Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume ni noma!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Egyps-women, Mar 16, 2012.

  1. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku hiyo hali ya hewa ilikuwa ni baridi sana...nikiwa nimepanga kukutanana Boyfriend miaka hiyo..
    Mara nikapita sehemu mida ya saa kumi nakumbuka miadi yangu kukutana na Zilipendwa yule ilikuwa saa moja
    Ghafla namuona my mupenzi kakumbatia binti huku wanakulana denda..
    miaka saba iliyopita ...ikawa ndo mwisho wa miadi


    *******************************
    PM no..labda yule jamaa ninayemzimia only...
    weekend njema
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Enhe afu ikawaje?

    Weekend njema na wewe pia.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo sasahivi una mwanaume nota ambaye ni noma au sio noma? Kama sio noma maana yake sio mwanaume au?

    PM zinaruhusiwa, lakini Mimi ni mwanaume noma!!
     
  4. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa sweetlady appointment yangu na yeye ingeishia kubanjuana ...mie nishaona wanakulana denda na mtu mwingine..nilisepa mpaka kesho..
    Nilichofanya pale nilipita na kumwambia habari gani ? nikaishia zangu
     
  5. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Bigirita Pm zako zinaruhusiwa kwingine si kwangu love....mie kuna mmoja tu akinitumia ndio nitapokea kwa moyo mweupe kama whitedent
     
  6. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Duh! huyo jamaa akawaje mdogo!
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ahaaaa!!! Kumbe ndio mchezo wako eeee??? Ngoja nije na ya wanawake.
     
  8. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    feel free
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwingine wapi tena..... Tuma PM hapa kwa biggie ili akuondolee machungu ya zilipendwa....
    Usikatae, zilipendwa bado una machungu nae sana!!
     
  10. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Biggie bwana nilipata replacement ....leo nimekumbuka mkasa lakini Biggie huyu zilipendwa nashangaa analalamika kwa marafiki eti alifanya mistake kubwa katika maisha..
    Biggie hizi ni dalili anataka aje abanjue tena or?
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    si ungemPM tu kumwambia umekaa miaka saba single na unataka akuPM?

    It's owkay, ila tafuta wa kuongea naye. Utajikuta unavent out hata kwenye sredi.

    Pole lakini.
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Dah! Ingelikuwa ndio mimi nimefumaniwa hivyo ningejichimbia kaburi na mapema kabla hata haujanisalimia. Ila najua hilo haliwezi kunitokea cuz am not a playboy.
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ila pole sana mummy kwa yote yaliyokutokea ingawa yameshapita. hila hali hii huwakumba wote wanawake na wanaume. So usijaji wanaume peke yao, hata nyie pia mna tabia hizo hizo.
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanatofautiana hapo ungesema "kumbe J ndo alivyo" ila ukitujumuisha unakosea shem...
     
  15. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sorry Erick52
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Usijali ila hope ushapata mwaminifu eeh
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    But mistake ya mwanaume mmoja haibebi lawama kwa wanaume wengine.
    Ofcoz utakua hututendei haki . Not fairplay .
     
Loading...