Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume na wanawake wafup na umri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Jan 9, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hv kwanini wanaume wanapenda wanawake walio wazid urefu au umri?
     
  2. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wewe unaonaje?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Sijui ni kwa nini.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Inapendeza
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    upuuzi
     
  6. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanakuwa poa sana
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mmmmh!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    miguu
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Opposite is true..... thats why hata Tom Cruise alivyokuwa na Nicole Kidman ilibidi awe anavaa viatu virefu ili asionekane mfupi sana kwa mke wake... Most Men dont like to be looked down by women... thats why angalia viatu wanavyovaa kina Al Pacino na Danny Devito ili tu kuongeza kimo chao "UNLESS U MEAN UREFU AMBAO MIMI SIUJUI"
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    agreed 110%...
    kama uko six feet ni pm hahah lol
     
  11. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mh...inategemea kila mtu ana utashi wake.
    Naww ukoje?
     
  12. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unajua kusema ukwel asilimia kubwa ya wa2 waliokuwa kwenye uhusiano unakuta wanaume weng ni warefu kuliko wanawake wao je ni nn haswa kinasababsha hcho ki2 kutokea au wanaume 2nakuwa na uwoga wa kuwa mpenz wako akiwa mfupi unaona haibu kufanya hvyo mana unahisi akikupita kimo unaona haya mbona akiwa mnene hakuna tatzo je iweje awe mfup mfano willsmith na jada inakuwaje kwa nini wanaume 2we na wanawake wafup 2uu?
     
  13. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unajua mm ni mrefu ila cjajua mana kila ninaempata ni mfup kwangu so inakuwa vgumu kujua mana ninajitahd sana kuweza kutafuta mschana mrefu so sorry wahapahapa
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    statistically wanaume wengi ni warefu kuliko wanawake apart from baadhi ya makabila ambao wote ni warefu mfano Rwanda etc. lakini majority men are taller than women.... , obviously partners wengi wake zao watakuwa ni wafupi kuliko wanawake...
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    I agree,najaribu ku-imagine unamkaripia mwanaume mfupi kwa kosa alilofanya and ananyanyua shingo yake kukuangalia wewe mwanamke,duh...........ndo maana wanaume wengi wafupi wabishi sana na mara nyingi hujiona inferior ila mujini wanasema ndo waoaji si kama warefu wanaoringia urefu wao..................LOL :glasses-nerdy:
     
  16. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mapenzi ni karama, ni hisia ambazo ni unique kwa kila mtu. so rahisi kugeneralize namna hiyo sissy murefu hata kama kuna kaukweli. but it can be an attempt to balance something
     
  17. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    duh! kumbe wewe dume! badilisha avatar basiii.au lugha gongana?

     
  18. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    hamna noma yoyote, kwani vitovu havipishani
    wakati ule muhimu lol
     
  19. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    haya kaka me cjui ila ukwel unaujua wewe ila mm ni mrefu co ninauliza hv kwa ajil yenu nyny mnao chukua mademu wafup zaid yako wakat nyny wenyewe wafup yan ni tabu 2pu
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba avatar zetu ziendane na Sex zetu PLEASE !!!!!!!!!!
     
Loading...