Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WANAUME ni Watu wa Ajabu Sana!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Mar 23, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    .............deleted
     
  2. M

    Mwano Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umesema kweli, wengi wanapenda tigo, tena hata kwa wanaume wenzao, ila mitaani wanajifanya wakali sana, eti dhambi na mengineo, tigo poa!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Jina la mtoa mada na tittle ya mada yenyewe vinanitatiza kuchangia chochote.

    No comment!
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huyu bwabwa thread zake zote huwa za ajabu sana na mara nyingi huwa zinaendana na jina lake.

    bwabwa bwana!!!!!!!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    oooh my god ..Bwabwa matendo yako hayavutii hata kidogo ushindwe na ulegee
    hii thread yako inaboa haina mvuto wa kuchangia

     
  6. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    fl1 ni kweli kabisa haiendani kabisa na mila,na desturi za watanzania, nadhidi kusisitiza anatudhalilisha
     
  7. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkulu
    analysis yako ya kwanini wadau wanapendelea kuji-express , inanipa maswali mengi..............

    Tafadhali ni pm.
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    inasikitisha kuona mtu akili yake kila saa inawaza uchafu tu!sasa unaelezea hizo faida ili?
    wewe kaka yetu unasikitisha sana jamani!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mwanaume kuliwa tigo, mwanaume kula tigo yan mwanamke au mwnaume is GROSS
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naona hii ni kama kampeni watu waipende na sio waiache. God forbid.
     
  11. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mshikaji mambo gani haya sasa tena.acha hizo bwana haipendezi!
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bwabwa sasa unaboa wenzako.. Ulijitahidi hapo nyuma kuacha! UMERUDIA tena..Hii siyo GREAT think pls
     
  13. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Karogwa
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    Bwabwa apigwe ban ya miezi mitatu tupumzike kusikia mauvundo yake.
     
  15. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    No comments!!
    Huyu bwabwa....... arggggg
     
  16. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Eeee Mungu kwa jina la YESU muokoe mtu huyu
     
  17. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Moderatos pls do us a favour,mfungieni BWABWA,hii ni kwa faida ya JF wala hatutawalaumu kwa kukiuka uhuru wake wa kujieleza,hakuna uhuru usio na mipaka na kila haki inaambatana na wajibu,ana haki ya kutoa maoni lakini ana wajibu wa kuheshimu hisia za watu wengine otherwise upuuzi wake atafute forum nyingine ya kuongelea kwenye watu wa dizaini yake wanaopenda stori hizo.
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yeah ubaya ukihubiriwa sana na kuzoeleka akilini mwetu; tutaugeuza na kuuona ni uzuri tu!:mad:
     
  19. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kweli wanaume ni watu wa ajabu sana ,wanawake wapo kibao lakini wanaume bado wanahangaika na MI BWABWA TUU!!!
     
  20. D

    Daktari Member

    #20
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unasema unakaaga na wanaume wenzako wanakusimulia! kwani ni mwanaume? naunga makono suala la ban kwa huyu!
     
Loading...