Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume na Ndoa mpya za kwenye semina .....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sabry001, Oct 3, 2011.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kila semina uendayo unakuwa na mpenzi mpya...kwa stail hyo afya zitasalimika na HIV KWELI? Am scared....!
     
  2. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He! Umepatwa na nini tena mwenzetu?
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wanaume hawafai kabisa hawa. Mnakutana siku moja tu kwenye semina anajifanya amekufa ameoza juu yako. Wizi mtupu.
     
  4. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    poleeeeeeeeeeeee Husninyo

    Yamekukuta nawe siyo?


     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    yanatukuta kila kona. Lol!
     
  6. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    so unayakabili vipi?

     
  7. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa si utakuwa kama mbwa!!!!!!!!!!!!!!!!!

     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    napotezea tu.
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Husy darling siku hizi si wanaume peke yao!hata wanawake wamecharuka mydia usiombe! Akishakamata mshiko anatembeza offer kwa aliyemdondokea ili mradi tu apate wa kumpashisha joto mpaka mwisho wa seminar!

    Hali ni mbaya maana siku hizi tunashindana, Mr akihonga nyumba, mke anahonga gari
    Mr akihonga gari,mke anatoa offer ya mafuta
    Mr akitoa offer ya mafuta, mke anahonga simu ili mradi tu kila mtu anaingia kwenye game!
     
  10. data

    data JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,763
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    nimetoka kwenye semina ya kusimamia mtihani mmoja wa kitaifa.. "jina kapuni".. kila mwanamke niliye jaribu ku.. "flirt" naye... alikua ready... so sijui kuna nin hapa. kosa la mwanadada au mkaka..
     
  11. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Aaaa! siku hizi wanakuja kwa njia za ulokole! watch out girls!
     
  12. data

    data JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,763
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo kama wewe ni mdada mwenye akili timamu.. kwanin u mind!! why should you bother!! potezea
     
  13. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapa tulipo sipo kabisa
    tunaelekea pabaya zaidi
    tuendage na wapenzi wetu sasa
    lakini bahati mbaya binadamu ni kiumbe wa ajabu sana
     
  14. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nijuavyo mimi issue ya mapenz ni maelewano ya pande zote mbili (me&ke) hata huko semina si mwanaume anamtress mwanamke kwa interest ambayo hata mwanamke atakubali kwa interest hiyo hiyo? Tena sometimes hata wanawake wanakuwa front line kuwatega wanaume? Sasa mbona hii thread ina2lenga wanaume2 na kwa nn wanaume ndo tuwe wakulaumiwa2 ktk love abuse?
     
  15. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nadhani kwa njia hii wapo wengi
    na wadada wapo kasi kwelikweli
    wanaitaga PCM

     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Kweli the phenomenon of love!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    dah! Wanawake tunaweza weza. Ingawa tunaona ndio usawa ila tunazidisha matatizo tu.
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,763
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    Noup.. hiyo ilishapitwa na wakati muda mrefu... saivi twacheza na "Fikra" zenu...
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwani umeniona nimemind?
     
  20. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hatari kubwa hii
    mhhh wadada nao wengi kweli wa staili hii

     
Loading...