Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume na wasifu wa kike ze origal comedy TBC1

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mgoyangi, Dec 12, 2010.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naangalia ze origino comedy TBC1 ila natiwa kichefuchefu na jinsi msanii wa kiume alivyouvaa wasifu wa kike! Amefanikiwa lengo kuwa aonekane mwanamke, tena mrembo! Lakini hii maana yake nini kwa mtazamo na dhamira katika mzio wa ustaarabu wa watz? Je kweli huyu riziki ya Jalali? Sijui labda ni taaluma! Naomc ufafanuzi!
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Rahisi tu badili channel, usiangalie chochote kinachokuudhi.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ni sanaa tu...na nia ya sanaa ni kuburudisha...kuna mamia ya watu wanaovunjika mbavu na ile maneno...suppose ungemweka mwanamke pale, wala asingeweza ku'deliver kile walaji wanachotaka.
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    siyo shida sana ingawa kuna midume inapagawishwa na kuona ile hali...i mean.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Ni sanaa na wasanii wanaweza kufanya lolote lile ili kufikisha ujumbe na kufurahisha.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Short and clear.
     
  7. Dadii

    Dadii Senior Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukistaajabu ya mussa Filauni is on the way.The commedy ITV mbona mzuka tu, usijipe shida mzeee
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio maana wanaitwa ze comedy!!Kazi yao ni kufurahisha watu....na hiyo ndo style yao!!!Kama hupendi badilisha chanel....
     
  9. P

    Prover Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina haja ya kubadili chanel bali vumilia utajifunza kitu ndani yake kuna ujumbe wa kisani
     
  10. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenena.:teeth:
     
  11. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 135
    And probably they are making money than you.....
     
  12. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Hiyo sanaa tu mzazi..km una dada hutakosa shemeji...hawa mabana wanajua kazi..
     
  13. D

    Darwin JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nilikua nawasikia tu hao jamaa mpaka jamaa yangu aliponitumia dvd ya maigizo waliyoonyesha kwenye TV.
    Nilicheka mpaka nikajisahau, hasa pale wanaposema churaaaaa.
     
  14. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    It is the world of art and entertainment! Hakuna tatizo na ndio maana inaitwa comedy! thank you!!
     
  15. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ubunifu ni kitu kigumu sana, kama unahusika kwa namna moja au nyingine ndipo unaweza kujua namaanisha nini katika kusema hivi.
    Cha msingi hapo ni kwamba ni vigumu sana kushona koti likavaliwa na kijiji kizima (kwa maana ya saizi) maana yangu hapo ni kwamba kisicho kupendeza wewe wengine burudani, ndio maana waswahili husema kuishi ni kuvumiliana.
     
  16. H

    Hute JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    hata ushetani mnaita sanaa.
     
  17. M

    Martinez JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    hata mimi SIPENDI mwanamme aigize kama mwanamke au mwanamke aigize kama mwanaume. HAIPENDEZI. Watoto wanaharibika sana kwa kuiga!!!!
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ubunifu = mwanaume kuvaa wingi na kurembua macho?

    anaglia Mr Bean au Charle chaplin ah utasema naongelea watu wa nje basi angalia enzi za King majuto na mzee small ili kujua ubunifu maana ake nini
     
  19. F

    Ferds JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Weye kila kitabu na zama zake, enzi za majuto zimepitwa na wakati, hebu cheki movie ya WHITE CHICKS, sio mnaongea tu
     
Loading...