Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume Nomaaaaaaa, wadada jitambueni!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ndyoko, Nov 6, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Juzi wakati niko sehemu na washikaji tunapiga stori za maisha na bongo yetu iliyolaaniwa kwa ufisadi. Ghafla akapita dada ambaye amebarikiwa 'usafiri'. Macho ya Watu wote tulokuwa pale yakaelekezwa mdada. Na yeye kwa visa akaongeza jitihada ya kuyatingisha, huwezi amini ukimya ulitawala kwa karibu dk 2. Mdada alipotokomea aendako, jamaa mmoja akadai kwamba yeye mkewe hana hiyo kitu hivyo alilazimika kumtesti mmoja mwenye umbo kama lile, lakini hakuna kipya alichokiona.

    Cha ajabu jamaa mwingine akadai maishani mwake hakuwahi kuonja demu mnene mweupe, alkini siku alipojaribu hakuona la maana na alijuta kumsaliti mkewe. Ila nilishangaa jamaa mmoja yeye alidai ana mpango wa kumtafuta 'albino' ili aone ananoganogaje maana hajawahi kujua utamu watu hao.

    Nilichogundua ni kwamba kwa wanaume waliooa, wengi hupenda 'hutoka' nje si kwamba hawatosheki na wenza wao waliowaacha home bali ni suala zima la kutesti kile ambacho wenza/wapenzi/ wao hawana.

    My Take: Wanawake kuweni makini, wengi wa wanaume hawako interested na mahusiano ya kudumu zaidi ya kujiridhisha nafsi kwa kuwa tu na mwanamke mwenye makalio makubwa, matiti makubwa, macho mekundu, lips pana na baada ya hapo hakuna jipya zaidi ya kuacha kilio kwa mdada kwa kuwa wengi huwa tayari wanao wake zao wenye sifa tofauti na hizi za matamanio!

    I beg to submit
     
  2. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe c mzima!! Humekosea jukwaa.
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ni udhaifu huo mdau.
    Wapeleke wakaombewe kanisani.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Ndyoko, kwenye kutest utamu kondom hazitumikagi. Wambie jamaa zako watapeleka gono nyumbani. Bora wawakopi hao wanawake wanaowatamani, halafu wakawapesti bafuni wakati wa kuoga itawanusuru
     
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jukwaa siyo lenyewe mkuu
     
  6. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    WanaJF,
    Mimi ushauri wangu ni kwamba hakuna nyumba ndogo mtamu kuliko mkeo. Watu tulijaribu kabla ya ndoa na baada ya ndoa tena kwa kuangalia makabila (yale yanayosifika kwa kukata viuno), maumbile (wembamba kwa wanene; warefu kwa wafupi), rangi (weupe, maji ya kunde na weusi), na hata umri (mwenye umri mkubwa kwangu, rika yangu na wale niliowabikiri mimi) LAKINI mwisho wa siku nimekuja kuamini kwamba MKE WANGU NI MTAMU NA ANAJUA MAPENZI kuliko wanawake wote hapa Duniani. Sasa nimetulizana na mke wangu na mtoto wetu mpenzi na ngoma tulishapima tuko salama, hata sina hamu tena ya kutoka nje ya ndoa. Hivyo, nawashauri muwapende wake zenu, kwani ni watamu kuliko wanawake wengine.
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kuna kila dalili ya upopo bawa hapa, umejuaje utamu wa mpenzi/mke wangu. Naanza kukuogopa ndugu, mweeee!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ntafikisha ujumbe kaka. shemeji mzima lakini?
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145

    Mkuu umetisha, yaani cv yako imeshiba kisawasawa. Kama shemeji angejua kuwa utamu wote wenzake wameumaliza asingekubali, lol! Kikubwa anachofaidi hapo ni huo uzoefu wako
     
  10. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,560
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    haka ka maada ckaelewi vile
     
  11. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This z jf bana, siku ikiisha sijaingia humu huwa sipati usingizi.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Stay in touch JF
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    mzima sana, wanasemaje nyumbani? Nawatakieni sikukuu njema
     
Loading...