Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume siku hizi tunatisha na tumewashinda WANAWAKE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Jan 22, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanaume siku hizi tunatisha na tumewashinda WANAWAKE kwa kupika. temeblea sehemu za starehe/biashara uone tena wa asili ya kihindi ndio balaa zaidi. Kwa kuchoma nyama weusi tunaongoza. Wanawake wamebakia kuwa wahudumu wa mezani tu mahotelini.

    Sasa mimi najiuliza haya mapinduzi yana maana gani?? wanawake wajitahidi warudie number 1 yao tuliyoichukua sisi wanaume. Na hata kuhudumia kwenye mabaa wanaume wanafanya vizuri kuliko wanawake kwa vile wakikuona umeenda na mkeo/mchumba/kiburudisho wanakuchunia kukuhudumia wakati wanaume wao wanachapa kazi tu.

    Na ndio maana harusi ya mwenzetu GEOFF tumechukua Dr. Pimbi kataringi autidoa kampani limitedi nwanapika sana hawa jamaa.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,749
    Trophy Points: 280
    Hehehehe! Kijana umerudi na vita kuu.

    Subiri watie timu hapa! Hapo kwenye bold umekula Senksi kule juu.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!
    naona umerudi kwenye kasi yako ile ile...!NA UMEONGEA JAMBO LA MSINGI!......

    wanaume tunatisha kama gharika!...nenda mahoteli makubwa yoote utakuta ma-meneja ni wanaume

    ingia majiko maarufu utawakuta wanaume
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha Nguli week end hii karibu Chawote uone mtu mzima navyo chakalika karibu sana....
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ukija chawote utamuona mkuu fidel anavyotengeneza MAKANGE!....
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,749
    Trophy Points: 280
    Mi mwanamke akimkaanga mdudu sikuli!
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni ukweli mazee sijui nani atakaye bisha hili na kama yupo sio mtu wa mitoko na kama wanabisha tukutane iringa siku chache zijazo wajionee wenyewe.

    Sisi noma mdudu tunachoma mpaka anageuka kuku wa kienyeji huwezi amni kama imepikwa na mwanaume. wasiwasi wangu ndoa zitakuwa matatani wanaume tunavipaji vya kupika kuliko hao proffessionals??


    Wk end hii tukutaneni seriuos kbs tumwage mwenzetu anakaribia kuingia maisha mapya na matamu sana.
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sijawahi kuona wanawake wakiendesha jiko la kitimoto...........
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Eeeh bwana Nguli jana nimetoka katika mihangaiko yangu ya kusaka pesa nikapita kununua mahitaji kidogo ..nimepishana na wanaume kama watano hivi ( hawajaoa ) wamebeba vimifuko ,,nikawa nawatania hebu nichungulie kuna nini huko na nyie mnaingia sokoni wanadai haki sawa mnachofanya nyie na sisi tunaweza
    eeh vimifuko vimejaa mahitaji ya kupika wanaenda kukaangaza wenyewe duh
    kweli siku hizi mambo yamebadilika sana
     
  10. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .......Sio siri wanaume kweli mnatisha kwa mapishi, hotel nyingi siku hizi wapishi ni wanaume na chakula chao kinanoga.
    Ila kwa upande mwingine naona ni mgawanyiko wa kazi tu, siku hakuna kazi za kike wala za kiume, wote tunajichanganya tu.
     
  11. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kazi ni kazi kibaya ni kuiba! kutokana na ugumu wa maisha watu wanaume wanweza kufanya kazi zozote angalau aweze kupata kipato. hawezi kumwonea wifu kiburudisho wako kwa sababu akitoka kazini na yeye anakwenda kwenye kiburudisho chake. always men are reasoning
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yupo mkuu umesahau kwa Jeni pale Korogwe?
    Alafu hata Blue gate pale ni jiko la mwanamke ndie anaye pika mdudu.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,749
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Kwahiyo mchango wetu tayari sio?
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    duh!
    nimeanza kuelewa ni kwanin nilihama ile baa!....

    na nimapata jibu ni kwanin huwa sinywi blue-gate
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahaha!
    unakaba kweli kweli!.....lolz
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ukija kwenye upande wa kufua-UDOBI!....
    wanaume pekee ndio wana vijiwe vya udobi!na wanafua kweli kweli

    ukija kwenye dry-cleanerz,wanawake kazi yao ni kuandika oda tu!yaani tumewaingilia kweli kweli
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah pale kwa Jeni kuna yule dada mfupi aka Imoro anakaangaa vizuri sana wale wanaume kazi yao kukata nyama tu na wadada ni kulost ktm na kuandaa kachumbali
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,749
    Trophy Points: 280
    Kazi moja!

    Na wale wo! wo! wo! wanatengenezwa na he/she?
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kwenye kijiwe changu mie na hiyo kitu ipo ...wooooooooote mnakaribishwa
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,749
    Trophy Points: 280
    Mi wanawke naona wamebobea zaidi kwenye kazi za usafi.
    Ukienda gesti, wao ndio wanafua mashuka.
    Bar, wao ndio wanasafisha glasi.
     
Loading...