Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume na ndoa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mom, Jun 30, 2010.

  1. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wapendwa naomba mnisaidie kwa hili, kwanini wanaume ni waoga sana kuingia kwenye ndoa? yani hata kama mmeishi pamoja ikija kwenye suala la ndoa ni kupiga kalenda tu, ni kwanini inakua hivyo? je anakua hana mapenzi na mwenzi wake lakini anaendelea kudanganya kuwa anampenda?
     
  2. C

    Chipyopyo Member

    #2
    Jun 30, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbuka kuoa au kuolewa ni kwamba umeamua huyo ni wa maisha yako yote awe dokozi au kikojozi, lazima uwe makini na mtulivu kufanya maamuzi.

    Ukiona mwenzio anataka kutoka mbio, usiingie kichwa kichwa! Lazima uchungulie kulikoni.

    Only that na wala si uoga!!
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo SEKTA ina ugumu wake.. Ni lazima kuamua kwa dhati unapoingia, Kwani ina mlango mmoja tu wa kuingilia.. Ukisha ingia, Kutoka hakuna...
     
  4. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi naona kama uoga hebu imagn mfano huyu mwanaume na mwanamke wameishi zadi ya mika 10 na wanawatoto kama 4 hivi lakini kila akikumbushwa kuhalalisha uhusiano huo hatakosa kisingizio mara hatujamaliza ada, nyumba haijamalizika mradi tu hakosi kisingizio je shida inakua nn hapo?
     
  5. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na inachukua muda gani mpaka mtu aamue kwa dhati?
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    chanzo ni nyinyi wanawake!
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Just a second!:smiling::smiling:
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inaafatana na mtoa uamuzi. Inaweza kuchukua mwaka, na hata miaka! Ila wengine tunaogopa MAJUKUMU! Unajua yula wakukutana na kuachana, hana gharama!
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duuuuh!
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    napend akuwashauri wadada wackubali kuishi na mwanaume bila kutangaza nia inayoeleweka kwanza.
     
  11. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli nyamyao hata mi ningeshauri hivyo lakini kuna wale ambao hawakupata ushauri huo na wako hivyo sasa
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    very possible....
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mkiingia ndani ya ndoa unyenyekevu wote unaisha, mwanaume anahitaji kujiridhisha kwamba sasa yupo tayari kumtunza mwanamke, kutunza family na majukumu mengine ya ndoa. kwa miaka ya sasa wanaume wengi hupenda kujikamilisha kielimu, kifedha wengine haoi mpaka apate degree, masters kwa sababu nyie wanawake wa sikuhizi mnapenda sana raha na starehe, usipokuwa na kazi nzuri tabu, huna gari dharau utazipata, wenye magari watasifiwa kila siku. nakumbuka rafiki ya bro wangu alikuwa na wife wake wa ukweli mno acha tu, bro akanunua chaser mayai miaka ya 98-99, bro alikuwa bd hajaoa, wife wa jamaa alikuwa haishi kumtaja bro na alikuwa akija hm kuazima gari, yule rafiki wa bro alipoona hivyo akaamua kuiba kazini kwao, na yeye akanunua corrola lkn mwaka mmoja baadaye jamaa akasimamishwa kazi, kesi ikachukua mwaka mzima jamaa akatemwa job, hivi vitu ndo vinatufanya tuwapige kalenda, ili kesho na keshokutwa usianze kunigeuka tena. na nyie muache kulazimisha acha mtu ajiandae
     
  14. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe ndio hivyo! basi labda anaogopa majukumu huyu?
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na hawa wanaume bwana! sasa una watoto wa 4, unasubiria nini tena? cha ajabu anaweza kuja kutangaza nia kwa mwingine kabisaaaa..hapo ndipo ninapowachoka.
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    sio nyie mnapenda kuwastarehesha?kama mkigundua huyu ni starehe mbele kwanini usisake asie na makuu?
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ukithubutu kuwashauri hivyo watakuona una roho mbaya kama ya mchawi, tena mwenye macho mekundu anayestahili kukatwa katwa mapanga! Mambo ya utandawazi na kwenda na wakati ndo tatizo. Yaani leo binti anatongozwa, kesho au siku hiyo hiyo anatoa hazina yake na ndani ya week moja anahamia kwa brother men. Na kwa vile brother men anataka maziwa bila kufuga ng'ombe, anaendelea kukamua tu. Ila siku akiambiwa kuwa mwenye ng'ombe angependa kumgawia kabisa ili naye aanze kubebe mzigo wa kukata majani na kuzoa samadi ndipo kizaa zaa kinapoanzia.

    Dada, hakuna mwanamume duniani anapenda kubeba mizigo ingawa utamu anautaka. Free milk ruksa ila kufuga ng'ombe NO.
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    huyu ataogopaje majukumu wakakti tayari anayo, watoto wa 4 na anawatunza c tayari jukumu, sema anagopa kujifunga kitanzi cha maisha.
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu, tafadhali fafanua hapo kwenye red.
    Hata ukifumaniwa au fumania huruhusiwi kutoka? How and why
     
  20. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shida ndio hapo sasa! na hata kuoa sawa na binti yake! ina bore sana, sikatai mwanamke ana kosa kukubali kuishi maisha hayo bila ndoa lakini kwann mwanaume hayuko tayari baaada ya miaka yote hiyo? zamani mikoa ya kusini kuna mangi mmoja alioa mke wa huko kwa staili ya kumchukua na kuishi nae japo wazazi wa pande zote walijua hakuwahi kujitambulisha rasmi na kufunga na ndoa. walijaliwa watoto2 na bahati mbaya yule mama alipata stroke akafa, si ndio ilikua shida maana wakusini wanataka kuzika na wamangi nao wanataka kuzika mwisho ikaamuliwa atoe mahari achukue mwili wa my wife wake akazike kwao! kwann kujitakia haya yote kama kweli unampenda?
     
Loading...