Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume sio SACCOS au DECI jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, May 26, 2012.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dubai trip = Kiwanja cha Eka 1 hapo Boko
    1 Brazilian Wigi = Mifuko 68 ya
    Simenti
    1 Handbag ya Jimmy Cho = 10
    Tankers of water
    1 Quality High Heel shoe = 1 Trailer of sand
    1 BB Torch = 1500 Blocks

    ... Halafu cost yote hii unaambiwa
    wewe kidume umlipie Mwanamke
    wakati kwa cost hii unaweza kujenga nyumba ya vyumba vitatu Boko ukaishi na mke na watoto
    Girls,Hamuwezi kuwa serious...Wanaume sio Saccos au
    DECI jamani kuweni na huruma,watu hela hazikai,Wallet inatia huruma! :D:D

    Courtesy of sethought blog.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    sasa mwana kama wewe waona huwezi sii unatulia pembeni tuu...wapo ambao wanaweza kuwafanyia hivyo madada bila wallet kupungua kivile.nenda na madada wa ngazi yako usijitie pressure bure.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa na wewe siutafute wanawake wanaoelewa maisha? Unahangaika na masista du wa mjini wanaojua na kujali kuvaa na kula tu alafu unalalamika? Ukichagua sampuli hiyo ikubali, kama huiwezi badili aina ya wanawake unaokuwa nao.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kama huna pesa unahangaika na wanawaka wa kazi gan sasa?
     
  5. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama huna uwezo nao kaa pembeni waendelee wanaoweza.....tatizo liko wapi? Wewe unalalamika wakati kuna wenzio wanatafuta wa kuwachuna! Yani jana nimejionea kioja jamaa anaita mabinti anawaambia wachague vitu vilikua vinauzwa bill ikafika milioni akasema bado chagueni tuuu,niliondoka bila kupata jibu kama huyo jamaa ni mzima au laa!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama huna pesa si tafuta size yako, hao masista du waachie wenye ubavu nao
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Mnaanzaga na ma-advertise afu mnakimbia! Mtakoma, na hivyo vijizawadi viambatane. Hujaongelea brunch ya jumapili ya leo hapo double tree,lol
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tafuta kuku wa kienyeji ili ujihakikishie minimum bills with maximum service
     
  9. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Kaka imekula kwako
    Dawa yao usijenge banda mkuu, we pita fasta kisha kama hukuwepo
    ukitaka umaximize mtoko wa kwanza haiwezekani, na kama amebana usijaribu kuongeza advert ili akubali,
    otherwise, nenda tu ambiance pale sinza, au chipukizi hapo moro, au makoroboi pale mwanza, au kwa mrina pale arusha, au malindi & pub alberto kule moshi, chako ni chako hapo dodoma wapo wengi tu, kwa BB torch unapita nao kama 60 hivi, hapo lazima utakuwa umeridhika,
    kama hukuridhika una matatizo mengine, ingia bafuni na Revlon, au sabuni ya kufulia
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    ​ukipenda boga...........
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya sasa......Toeni tu jamani mtabarikiwa
     
  12. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Na wanawake co chombo cha starehe!
     
  13. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kila mtu ana mambo yake anayoyapenda, huyo mwenzio hayo ndo anayoyapenda... mtimizie au unataka akaombe nje?? if you wife love money, then be the 'bank'.
     
  14. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama unapiga hesabu hivyo wewe hata kiatu hununui,hivyo ni vijimambo tuu hapo haja nunua gari lakutembea mtoto anaempa raha,mie naona wewe bora ukatafute mwanamke huko boko ili usipate tabu yakulipa nauli ya dala dala.
     
Loading...