Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume naombeni jibu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MADIDINGWA, Aug 1, 2012.

  1. M

    MADIDINGWA Senior Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF.

    Hili jambo linanitatiza sana, nimeona leo niliweke hapa ili niweze jua na kupata pia mawazo yenu, mwanaume akipata gf mpya anamtusi yule wa zamani, tena baada ya muda anarudi kuomba samahani eti muendelee na mahusiano kama hapo awali, hv huwa mnakosa nini huko mlikokwenda na kurudi tena mlikotoka? hebu nisaidien jamani mm kwangu imekuwa hvyo, kila nikiachana na bf lazima atarudi tu kuomba samahani ili tuendelee haijalishi ni muda gani umepita.
     
  2. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sasa dada unajuaje kama alikuwa anakutusi huko alikokuwa?
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukimuona mtu anamtusi x wake hafai
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,278
    Trophy Points: 280
    Old is Gold
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hao wanakurupuka, hawakufikiri kabla ya kutenda, ukisha hamisha majeshi haupaswi kurudi nyuma, utakuwa umelamba matapishi yako mwenyewe.
     
  6. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo ni limbukeni mwanamme mtaalam atahakikisha anawahandle wote mpaka atakapoona nani anamfaa ndo anatema mmoja,

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  7. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mwanaume wa aina hiyo ni mshamba, alijua labda nyama huwa tofauti as mabucha yalivyo tofauti, sasa akigundua kuwa nyama ni ile ile ndo anakuja tena kukuomba msamaha, huyo ni GUBEGUBE na si mwanaume
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapa sina cha kuchangia kwani katika xperience yangu sikumbuki kama nimewahi kuachana na GF wangu hata mmoja ila ni mambo tofauti tofauti tu yanayotufanya tuwe mbali mbali na mara zote kila nikikutana na wa zamani huwa milango iko wazi kukumbushia au kuendeleza mahusiano kutegemea na wasifu wa muhusika kwa wakati huo.Kwa hiyo huwa ninaona wanaowakashifu wapenzi wao baada ya kuachana ni kama vile wanajipunguzia eneo la mawindo..
     
  9. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    We ni mzee wa mtandao!
     
  10. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,477
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mwanaume?
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,477
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    Wewe nawe nanihiu...mwanaume?
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kweli kupata ukimwi ni rahisi............
    Yaani kaenda kuchovya kwengine kakutusi halafu anarudisha majeshi na wewe unamanua kama kipago cha manati,
    Utaletewa aliyoyakomba atokako, uwe na msimamo .........................
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,477
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    Back to topic,tunarudi baada ya kukumbuka maujanja yenu tuliponanihiu.Lakini,kutusi si vyema.Ukitaka,usionyeshe kila kitu kila siku...
     
  14. m

    mwanajamii12 New Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmhhhhhhhhhhhh
     
  15. mubaraka

    mubaraka Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana kama umepatwa na mkasa huo
    kwaupande wangu jibu ni kwamba swala la mapenzi liko pande zote hata wasichana hurudi tena nakuomba msamaha cha kufanya ni kabla hujawa na mahusiano na mtu yoyote muombe MUNGU akufumbulie kuhusu mtu huyo kwani naamini kabisa atakufumbulia
    hata mm mwenyewe nimefanikiwa kwa njia hiyo
    NB; unaweza ukafumbuliwa na majibu yakawa negative usiforce kubaliana na majibu hayo
     
  16. M

    MADIDINGWA Senior Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anatuma msg au anapiga simu
     
  17. M

    MADIDINGWA Senior Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kaka kwa ushauri wako, nitamwomba mungu anifumbulie
     
  18. M

    MADIDINGWA Senior Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  19. M

    MADIDINGWA Senior Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok, hafai, why unarudi tena kuomba samahani ili mahusiano yaendelee kama zamani?
     
  20. M

    MADIDINGWA Senior Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmhhhhhhh haya
     
Loading...