Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WANAUME Nao Waanza Kuanika Nyeti zao FACEBOOK.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Aug 11, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Siku za karibuni imekuwa kama fashion watu wengi kutupia picha za nyeti zao katika mitandao ya kijamii huku kila mmoja akiwa na lengo lake, wapo ambao wanatafuta kujulikana, wengine ndio kazi yao wanatafuta customer na wengine kama burudani lkn hii style mi nadhani haijakaa sawa Walianza wasichana lakini siku hizi mpaka wavulana nao wafanya hivyo. Huyu ni kijana aliezaliwaSeptember 26, 1990 na haya ndio mambo anayoyafanya.

    kwa habari zaidi na mapicha cheki link ya chini...... mwaJ karibu udakuni

    WANAUME NAO WAANZA KUANIKA NYETI ZAO FACEBOOK. | MPEKUZI



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,179
    Likes Received: 2,416
    Trophy Points: 280
    Hivi sifa za mwanaume kwa kumuangalia nadhani zinafahamika. Hiyo pic kwangu napata kugugumizi kidogo..
     
  3. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Biashara ni matangazo mkuu
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ah sasa kama una 'kifaa' cha ukweli sii bora utangaze wanawake wapate kuja test drive jamani
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa ni mchaga.....wachaga wa siku hizi wanatuaibisha sana.....
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    hao sio wanaume. ni mijidadaume
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Du mbona huyo mwanamme kama anapumuliwa vile,mbona kalegeza macho kama mtoto wa kike? Mzima kweli huyo?
     
  8. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mi naona yule ana sura inafanana na mwanaume lakini siyo men ni demu mwanaume kamili hawi vile wallah
     
  9. m

    markj JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    wazungu walijua tu wakituletea mitandao ya jamii huku kwetu waafrika lazima tutafwata utamaduni na mambo yao mengi tu kulingana na akili zetu waafrica zilivyo! mana hii mitandao tunaitumia sivyo kabisa
     
  10. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We Boflo yaan umeona mie ndio napenda sana udaku eeh? Adabu yako fupi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    i miss the days when men were real men, not like this joker :(. inabidi mafunzo ya JKT yarudishwe
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    viboga hivyo...
     
  13. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    UPUNGUANI TUU WA AKILI (japo sina hakika kama kweli wana hata huo ubongo).

    Hata kama sio WAS*NGE wapandwaji, basi kiakili wanaparamiwa! PUMBAVU KABISA!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...