwage mauhondo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,006
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimwite AshaDii aje kushusha data za unyagoni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. S

    Sumu JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,131
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Kumbeeeee!!!! Ndo maana wananing'ang'ania hivi! Nilikuwa sijui!
     
  20. S

    Sumu JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,131
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Kama ndo hivyo basi umenipata, labda kama kuna lingine.
     
Loading...