Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume pindo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by estlovie, Jul 8, 2012.

  1. estlovie

    estlovie Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je kwa wale wanaume wanaochukua degree ya pindo tuwafikirieje?wamezid wanaume wa cku hz wanapenda mteremko Na hvy kusababisha kufumuliwa pindo ,hv ni nashndwa kuelewa kwa nin wanaume wanatubania rizik kwa kutubananisha mpk wanawake wanakosa wanaume,kwa nin lakn mtafute hz degree za pindo? Hamjui znamadhara?
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Samahani kiswahili changu ni cha zamani,pindo ni nini?
     
  3. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Degree za Pindo?? zinatolewa wapi?
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kijana hamna aliye kuelewa embu jiweke sawa...maana umezungumzia degree bado ukazungumzia kubaniwa wanawake sasa tukuelewe vipi..na degree za pindo ndo nini...?
     
  5. estlovie

    estlovie Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya wanafunzi wa kiume wanabananishana na ma-lecturer wakiume ili wapite sup.
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Miss eastlovie hueleweki bado, inavyoonyesha ww ni mwanachuo wa hivi vyuo vya kila siku vinachipua. Hiyo misemo yenu usifikiri wana JF tuna muda wa kuanza kutafuta Dictionary hata za Oxford kwa misemo ya kupita
    [h=2]Re: wanaume pindo[/h]
    Baadhi ya wanafunzi wa kiume wanabananishana na ma-lecturer wakiume ili wapite sup.mara zipu
     
  7. estlovie

    estlovie Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiswahili kigumu sana kweli,
    Basi wanaume wanaopindwa.

    Ni kama "Degree za Chupi", ila hii ni kwa wanafunzi wakiume wa Mrengo wa Cameroun
     
  8. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poor minded person,
     
  9. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii kitu ni vigumu kuiamini mara moja. Tunahitaji muda kuitafiti
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kama ni hivyo inabidi wote wawe waumini wa huo mlengo, vinginevyo bado kazi ipo
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Acha ujinga kijana
     
Loading...