Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume ndo wenyeharaka ya kufanya sex?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkasika, May 10, 2011.

  1. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ZAIDI ya nusu ya wanawake walioulizwa wameonyesha kutoridhishwa na tabia ya wapenzi wao kupuuzia umuhimu wa kuchezeana kimwili kabla ya kufanya-sex. Hii ni kwa mujibu wa dondoo za utafiti uliofanywa katika Chuo Kikuu cha Gothenburg cha nchini Sweden
    Inaelezwa, kuwa hata kama mwanamme na mwanamke wataanza pamoja harakati za kuamsha hisia za kufanya tendo la ngono lakini bado kiujumla mwanamme ndiye atakuwa wa kwanza kutaka kuingia hatua ya kufanya ngono.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    we unaonaje kwani??kwa mfano ukiwa na boyfriend wako...nani anakuwa na papara??
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Nisamehe kama nita kuudhi, ili niweze kukujibu vizuri niwezavyo naomba nijue kama wewe mkaka au mdada...
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Haaa hao hawajakutana na Chatu Mlamba mtu!
    Analamba hadi mate yanamwisha mdomoni!
    Analamba sehemu zote hadi Mtoto macho yageuke nyanya na mdomo ujae zege hadi kuomba maji anasema naomba Mma!!!
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180

    ha ha ha ha aaa wazeee wa uvinza!!
     
  6. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [QUOTE=Asha D;1953818]Nisamehe kama nita kuudhi, ili niweze kukujibu vizuri niwezavyo naomba nijue kama wewe mkaka au mdada...[/QUOTE]
    Asha D, Ukweli unaujua wewe, mi nime post hii ili tu- share views.
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha..... Uvinza si ipo kigoma,
    Afu Kigoma si ndo mwisho wa reli,
    Kwa hiyo uvinza ni Kigoma,
    Yaani Uvinza= Mwisho wa reli
    Basi kuna umuhimu wa kwenda mwisho wa reli!

    Ha ha ha ..... mathematicians nitengenezeeni equation basi!
     
  8. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo umenena, mwenzenu nilikuwaga sijaujua uroda wa kulambwa, ila sasa nimepata wa ukweli huyo yaani akianza shingoni anashuka sehemu za kiunoni ananigeuza kwa nyuma na kupanda na uti wa mgongo walahi net work yote inakuwa inakata sihitaji tena kufika mshindo maana huo ni wa aina yake yaani akili ikitoka hapo inakaa sawa. hata hao wanaojifanya kulamba ikulu wala hawakuwahi kunifikisha nimegundua sehemu za fahamu ukizifanyia utundu unaweza ukaingiza kusiko hitajika na baadaye ukashangaa, nyie wanaume mnao jifanya kufanya kama mnachimba dhahabu mwadui punguzeni fanyeni sana romance za mwili alafu wewe ukiingia mwenzio anakuwa kama kapigwa shoti mtindo mmoja ni kuzungusha tu
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ha ha haaaa
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Asha D, Ukweli unaujua wewe, mi nime post hii ili tu- share views.[/QUOTE]


    Basi Mkasika yamenishinda...... Thank you for sharing....
     
  11. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sitaki hii!
     
  12. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo ndo mambo!! "Ni zako zabibu.... kula taratibu....." Hakuna haja ya haraka na papara!!. Tembeza ulimi shingoni, kifuani, kitovuni....... n.k.
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    vijana wa mjini wanaita kupiga kigelegele
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umeijuaje jinsi yake kua ni KE
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaaa,fangas za mdomoni nazo.......
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ina maana mpenzi wako ana fungas?
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mim hata huyo mpenz sina,ila siamin kama maeneo yale yanafanyiwa usafi wa kiba hadi yakawa safi kias cha kulambwa.......nimewah kumuona mtu ameukwaa ugonjwa wa fangas za mdomo
     
  18. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    chumvini mwana au????????????????????
     
  19. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Daah Suzie kaongea yoote..wengine mbwembwe tuu
     
  20. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanawake wachache wasafi kwa ndani! Wengi nje tu japo hawajazidi uchafu wa wanaume hasa ukikuta ni mkono wa sweta! Au mkonga wa tembo,halafu unalazimisha kupiga koni! Kitu inafunguka! Inajifunga! Patamu hapo halafu haijala maji siku mbili! Wadada mna roho ngumu jamani!
    Sisi wanaume tunateseka tu pale unapofikiria katoka mwenzio na katapikia ndani! Panatia kichefuchefu sana!
     
Loading...