Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume na vituko vyao.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mamushka, Jan 21, 2011.

  1. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hi my people! Kunamambo hua najiuliza nakosa jibu naishia kucheka mwenyewe, hivi kwa nini wanaoongoza kwa vituko niwanaume? Utakuta amechumbia mwenyewe akaoa baada ya muda ooh sikutaki nilikuoa kwa bahati mbaya. Haya utakuta kalewaa mpaka kakutwa kalala barabarani ni mwanaume huyo, haya unakuta mwingine ananukaaa viatu ni mwanaume huyo, utakuta mwingine kavaa suti na raba ni mwanaume huyo, mwingine hafanyi kazi yani ye kaziake lulelewa na mijimama, mwingine tageti yake nikua na wadada wenye pesa zao. Ukirudi nyumbani unakuta libaba likubwa linatembea na vischana vya shule umri wa mabinti zake LIFATAKI HILO LIMWANAUME, mwingine anawake wa nne hata kama kuwahudumia hawezi mwanaume huyo. Ukikuta kakosa confidence ujue kafirisika mwanaume huyo. Anaepiga mke wake mpaka mke anazimia ni mwanaume, unakuta mwingine kavaa shati la njano suruali ya blue kiatu cha udongo koti jekundu yani hata hajielewi mwanaume huyo. Mwanaume mwingine anazalisha watoto wa watu then anakataa sio yeye mwanaume huyo. Mwingine anampa mimba mdada halafu yeye ndo wakwanza kumshauri akatoe, mwingine akitaka mdada akamkataa anaapa kumkomesha kama lazima kukubaliwa, mwingine anajua anaoa kesho leo usiku anaenda kulala na gfriend wake wa zamani, mwingine akipata pesa anakua nasifa za kufa mtu yani yeye ndo tajiri, bosi yeye, superstar yeye, kila mtu anamuheshim, majivuno kibao haheshim hata walo mzidi. Mwingine anaoa then akipata nyumba ndogo madharau kwa mkewe ampige, amkashfu, amfukuze saingine avuke mpaka mipaka amuombe mkewe tigo ilimradi kachanganyikiwa tu hata tigo yenyewe hajawahi jaribu. Mwingine amponde mkewe ooh mnene wewe unakitambi mara ooh ulikua mzuri zamani umezeeka sasa, usipopungua unene nakuacha, kila mwanaume anadai anapenda mwanamke mwembaba wakati dada zao waneneee? Mwanaume huyohuyo anadanganyika kwa wanawake wanje mpaka inafikia akiitiwa wazee kwa ushauri wachungaji, mapadri au mashekhe anawafukuza kama mbwa , akili yake ikirudi linalia linamuomba mkewe na wazee msamaha. Mwingine ahamie nyumba mdogo yakimshinda au akiugua hoi ndo anakumbuka kwa mkewe anarudi kuuguzwa kwa mama wa watu. Hivi jamani kunamtu anaejua vituko vyote hivi na vingine vingi mnavyoweza kuviongezea vya huyu kiumbe vinatokana nanini? Thanx.
     
  2. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    duh hii iko Objective sana.
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    They are just men..........ukitaka kuwatafakari hawa,utakufa huna majibu Mamushka!!!
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nafikiri hakuna asiye na vituko dunia ya leo wanaume/wanawake wote vituko nachokiona tumeishia kuangalia zaidi vituko kuliko kutafuta suluhisho.
    ukiona kituko cha mwanaume nyuma kuna mwanamke/ sawa na upande wa pili kituko cha mwanamke nyuma kuna mwanaume .
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    mhh
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Du..Leo kweli umewaamkia wanababa!
    Lakini ungeiwekea paragraph vizuri habari yako ili ivutie!
    Kwa mimi binafsi siwezi kubiiisha sana juu ya hayo maoni yako, maana ndiyo mambo ya kawaida mitaani!
    Akina mama pia mna vituko vyenu...na sisi tuanze kuvitaja?
    Itakuwa balaa eti...cha msingi kurekebishana inapotokea hali ya kuudhiana!
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Naona zimekuzi hizo nye..... zako. Njoo tuzitulize (mwanaume huyo) fanya haraka tukutibu usije ukaugua ugonjwa wa kucheka cheka bure
     
  8. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na mimi ngoja nitoe jibu simple tu. SIYO WANAUME WOTE.
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  10. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh nikweli, ila wenyewe wanavyojiona wako sawa.
     
  11. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh ndugu hapana kituko si vituko vyote nyuma kuna mtu no, wengine wako wenyewe lakini vituko kabakaba.
     
  12. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pakajimmy kwanza nashkuru ujumbe umefika, pia vituko vyetu nadhani vilishachambuliwa vyote tulisahau kuchambua vyenu.
     
  13. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mamushka usitake tuanze kujibishana halafu mtaanza kusema tunawaonea.....! Kwani hizo nyumba ndogo ni wanaume au wanawake? Unapomzulumu mmeo mbegu, huku ukidai vikwazo vikali vya DNA test ni halali? Wewe unapotoa tunda lako kwa wanaume wengine mimi nitakuwa na uhakika gani kuwa huwa huliwi tiGO? Just to say little...
     
  14. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cheki hicho nacho kituko tayari.
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kweli hao uliwataja hapo hawafai.... nadhani tusiwaite wanaume tuwaite wapuuzi sababu wapo kwenye jinsia zote
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Dah nimekosa cha kusema
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    angalia angalia vizuri tupo bana
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sasa kama wapo wenyewe wanafanya na nani?basi watakuwa vichaa hao huwezi waita wanaume
     
  20. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
     
Loading...