Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume na wanawake.... Wepi werevu zaidi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Apr 21, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    BEDROOM DEMOCRACY
    Young wife, who was becoming

    frustrated with her young husbands constant demands for sex,

    decides to make a schedule for him, to cut down on the

    amount of times that they will have to make love for the

    rest of their marriage.
    [FONT=Times New
 Roman]
    While getting ready for work, she
    [/FONT]
    writes on a piece of paper,
    "Honey, you know I love you, but your never ending

    requests for sex are leaving me

    drained and really tired. So I propose that we only have sex

    on days that start with the letter 'T', to minimize

    the frequency of our lovemaking sessions. Don't be mad

    at me honey, just understand where I am coming from, and let me

    know if my request is too demanding of you."

    On her way out the door, she uses a

    refrigerator magnet and sticks the note to the fridge door,

    hoping that her sex craved husband will be understanding and

    accepting of her proposal when he reads it.


    Upon returning home, she glances at

    the refrigerator and

    notices that her note has been replaced with a note from

    her husband that reads, "Baby, I didn't'

    realize that I was putting you under so much pressure and

    I'm sorry.

    [FONT=Times
 New Roman]
    I accept your proposal and have even
    [/FONT]

    taken the extra step of listing at the bottom of this

    letter, those days starting with the letter 'T' to

    make sure that we are on the same
    page.

    1. TUESDAY


    2. THURSDAY


    3. TODAY


    4. TOMORROW


    P.S. I love you too, and remember

    it's still TODAY, I am waiting for you

    upstairs."


    Thank you.


     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mademu ni werevu zaidi.
    Ila huyu wa leo amenaswa na tundu bovu.
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hhahaa lol
     
  4. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We can not bit 'em men when it come to sex...
     
  5. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ni wanaume mkuu, wanawake ni walaini sana kusahau, wakati ni wagumu kuelewa vilevile wakati mwingine. wana madhaifu mengi...ndo maana tunawachukulia kama yai kwa uvumilivu, bila kuwasikiliza sana na kufuat awanachoseme, ukifuata kila anachoshauri, utaharibu nyumba kabisa, na utajikuta umepokea ushauri wa soga za saluni hadi uchoke. dawa ni amri tu, mimi ni kichwa wewe ubavu, period. sikiliza na kutii ninachokwambia, na mimi nitakupenda na kukuthamini period. ushauri toa, lakini hakuna guarantee ya kuuufanyia kazi.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    Asante sana kwa maono na mafunuo mazuri.
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wanaume ni werevu....
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapa tunapiga kura kisha utahesabu bujibuji.....Ni wanawake
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wapo wanawake wa hivi...Anataka sex ifanyike anapotaka yeye tu, kitu ambacho ni cha kishetani!...Kuna jamaangu anaishia kubaka kila siku, na ana makovu mwili mzima ya meno ya mdada....Sijui wanapokea mafundisho ya nani hawa baadhi ya wanawake@!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    KUNA WATU WANAPELEKESHWA KWELI NA WAKE ZAO.
    NOA ZAO ZIKO HIVI KILA WAKATI:target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target::target:


     
  11. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    PJ unanitisha, mi ndio kwanza naingia kwa ndoa. Ikinitokea nishauri nifanyeje?
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    Utapiga magoti na kumuomba mungu akupe roho ya upole na uvumilivu.
    Uishinde ile roho chafu kutoka kuzimu ya kubaka.
    Kwenye kubaka hapana upendo.
    Mungu akusaidie sana ndoa yako ikajawe na upendo daima.
     
  13. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You can say that again loud and clear!
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mie nimeamua kukaa kimya maana nilikuwa naambiwa niona nyege mpaka kwenye nywele jamani.

    Ila wanawake mnajisahau sana mnapoingia ktk ndoa. mnafikiri mmeolewa na kaka zenu? Nimelipia mahari hiyo ndude hapo chini na si vinginevyo ebo
     
Loading...