Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume nao........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 15, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wanaume nao........



    [​IMG]Wanaume hufa mapema zaidi kuliko wanawake:
    Kuna wazo ambalo kampuni nyingi za Bima zinalitamka wazi kwamba wanawake wengi wazee watakuwa wajane miaka 7 hadi 11 baada ya mume kufa.
    Hii ina maana kwamba wanaume hufa miaka 7 hadi 11 kabla ya wake zao.
    Sasa swali ni kwa nini wanaume hufa mapema zaidi ya wake zao.

    Wanaume wengi hawako honest kwa wake zao kuhusu kitu chochote katika maisha.
    Wanakuwa na maisha yaliyofungwa (boxed) zaidi kuliko wake zao.
    Hii ina maana kwamba wanaume wengi huficha true feelings walizonazo, na kila wanapoficha hisia zao hupunguza life span yao.

    Ni ngumu kuona mwanaume anatoa machozi, kulia kwa sauati, kukubali amechukia, kukubali ameshindwa, kukubali hawezi nk.
    Ni kama anapozidi kuficha feelings zake anazidi kukaza kamba kujiua mwenyewe.

    Je, hii ina maana wanaume ni green, hufa mapema hivyo kuwa na kiwango kidogo cha carbon print?

    So wanaume ni environmentally friendly!



    Posted by Lazarus Mbilinyi at 12:02 AM 0 comments [​IMG] [​IMG] Links to this post
    Labels: hufa



    Ni mmoja tu au wawili duniani!



    Matatizo ya kimapenzi katika ndoa
    Kila mwanandoa isipokuwa mmoja au wawili tu duniani hatakuwa na matatizo yanayohusu tendo la ndoa na wengi wanaokwambia hawana matatizo yoyote watakuwa wanakudanganya na unatakiwa kuwa makini kuwasilikiliza kwa sikio lako la tatu.

    Kila mwanaume tangu siku akioa lazima atakutana na tatizo lolote iwe kukojoa mapema (pre ejaculation), kutosimamisha (kudindisha), kukosa uzazi nk. Vyote ni sehemu za changamoto ya kuendelea kujifunza.

    Habari njema ni kwamba kuna njia ya kuondoa haya matatizo ukianza na moja hadi jingine na njia sahihi ni kukubali kwamba kuna tatizo na kuanza kupambana nayo hadi unapata jibu na si kutumia muda mwingi kufikiria tu bali fanyia kazi.
     
Loading...