Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume nasi tuna mizengwe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by UmkhontoweSizwe, Nov 24, 2011.

  1. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi,
    Kuna mdada hapa anahitaji masaada wa kimawazo ili imsaidie kuwaelewa wanaume.
    Anasema kuna siku kaka mmoja ambaye wamezoeana, wanaongea, sms, email nk, kiasi kwamba wamekuwa marafiki wazuri tu.

    Siku moja huyo kaka akamwomba watoke ona date. Dada bila tatizo akakubali na siku ilipofika wakaenda.Walikuwa pamoja huko kama masaa matatu na ushee hivi, na outing kwaujumla ilikuwa nzuri.

    Lakini, kinachomsumbua huyu dada nikwamba, ktk masaa hayo matatu ya outing, muda walioutumia pamoja kwamaongezi ni kama masaa mawili hivi, au pungufu ya hapo! Muda mwingine uliobaki huyo kakaalikuwa kwenye hamsini zake, mara atoke akaongee na simu pembeni,mara yuko busy anatext, mara anablogi (sijui kama JF!) – yaanialitumia muda mwingi kwa mambo ambayo hayakuhusiana kabisa na “date”yenyewe. Hilo lilimpa shida huyo sister kujua kama hiyo ndo tabia wa wanaume au ni tabia ya huyo mkaka tu.


    My take:
    Gentlemen, nadhani tunapaswakuwa sensitive tunapokuwa kwenye mambo kama haya na tuonyeshe kujali.Kama kweli umempa mtu date halafu unatumia karibu nusu ya mudamtakaokuwa pamoja kwa mambo mengine, ambayo yawezekana siyo ya muhimukiasi hicho, nadhani inaonyesha kutokujali. Tuthamini na kujalimahusiano yetu na muda wa hao watu.


    Wanajamvi, najua penye wengihapaharibiki neno. Nyie mnalionaje hili?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu the way inavyoonekana uhusiano wao haukufikia kuwa ni mtu na girl friend wake. May be jamaa alijua ni date ya kawaida ya marafiki na hakuna sensitive issue ya kuongea ndo maana alikuwa busy na mambo yake
    Date ya wapenzi mkuu inakuwa ni issue. Yaani huwa hata muda hautoshi
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kiujumla jamaa hana noma. Tatizo lipo kwa dada hakuweza kufunguka ili jamaa amsome fresh ili awe busy nae.
     
  4. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yeah, urafiki haujafikia kiwango cha GF/BF, ingawa kuna prospective ya development.
     
  5. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Kwa hiyo jamaa yeye ndo alifunguka kihivyo?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,113
    Likes Received: 14,440
    Trophy Points: 280
    aiseee umenikumbusha zamani
    nilitoka na mdada mmoja.....dah...
    kutwa anapokea simu,yaani mazungumzo yakianza kunoga tu..simu imeingia..
    ananyanyuka huyooo pembeni anaongea kama dakika kadhaa
    akirudi,anakuja na mazungumzo ya simu....sijui mama dogo kafanya nini na nini...arghhh...

    halafu tulikuwa Sinza ambapo wamachinga wako weengi wanapita pita kwenye mahoteli na ma bar kuuza bidhaa

    yaani kero juu ya kero....
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe unatakiwa kuzima cm ukiwa kwenye date? Mara hupokei cm kumbe ilikuwa ya deal, patamu hapo.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,113
    Likes Received: 14,440
    Trophy Points: 280
    sio lazima kuzima,unaweza fupisha mazungumzo kama sio simu muhimu..
    waweza tu kumwambia aliekupigia..nitakupigia baadae,nipo kwenye kikao...
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Duh, itabidi kama kuna mdau anaweza atupe notisi wengine tukajisomee jinsi ya kwenda date
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Aisee hiyo ni mbaya sana hata kama ingekuwa date yao ya 1000 mkaka hakupaswa kubehave hivyo.
    Hiyo ni dharau na inaonesha uwepo wako hauna thamani.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kuzima nayo inaleta tafsiri mbaya ila usiwe busy sana na simu. Inakera sana.
     
  12. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu, mazungumzo hata hayawezi kunoga, maana hayatakuwa connected. Mnazungumza kidogo, mara mtu anatoka kwenda kuongea kwenye simu dk 10, akirudi huko zinaanza stori za kwenye simu kwanza, mnasahau hata mlikoishia.
     
  13. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli, hata yeye huyo mkaka angetendewa hivyo sijui kama angejisikia vizuri.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,113
    Likes Received: 14,440
    Trophy Points: 280
    kuna mtu alichukua simu ya msichana na kuitumbukiza kwenye glass ya maji kwa hasira lol
     
  15. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Hiyo nayo kali, lol!
     
  16. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kaaaaaaaaaazi kweli kweli.......!km mmechat,simu mmepigiana mara kwa mara,then date ni kupoteza muda tu! ongeeni yote mmalizane huko huko kwa njia zenu za mwanzo za mawasilianao! ikiwa ni date inakuwa kila mtu tayari anajua mustendi ulipo km ni kibla au lah!
     
  17. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, mtaishia kwenye maongezi ya simu, text, na email tu bila kuwa na muda wa kukutana kukaa pamoja na kuongea? Mtafahamina namna gani tabia zenu bila kukaa na kuwa pamoja kwa muda fulani?
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Lol! Si bora alikua busy na simu,kuna mwingine nusu ya muda anaongelea ex wake,robo anajiongelea mafanikio yake na hiyo robo iliyobaki nusu yake anaongelea chadema na nusu unakua unachomekea vicheko! Kazi!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ha ha, hii ni nzuri zaidi

     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa kweli inakera sana maaana inatakiwa mtu uelewe kwa nini uko pale na uko na nani na nini nafasi yake .... na kama ulikuwa una mamabo mengine zaidi ya hayo fanya ustaarabu mapema kuwaambia hao unaochat nao utakuwa busy kwa muda fulani ili maana ya kutoka na mwenzako iwe na maana
     
Loading...