Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume na ndoa za dada zetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mito, Jul 5, 2012.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Jamani msinishangae kwa ninachotaka kusema!!!!

    Eti wakaka wenzangu, hasa mliooa na kuwa na mdada/wadada walioolewa, Je, ktka maisha yako ulishawahi kupata hasira kutokana na jinsi shemeji yako anavyom-treat vibaya dada yako hadi ukafikia kuwaza visivyowezekana? Kwa mfano, mimi kuna wakati nashikwaga na hasira nikifikiria jinsi ninavyompenda mke wangu, ninavyomheshimu, ninavyomjali, ninavyomtunza halafu kumbe shemeji yangu hafanyi hivyo kwa dada yangu, yaani mpaka kuna wakati naendaga kwenye extreme, eti unakuta nawaza, si bora ingekuwa inawezekana kumuoa dada yangu ili aweze kuishi kwa raha kama ninavyom-treat vizuri huyu mke wangu? you know such kind of feeling!

    Hebu jamani wakaka nipeni uzoefu wetu kama mlisha-experience hii situation, usikute mwenzio nina pepo nahitaji maombezi ila mwenyewe tu sijielewi, ahaaaaa! Wadada pia karibuni kwa mchango pengine umesikia, umesoma, umeshuhudia somewhere etc
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mimi mwenyewe nina mpango wa kuishi na kaka yangu, baada ya kutendwa na wifi!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    duh unawaza kumuoa dada yako?
    pardon....
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    heeeeeeeeeee
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Sijui bwana, ila kitu positive nilicholearn unampenda mkeo; na inakuuma dadiyo anavyotreatiwa vibaya.

    Nilipokuwa mdogo, uncle zangu walimpa mama nyumba na miradi ili atoke kwenye ndoa. Good for us (children) alistick kwenye ndoa, maana l couldn't imagine living with mama wa kambo.

    So if you can, help her become independent na kama anaweza kuondoka na watoto then bora atoke!
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    What!!!!!!!!!!????????
    Yeye katendwa, mimi nimetendwa tatizo li wapi?
     
  7. mito

    mito JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    aaaha kumbe Kaunga na wewe una mawazo kama yangu!
     
  8. mito

    mito JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mkuu hujanitendea haki, unanishangaa tena wakati ..... au hujasoma mtari wa kwanza?
     
  9. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani poleni watenda na watendwa, but ni vibaya kumuwazia kaka/dada yako kivingine kabisaaaa,pepo hilo kemea, na hakuna haja ya kuishi pamoja na kaka au dada yako pia unaweza msaidia akiwa kwake
     
  10. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unchowaza sio pepo bali ni mawazo ya huruma zidi ya wanawake hapa duniani wito wangu kwako sio kumuoa dada yako bali jambo la msingi kuwa nae pamoja dada yako mfanyie kitu kitakacho msaidia ktk maisha yake ili aweze kusimama mwenyewe huku akiendelea na maisha yake ya ndoa.
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heheheee Kaunga bhana lol
    Kuishi na kaka yako kama wanandoa au kama ndugu?
    Kaka hawezi kufanana na mume hata siku moja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. mito

    mito JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Hapo kwa red humaanishi dada kweli? au nimesoma haraka haraka!
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Jamani si ana dudu nami nina kishimo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Yes l meant dada, ngoja niedit!
     
  15. mito

    mito JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Umenifariji hapo kwa redi kapistrano
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh ila ni sawa sema mwanzo mgumu ila mkijichetua mnapiga match kama mara mbili then mnaanza maujuzi na kuwa free lol Kaunga ngoma mkiwaata watoto sijui watawaitaje?
    Baba/Mjomba/Shangaz au Mama?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. mito

    mito JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mmmh mi simo, niliwaza tu!
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kwetu sisi (wanyamwezi) tunasema kaka ni mume wa milele; so it is normal kuangalia welfare ya dada yako, unless ungekuwa unawaka tamaa kila umuonapo. Usiogope si mapepo wala nini!
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Yaani kwa watoto tunakuwa everything to them. LOL

    Aibu itoke wapi wakati tumekuwa pamoja n we were best friends. LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Usijali mkuu naomba uwe na moyo huo huo ktk maisha yako yote hapa duniani.
     
Loading...